Eeeeh mungu nisamehe


Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Najua mm ni mtenda dhambi,tena umesema tuwasamehe na kuwaombea,kln Mungu kuna mtu ananikwaza sana Hapa Jf,kwann kila mara anakuwa tofauti na mawazo ya wenzie?Mungu najua sisi sote ni mfano wako tena umesema tutakuwa vichwa na wala si mkia,mbn yy anakuwa mkia?kwakweli sitaki hata kuchangia mawazo yake tena na wala sitaki hata kugombana nae naomba uniepushe nae maana ulisema tuikimbie dhambi hata kwa miguu yetu,nitajitahidi kumkwepa maana nisipofanya hivyo atanikwaza sana.Ameen
Je na ww anakukwaza?unafanyaje?muombee tu
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,286
Likes
1,758
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,286 1,758 280
Najua mm ni mtenda dhambi,tena umesema tuwasamehe na kuwaombea,kln Mungu kuna mtu ananikwaza sana Hapa Jf,kwann kila mara anakuwa tofauti na mawazo ya wenzie?Mungu najua sisi sote ni mfano wako tena umesema tutakuwa vichwa na wala si mkia,mbn yy anakuwa mkia?kwakweli sitaki hata kuchangia mawazo yake tena na wala sitaki hata kugombana nae naomba uniepushe nae maana ulisema tuikimbie dhambi hata kwa miguu yetu,nitajitahidi kumkwepa maana nisipofanya hivyo atanikwaza sana.Ameen
Je na ww anakukwaza?unafanyaje?muombee tu
saba mara sabini ameen,lol sikujua kama we mtaalamu wa maswala haya.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
Pearl nani huyo anayekukwaza jamani? pole sana
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Kumtaja kutasaidia ili aweze kujiangalia na kujikosoa.
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
11
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 11 0
Najua mm ni mtenda dhambi,tena umesema tuwasamehe na kuwaombea,kln Mungu kuna mtu ananikwaza sana Hapa Jf,kwann kila mara anakuwa tofauti na mawazo ya wenzie?Mungu najua sisi sote ni mfano wako tena umesema tutakuwa vichwa na wala si mkia,mbn yy anakuwa mkia?kwakweli sitaki hata kuchangia mawazo yake tena na wala sitaki hata kugombana nae naomba uniepushe nae maana ulisema tuikimbie dhambi hata kwa miguu yetu,nitajitahidi kumkwepa maana nisipofanya hivyo atanikwaza sana.Ameen
Je na ww anakukwaza?unafanyaje?muombee tu

As a christian you have to remember where we came from so that we can understand where people are today. So don’t have the attitude that you don’t like kuchangia mawazo yake tena you as a christian na unajua kuwa hukuwa perfect at time i would suggest you Help that person. Be honest with him/her. Help him/her become better. This is your job as a Christian.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,605
Likes
7,948
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,605 7,948 280
Najua mm ni mtenda dhambi,tena umesema tuwasamehe na kuwaombea,kln Mungu kuna mtu ananikwaza sana Hapa Jf,kwann kila mara anakuwa tofauti na mawazo ya wenzie?Mungu najua sisi sote ni mfano wako tena umesema tutakuwa vichwa na wala si mkia,mbn yy anakuwa mkia?kwakweli sitaki hata kuchangia mawazo yake tena na wala sitaki hata kugombana nae naomba uniepushe nae maana ulisema tuikimbie dhambi hata kwa miguu yetu,nitajitahidi kumkwepa maana nisipofanya hivyo atanikwaza sana.Ameen
Je na ww anakukwaza?unafanyaje?muombee tu
He JF kuna mambo,.MY DEAR JIFUNZE KUAGREE TO DISAGREE mara nyingine tunamsumbua tu MUNGU kwa mambo yaliyo ndani ya uwezo wetu.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
My dia kutokana na hiyo sla hapo juu utamjua tu,si tuliambiwa tutawatambua kwa matendo yao?
I guess ni kaka Akili Kichwani!!!! twin correct me if am wrong....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Dogo challenges ni kitu cha kawaida kabisa..
maudhi na yale yote tulisiyapenda yatukute ni challenges ambazo inabidi tuzikabili.
Jaribisha Furahia maudhi yake...
hakika atajiona hastahili kukufanyia ubaya anao kufanyia na mtakuwa sawa kabisa.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
May be!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mmmh I don't know!!!!!!!!!!! Can be someone else!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
true uncle
Dogo challenges ni kitu cha kawaida kabisa..
maudhi na yale yote tulisiyapenda yatukute ni challenges ambazo inabidi tuzikabili.
Jaribisha Furahia maudhi yake...
hakika atajiona hastahili kukufanyia ubaya anao kufanyia na mtakuwa sawa kabisa.
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
JF ni mathink tanks

think tank, hail them as "one of the main policy actors in democratic societies ..., assuring a pluralistic, open and accountable process of policy analysis, research, decision-making and evaluation

Kama kuna mtu hapa jf ankukwaza kwa sababu ana tafautiana na mawazo yako, basi wewe ustahili kuwepo jf, nenda kwanza kaombewe dhambi zako ndio urudi

jf nisehemu ya openly discussion, kupanuana mawazo, sio sehemu ya kukwazana wala sisehemu ya dhambi bali ni sehemu ya kuvumiliana na kuelimishana.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
I guess ni kaka Akili Kichwani!!!! twin correct me if am wrong....
you are coreeect!!!!!!! conlatulations............
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
As a christian you have to remember where we came from so that we can understand where people are today. So don’t have the attitude that you don’t like kuchangia mawazo yake tena you as a christian na unajua kuwa hukuwa perfect at time i would suggest you Help that person. Be honest with him/her. Help him/her become better. This is your job as a Christian.
nimekupenda sana kwa maoni haya.

muulize kuwa yeye na BF/dume lake wakifanana nani ataumbuka kubeba kitambaa???????????

ajitoe JF, inaonekana haiwezi, akakue kwanza huyo dogo
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
JF ni mathink tanks

think tank, hail them as "one of the main policy actors in democratic societies ..., assuring a pluralistic, open and accountable process of policy analysis, research, decision-making and evaluation

Kama kuna mtu hapa jf ankukwaza kwa sababu ana tafautiana na mawazo yako, basi wewe ustahili kuwepo jf, nenda kwanza kaombewe dhambi zako ndio urudi

jf nisehemu ya openly discussion, kupanuana mawazo, sio sehemu ya kukwazana wala sisehemu ya dhambi bali ni sehemu ya kuvumiliana na kuelimishana.
yep,
akafute kwanza maziwa ya mamaye mdomoni, inaonekana bado kinda ........
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
twin JF TUPO WATU KIBAO WA AINA TOFAUTI SI RAHISI KUIVA NA KILA MTU. KUTOFAUTIANA HAPA IS INEVITABLE!!!! WEE HUYO MMOJA TU.......

WALA USIJALI HAYA MAMBO YA KWAIDA SANA KWENYE JAMII YOYOTE ILE HATA YA MTANDAONI!!!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
thx love
twin JF TUPO WATU KIBAO WA AINA TOFAUTI SI RAHISI KUIVA NA KILA MTU. KUTOFAUTIANA HAPA IS INEVITABLE!!!! WEE HUYO MMOJA TU.......

WALA USIJALI HAYA MAMBO YA KWAIDA SANA KWENYE JAMII YOYOTE ILE HATA YA MTANDAONI!!!
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,286
Likes
1,758
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,286 1,758 280

Forum statistics

Threads 1,214,295
Members 462,650
Posts 28,508,182