Eeeeh mungu nisamehe

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Najua mm ni mtenda dhambi,tena umesema tuwasamehe na kuwaombea,kln Mungu kuna mtu ananikwaza sana Hapa Jf,kwann kila mara anakuwa tofauti na mawazo ya wenzie?Mungu najua sisi sote ni mfano wako tena umesema tutakuwa vichwa na wala si mkia,mbn yy anakuwa mkia?kwakweli sitaki hata kuchangia mawazo yake tena na wala sitaki hata kugombana nae naomba uniepushe nae maana ulisema tuikimbie dhambi hata kwa miguu yetu,nitajitahidi kumkwepa maana nisipofanya hivyo atanikwaza sana.Ameen
Je na ww anakukwaza?unafanyaje?muombee tu
 

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,166
Likes
1,622
Points
280

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,166 1,622 280
Najua mm ni mtenda dhambi,tena umesema tuwasamehe na kuwaombea,kln Mungu kuna mtu ananikwaza sana Hapa Jf,kwann kila mara anakuwa tofauti na mawazo ya wenzie?Mungu najua sisi sote ni mfano wako tena umesema tutakuwa vichwa na wala si mkia,mbn yy anakuwa mkia?kwakweli sitaki hata kuchangia mawazo yake tena na wala sitaki hata kugombana nae naomba uniepushe nae maana ulisema tuikimbie dhambi hata kwa miguu yetu,nitajitahidi kumkwepa maana nisipofanya hivyo atanikwaza sana.Ameen
Je na ww anakukwaza?unafanyaje?muombee tu
saba mara sabini ameen,lol sikujua kama we mtaalamu wa maswala haya.
 

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
9
Points
0

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 9 0
Najua mm ni mtenda dhambi,tena umesema tuwasamehe na kuwaombea,kln Mungu kuna mtu ananikwaza sana Hapa Jf,kwann kila mara anakuwa tofauti na mawazo ya wenzie?Mungu najua sisi sote ni mfano wako tena umesema tutakuwa vichwa na wala si mkia,mbn yy anakuwa mkia?kwakweli sitaki hata kuchangia mawazo yake tena na wala sitaki hata kugombana nae naomba uniepushe nae maana ulisema tuikimbie dhambi hata kwa miguu yetu,nitajitahidi kumkwepa maana nisipofanya hivyo atanikwaza sana.Ameen
Je na ww anakukwaza?unafanyaje?muombee tu

As a christian you have to remember where we came from so that we can understand where people are today. So don’t have the attitude that you don’t like kuchangia mawazo yake tena you as a christian na unajua kuwa hukuwa perfect at time i would suggest you Help that person. Be honest with him/her. Help him/her become better. This is your job as a Christian.
 

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,526
Likes
7,606
Points
280

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,526 7,606 280
Najua mm ni mtenda dhambi,tena umesema tuwasamehe na kuwaombea,kln Mungu kuna mtu ananikwaza sana Hapa Jf,kwann kila mara anakuwa tofauti na mawazo ya wenzie?Mungu najua sisi sote ni mfano wako tena umesema tutakuwa vichwa na wala si mkia,mbn yy anakuwa mkia?kwakweli sitaki hata kuchangia mawazo yake tena na wala sitaki hata kugombana nae naomba uniepushe nae maana ulisema tuikimbie dhambi hata kwa miguu yetu,nitajitahidi kumkwepa maana nisipofanya hivyo atanikwaza sana.Ameen
Je na ww anakukwaza?unafanyaje?muombee tu
He JF kuna mambo,.MY DEAR JIFUNZE KUAGREE TO DISAGREE mara nyingine tunamsumbua tu MUNGU kwa mambo yaliyo ndani ya uwezo wetu.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,296
Likes
37,961
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,296 37,961 280
Dogo challenges ni kitu cha kawaida kabisa..
maudhi na yale yote tulisiyapenda yatukute ni challenges ambazo inabidi tuzikabili.
Jaribisha Furahia maudhi yake...
hakika atajiona hastahili kukufanyia ubaya anao kufanyia na mtakuwa sawa kabisa.
 

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
5
Points
135

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 5 135
May be!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mmmh I don't know!!!!!!!!!!! Can be someone else!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
true uncle
Dogo challenges ni kitu cha kawaida kabisa..
maudhi na yale yote tulisiyapenda yatukute ni challenges ambazo inabidi tuzikabili.
Jaribisha Furahia maudhi yake...
hakika atajiona hastahili kukufanyia ubaya anao kufanyia na mtakuwa sawa kabisa.
 

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
JF ni mathink tanks

think tank, hail them as "one of the main policy actors in democratic societies ..., assuring a pluralistic, open and accountable process of policy analysis, research, decision-making and evaluation

Kama kuna mtu hapa jf ankukwaza kwa sababu ana tafautiana na mawazo yako, basi wewe ustahili kuwepo jf, nenda kwanza kaombewe dhambi zako ndio urudi

jf nisehemu ya openly discussion, kupanuana mawazo, sio sehemu ya kukwazana wala sisehemu ya dhambi bali ni sehemu ya kuvumiliana na kuelimishana.
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
As a christian you have to remember where we came from so that we can understand where people are today. So don’t have the attitude that you don’t like kuchangia mawazo yake tena you as a christian na unajua kuwa hukuwa perfect at time i would suggest you Help that person. Be honest with him/her. Help him/her become better. This is your job as a Christian.
nimekupenda sana kwa maoni haya.

muulize kuwa yeye na BF/dume lake wakifanana nani ataumbuka kubeba kitambaa???????????

ajitoe JF, inaonekana haiwezi, akakue kwanza huyo dogo
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
JF ni mathink tanks

think tank, hail them as "one of the main policy actors in democratic societies ..., assuring a pluralistic, open and accountable process of policy analysis, research, decision-making and evaluation

Kama kuna mtu hapa jf ankukwaza kwa sababu ana tafautiana na mawazo yako, basi wewe ustahili kuwepo jf, nenda kwanza kaombewe dhambi zako ndio urudi

jf nisehemu ya openly discussion, kupanuana mawazo, sio sehemu ya kukwazana wala sisehemu ya dhambi bali ni sehemu ya kuvumiliana na kuelimishana.
yep,
akafute kwanza maziwa ya mamaye mdomoni, inaonekana bado kinda ........
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
211
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 211 160
twin JF TUPO WATU KIBAO WA AINA TOFAUTI SI RAHISI KUIVA NA KILA MTU. KUTOFAUTIANA HAPA IS INEVITABLE!!!! WEE HUYO MMOJA TU.......

WALA USIJALI HAYA MAMBO YA KWAIDA SANA KWENYE JAMII YOYOTE ILE HATA YA MTANDAONI!!!
 

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
thx love
twin JF TUPO WATU KIBAO WA AINA TOFAUTI SI RAHISI KUIVA NA KILA MTU. KUTOFAUTIANA HAPA IS INEVITABLE!!!! WEE HUYO MMOJA TU.......

WALA USIJALI HAYA MAMBO YA KWAIDA SANA KWENYE JAMII YOYOTE ILE HATA YA MTANDAONI!!!
 

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,166
Likes
1,622
Points
280

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,166 1,622 280

Forum statistics

Threads 1,191,310
Members 451,582
Posts 27,704,759