Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

Mbona hueleweki unasema Project ya kina Zitto unachang'anya yeye na CCM wapinawapi? Angekuwa na CCM angewasema hata nje yanchi wanyimwe pesa?
Huwezi kujua kwa sababu huna macho ya kukuwezesha kujua. Zitto ni project maalum ya kuidhoofisha Chadema na kukifanya kiwe chama kikuu cha upinzani. Ukibisha bisha lakini ukweli ni huo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Every man gotta right to decide his own destiny
And in this judgment there is no partiality
So arm in arms, with arms
 
Kama Sumaye...[emoji23] Anapumzika sasa kutafakari chama gani makini chenye lengo la kushika dola [emoji23] [emoji23] [emoji23]. Wanasahau, Chadema ipo mioyoni mwa watu. CCM na Project yao ya akina Zitto hawawezi kuidhoofisha Chadema. Haya ni mawimbi tu. Tutasonga! Acha wapungue

Sent using Jamii Forums mobile app
Umenikumbusha "Al sahaaf"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwingine ni huyu hapa. "Kaunga mkono juhudi" waliompigia kura wakamuuliza maswali; " kama ulijua utaunga mkono juhudi kwa nini ulituchomesha mahindi juani kupanga foleni ili tukupigie kura?".

Sikia mwenyewe kama unaelewa Kimasai.
 

Attachments

  • VID-20200226-WA0013.mp4
    13.1 MB
Mwenyekiti wa BAVICHA ni John Pambalu anasaidiwa na makamu wenyeviti Moza Mushi (Bara) na Omar Nassoro Othman (Zanzibar).Katibu mkuu wa baraza hilo ni Nusrat Hanje na naibu katibu wakuu ni Yohana Kaunya (Bara) na Haji Abeid Haji (Zanzibar).
Mbona wajukuu wa mtume Mo wamejaa ?
 
Haya si ungeyasema ukiwa ndani? utafagiaje nyumba ukiwa nje?
Hapo unaangalia fursa kati ya ACT na CCM huna jipya!!
 
EDWARD SIMBEYE aliyekuwa Katibu mwenezi wa BAVICHA anazungumza na waandishi wa habari kuhusiana na mambo mbalimbali yanayoendelea ndani ya chama hicho huku akimlaumu mweneykiti wa Chama hicho kuwakandamiza baadhi ya viongozi wa chama hicho pamoja na matumizi ya Lugha ya matusi iliyopelekea wengi wao kukihama chama hicho na kuongeza kuwa Chama kimepoteza malengo.

Live hapa

Dr. Mashinji yeye alikosoa mavazi ya Chadema eti ya kijeshi! Kama ni kweli basi maskauti wakamatwe kwa kuwa na uniform za jeshi. Anyway hawakumuandaa vizuri atoe sababu gani au alisahau. Madiwani 11 walitoa sababu ya maendeleo wakati wao ndiyo wanaokaa na kupanga bajeti za maendeleo! Watu wazima hovyo.
Ni nani aliyeweka kanuni ya kujitetea uhamapo au nafasi zao huwasuta, ukihama kimyakimya hautakamilika?
 
Kwasasa kuna watu wanafurahi kwamba CDM kinakufa kwasababu ya viongozi wanaohama, ukweli ni kwamba tangu waanze kuhama hawajafika hata watu 100. Siku siasa za majukwaani yatapoanza rasmi nadhani kuna wanachama na viongozi wa CCM hasa wanaofanya biashara hii watazimia.

Ukweli ni kwamba bila kujali kama mbunge au diwani wa cdm atatangazwa mshindi Chadema iko hai sana kwa wananchi, wananchi wanaipenda sana chadema kuliko watu wa CCM wanavyofikiria na hii ndiyo maana ya vita hii kubwa dhidi ya mbowe.

Huyu kujana barobaro nimemuonea huruma sana anamtaja mashinji kama katibu mkuu huku akijua wazi katibu mkuu wa cdm ni JJ Mnyika. Anaweweseka, moyo wake unahangaika na kichwani vitu vinacheza kama puto ila mdogo unasema asivyoviamini. Sumaye hakufukuzwa na huwezi kumshika kwa nguvu anayeondoka
MNAJIFARIJI SANA ILA JAMAA KAWAVUA CHUPI CHADEMA
 
Back
Top Bottom