Eeeh Mungu nisamehe mimi na Mshikaji wangu Mabobo

Eeeh Mungu nisamehe mimi na Mshikaji wangu Mabobo

Nimeishi mitaa hii, chini ya uwanja wa hizi shule kuna dispensary inaitwa Ronsoti Dispensary, nilikuwa naishi mitaa ya barabara ya posta, JJ, Chriss pub, CMG hadi sabasaba kwenye kichuri nilikuwa nafika (2012-2013)
Mitaa yangu hiyo sema wakati wewe unafika mi nilishaondokaga kipindi hiko
 
Nimeishi mitaa hii, chini ya uwanja wa hizi shule kuna dispensary inaitwa Ronsoti Dispensary, nilikuwa naishi mitaa ya barabara ya posta, JJ, Chriss pub, CMG hadi sabasaba kwenye kichuri nilikuwa nafika (2012-2013)
Mkuu hii mitaa kwa mtoto yoyote wa Tarime ilikuwa lazima kuikatiza,Hapo Turwa na Nyamisangura naweza sema kwa miaka hiyo ndiyo ilikuwa kama senta ya shule zote hapo Tarime.

Mademu wakali ungewakuta kama si Turwa basi Nyamisangura.

Kuna miaka fulani kipindu pindu kilipiga haswaaa,sasa shule yetu ikafungwa kwa muda ili kuwapokea wagonjwa wa kipindu pindu,aisee wanafunzi tukaamishiwa pale Turwa na Nyamisangura,mimi nikajikuta nimepangiwa hapo Nyamisangura,aisee namna kulivyokuwa nilihisi ni mamtoni[emoji1787][emoji1787][emoji1787].

Nilipataga na kidemu kimoja cha kuitwa Neema,masikini sijui leo kitakuwa wapi,daaaah maisha haya[emoji1787]
 
Mtu akileta story kama hii akaweka huku entertainment sina tatizo sana maana tunajua ni chai. Kuliko aweke kule aseme ni story ya kweli wakati tunaposoma tunaona ni ya uongo ila lengo ni kuwaburudisha watu ambao hawana la kufanya. So endelea kujitahidi watungie story ya maana siyo za kijinga jinga tu. Na upost kwa wakati. ANAKUSALIMIA SANA MPEMBA AMEKUMISS ANASEMA
 
Mkuu hii mitaa kwa mtoto yoyote wa Tarime ilikuwa lazima kuikatiza,Hapo Turwa na Nyamisangura naweza sema kwa miaka hiyo ndiyo ilikuwa kama senta ya shule zote hapo Tarime.

Mademu wakali ungewakuta kama si Turwa basi Nyamisangura.

Kuna miaka fulani kipindu pindu kilipiga haswaaa,sasa shule yetu ikafungwa kwa muda ili kuwapokea wagonjwa wa kipindu pindu,aisee wanafunzi tukaamishiwa pale Turwa na Nyamisangura,mimi nikajikuta nimepangiwa hapo Nyamisangura,aisee namna kulivyokuwa nilihisi ni mamtoni[emoji1787][emoji1787][emoji1787].

Nilipataga na kidemu kimoja cha kuitwa Neema,masikini sijui leo kitakuwa wapi,daaaah maisha haya[emoji1787]
Duu, yaani shule ya msingi umeshakuwa na demu, ulianza kuchakata ukiwa dogo sana.

Sent from my Infinix X688C using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom