Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

Kama Sumaye...[emoji23] Anapumzika sasa kutafakari chama gani makini chenye lengo la kushika dola [emoji23] [emoji23] [emoji23]. Wanasahau, Chadema ipo mioyoni mwa watu. CCM na Project yao ya akina Zitto hawawezi kuidhoofisha Chadema. Haya ni mawimbi tu. Tutasonga! Acha wapungue

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo ni kujua iko katika mioyo ya watu wangapi hadi sasa?. Isije kuwa watu wameiacha walio wengi mioyoni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bado SILINDE
EDWARD SIMBEYE aliyekuwa Katibu mwenezi wa BAVICHA anazungumza na waandishi wa habari kuhusiana na mambo mbalimbali yanayoendelea ndani ya chama hicho huku akimlaumu mweneykiti wa Chama hicho kuwakandamiza baadhi ya viongozi wa chama hicho pamoja na matumizi ya Lugha ya matusi iliyopelekea wengi wao kukihama chama hicho na kuongeza kuwa Chama kimepoteza malengo.

Live hapa


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo la wafuasi wa Chadema wanaamini kuwa chadema ni Halima Mdee,Lema.Msigwa ,Mbowe, Esther Bulaya. Hawa ni untouchable.Lolote watakalofanya ni sawa tu mpaka wamewapumbaza akili wanachadema. Hakuna kwenye ujasiri wa kuwasema hawa hadharani.Macho yangu uchaguzi mkubwa ni Zanzibar tu. CCM wamesha tangaza kuwa uchaguzi utakuwa Hutu na haki mbele ya jumuia za kimataifa.Lakini mwizi ni mwizi tu hata Kama wapinzani ni dhaifu CCM wataiba kura na kujipaka matope mbele ya ya jumuiya za kimataifa
 
KWANI KUHAMA CHAMA SI NI HIARA YA MTU? SASA YA NINI KUJITETEA NAMNA NA VISINGIZIO VINGI? KWANI UKIHAMA AKASEMA NIMEKIPENDA CHAMA HIKI SHIDA IKO WAPI? KWANI KUHAMA CHAMA MPAKA UPAYUKE KAMA HUYU SIMBEYE?
 
Tatizo la wafuasi wa Chadema wanaamini kuwa chadema ni Halima Mdee,Lema.Msigwa ,Mbowe, Esther Bulaya. Hawa ni untouchable.Lolote watakalofanya ni sawa tu mpaka wamewapumbaza akili. Hakuna kwenye ujasiri wa kuwasema hawa hadharani
KWANI KUHAMA CHAMA SI NI HIARI? SASA YA NINI KUBWEKA KAMA MBWA KAMA HUYU SIMBEYE? SI AONDOKE TU? KWANI ANATAKA SISI TUMSAIDIE NINI?
 
na
Tatizo la wafuasi wa Chadema wanaamini kuwa chadema ni Halima Mdee,Lema.Msigwa ,Mbowe, Esther Bulaya. Hawa ni untouchable.Lolote watakalofanya ni sawa tu mpaka wamewapumbaza akili. Hakuna kwenye ujasiri wa kuwasema hawa hadharani
ubunge wanaukosa mwaka huu sijui mbowe atafanyaje
 
Dah, haya yananikumbusha kipindi cha NCCR mageuzi
Chama kilikuwa na nguvu ya kuchukua dola
Yakaanza mambo kama haya
Mmoja mmoja akajitoa NCCR na ikawa ndio na mwanzo na mwisho wa nccr
Natabiri
Mbowe atakuja kujiudhuru yeye mwenyewe
Watu Wana yasema yalio juu ya meza siku wakija kufunguka yalio uvunguni mwa kitanda
Mbowe anaweza kutangaza kuachia ngazi akiwa ughaibuni
Na huku chama kikiwa kipo ICU..
muda utazungumza..


Sent using Jamii Forums mobile app
Ndugu yangu!!! We nenda tu kwenye kazi zako usipoteze muda na mambonya siasa.
1995 tulimsukuma Mzee wa Kilalacha. Akiwa na baragashia yake, hapa Masumbuko Lamwai, Mabere Marando the sniper(TISS), huku sheih Mtopea, kumbe walikuwa ni ccm ktk cover tu, NccR chama chenye nguvu kikafa kifo cha kuvurugana na kuhama, kumbe Mzee wa Kilalacha naye niTiss Naibu waziri mkuu cheo ambacho katiba ya Tz alikuwa nacho. Mara CDM 2015 tukazungusha mikono hapa mzee whitehair Lowasaaaaa mabadilikooooo, nikakumbuka huyu ni waziri mkuu mstaafu tena safari hii na Sumaye wote hawa wako kwenye payroll ya serkali na ulinzi wa serkali halafu wanaitukana serkali NIKAWAZA SANA,Mabere marando ndani ya nyumba Dr Slaa akayumbisha dish picha ikaanza mara chenga mara picha , wale walio wengi upinzani kindakindaki, wimbi la kuhama likaanza nikajiuliza tena hivi hawa watu wananunulikaaaa? Basi kama ni hivyo hakuna uongozi huko juu. Natabiri CDM kifoo hichooo, sasa inakuja ACT nayo itapanda juu ila kifo kinaifuatia.
Nikajumuisha kuwa Demokrasia ya vyama vingi tuliambiwa na wazungu na 20% ndio walikubali, sasa Tz tukatengeneza njia ya kuendana na hawa wazungu wee nenda kule na wewe pale mimi na kaa hapa na ccm tuende nao.
Kwahiyo kule juu ya uongozi hakuna upinzani,
Tz nyoko sana wazungu hapa wamechemsha,
Sisi tuendelee kupendana bila kujali chama kipi sisi ni waTz.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hadithi za watoto hizi!!
Ndugu yangu!!! We nenda tu kwenye kazi zako usipoteze muda na mambonya siasa.
1995 tulimsukuma Mzee wa Kilalacha. Akiwa na baragashia yake, hapa Masumbuko Lamwai, Mabere Marando the sniper(TISS), huku sheih Mtopea, kumbe walikuwa ni ccm ktk cover tu, NccR chama chenye nguvu kikafa kifo cha kuvurugana na kuhama, kumbe Mzee wa Kilalacha naye niTiss Naibu waziri mkuu cheo ambacho katiba ya Tz alikuwa nacho. Mara CDM 2015 tukazungusha mikono hapa mzee whitehair Lowasaaaaa mabadilikooooo, nikakumbuka huyu ni waziri mkuu mstaafu tena safari hii na Sumaye wote hawa wako kwenye payroll ya serkali na ulinzi wa serkali halafu wanaitukana serkali NIKAWAZA SANA,Mabere marando ndani ya nyumba Dr Slaa akayumbisha dish picha ikaanza mara chenga mara picha , wale walio wengi upinzani kindakindaki, wimbi la kuhama likaanza nikajiuliza tena hivi hawa watu wananunulikaaaa? Basi kama ni hivyo hakuna uongozi huko juu. Natabiri CDM kifoo hichooo, sasa inakuja ACT nayo itapanda juu ila kifo kinaifuatia.
Nikajumuisha kuwa Demokrasia ya vyama vingi tuliambiwa na wazungu na 20% ndio walikubali, sasa Tz tukatengeneza njia ya kuendana na hawa wazungu wee nenda kule na wewe pale mimi na kaa hapa na ccm tuende nao.
Kwahiyo kule juu ya uongozi hakuna upinzani,
Tz nyoko sana wazungu hapa wamechemsha,
Sisi tuendelee kupendana bila kujali chama kipi sisi ni waTz.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chadema was my favorite political party but now is heading to die,mwny kiti na timu yake wamekosa ubunifu wa kikiunganisha chama my chairman please remember mdharau mwiba mguu huta tende.
 
Kama umerudi home chapa kazi tu, achana na maneno mengi ya ulikotoka.
Wewe chapa kazi, CCM ina wachezaji wengi wa kutosha na mabingwa wa maneno, kinachotakiwa ni kazi tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom