Eeeh Mungu nisamehe mimi na Mshikaji wangu Mabobo

Eeeh Mungu nisamehe mimi na Mshikaji wangu Mabobo

Wanatengeneza wahuni tu
Mkuu kichuri cha wahuni hakijawaji kuwa kichuri bali ni Uhuni mtupu!,kwanini mkuu usichukue hii fursa?


Nadhani sasa inabidi kwa hapa Dar es salaam nianze biashara ya vyakula halisi na ikiwemo kichuri.

Nadhani jina halisi la bishara litakuwa "TARIME NI MIMI NA WEWE"


Hii unaionaje?
 
Una mkumbyma Mwita kipara kk. Alikua jiran ya Mwalimu Gimugu.....?
Mwita Kipara?,nikumbushe alikuwaje,Mwalimu Gimugu alikuwa maarufu ndiyo maana namkumbuka mkuu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom