Warld
JF-Expert Member
- Sep 22, 2020
- 2,166
- 5,600
Na vile ulichukua ureno ๐๐Umepewa posho uje utushawishi
Na vile ulichukua ureno ๐๐Umepewa posho uje utushawishi
Kwamb saiz hizo level na sisi haupo kabsa?๐๐Mkuu nkirudi sichezi bure ๐๐ andaeni stake .
Ni njia ya kuwatoza ada maana mnakwepa kulipia mafunzo ๐๐Kwamb saiz hizo level na sisi haupo kabsa?๐๐
Hiyo pack ya ufaransa nimeona Ina uzuri huuKwann mkuu
Nmejibu apo hoja zangu hahahahaUmepewa posho uje utushawishi
Hahahaha pole yake....pack ya ufaransa ipo vyema sana alafu Ronaldo tumempata pale kwenye world championship daily eventNa vile ulichukua ureno ๐๐
We unacard zako unapenda kutumiaHahahaha pole yake....pack ya ufaransa ipo vyema sana alafu Ronaldo tumempata pale kwenye world championship daily event
Hahahaha marobot wazito wazito sio ? HWe unacard zako unapenda kutumia
We balaa ni vile huwa unakutana na uchawi wa kusiniHahahaha marobot wazito wazito sio ? H
Naweza nikabeba na hiyo coins mm sio shida zanguNa vile ulichukua ureno ๐๐
Kwa wewe hap sawa๐Aje anifunze kukaba bila tackling ๐
Onyesha jeuri ya coins kijana, naandaa mkeka mwingine nipite na pack ya ufaransa kwaajili ya kocha tu.Naweza nikabeba na hiyo coins mm sio shida zangu
๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃOnyesha jeuri ya coins kijana, naandaa mkeka mwingine nipite na pack ya ufaransa kwaajili ya kocha tu.
Onyesha jeuri ๐๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Ushaanza kujipa likizo sio๐
Nyie noobs
