Messi Kurejea Argentina Kwa Mchezo Wake Wa Mwisho

Messi Kurejea Argentina Kwa Mchezo Wake Wa Mwisho

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
443
Reaction score
1,101
Lionel Messi ameitwa tena kwenye timu ya taifa ya Argentina kwa ajili ya mchezo wa kirafiki dhidi ya Benin, Oktoba 6, 2026, utakaochezwa katika Uwanja wa Monumental jijini Buenos Aires. Mchezo huo utakuwa wa mwisho kwa Messi kuichezea Argentina baada ya kutangaza kustaafu soka la kimataifa mwezi uliopita.

Rais wa Shirikisho la Soka la Argentina (AFA), Claudio Tapia, amesema Messi amealikwa ili apewe heshima na kuagwa rasmi akiwa mbele ya mashabiki wa Argentina. Tapia pia amewaalika wachezaji wa kikosi kilichoshinda Kombe la Dunia 2022 pamoja na familia zao kushiriki katika hafla hiyo.

Messi alitangaza kustaafu timu ya taifa Agosti 31, akifunga ukurasa wa zaidi ya miaka 20 akiwa na Argentina. Hata hivyo, amekubali kushiriki mchezo huo wa mwisho, ambayo itakuwa mechi yake ya 208 kwa Argentina.
1789638829025.png
 
Baada ya hiyo mechi atastaafu tena na kukamilisha idadi ya kustaafu mara 3.
 
Yeah kwa rekodi yupo vizuri.

Nyingine katoka kuiweka hapo juzi, kacheza mechi 8 bila ushindi.
Kabisa mkuu kwsababu Messi anacheza peke yake kwenye ile timu.
 
Hao Benin wana pesa sana au kipaumbele chao ni mpira? Kwa vyovyote vile wameilipa Argentina mamilioni ha pesa
 
Kabisa mkuu kwsababu Messi anacheza peke yake kwenye ile timu.
Kwasababu akifunga tunasema kaisaidia timu yake kupata ushindi.

Kadhalika timu ikipoteza pointi tutamsema yeye kuwa kaigharimu timu.
 
Back
Top Bottom