Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

What will they be fighting for mkuu? nawaambia hata Mbowe apewe uongozi tume ya Taifa ya uchaguzi, huyo mnaekesha humu mkimdhihaki watanzania ( the majority) tutampa zaidi ya 95% ya kura za urais.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kichekesho ni pale ccm inapogoma tume huru ya uchaguzi, lakini inatembea na asilimia za ushindi mfukoni chini ya tume isiyo huru ya uchaguzi. Tusiandikie mate wekeni tume huru ili mpate asilimia 100 zisizo na utata.
 
What will they be fighting for mkuu? nawaambia hata Mbowe apewe uongozi tume ya Taifa ya uchaguzi, huyo mnaekesha humu mkimdhihaki watanzania ( the majority) tutampa zaidi ya 95% ya kura za urais.

Sent using Jamii Forums mobile app
Inawezekana uko sahihi. Ila kuogoapa hata uchaguzi mdogo kwa kufanya hila, figisu, rushwa ni dalili ya kukosa kura kwa asilimia 95 kwa huyo wa "majorty"
 
EDWARD SIMBEYE aliyekuwa Katibu mwenezi wa BAVICHA anazungumza na waandishi wa habari kuhusiana na mambo mbalimbali yanayoendelea ndani ya chama hicho huku akimlaumu mweneykiti wa Chama hicho kuwakandamiza baadhi ya viongozi wa chama hicho pamoja na matumizi ya Lugha ya matusi iliyopelekea wengi wao kukihama chama hicho na kuongeza kuwa Chama kimepoteza malengo.

Live hapa


tunamtakia safari njema...akifanikiwa huko atuletee mrejesho...
 
Kamandaaaaaz mambo ya demokrasia hayo.....
 
bado napata shida kuwaamini hawa wanasiasa, Yes Mbowe anaweza kuwa tatizo lkn watu wazima wanapoongea maneno hayo hayo kila leo inatia shaka!......
 
What will they be fighting for mkuu? nawaambia hata Mbowe apewe uongozi tume ya Taifa ya uchaguzi, huyo mnaekesha humu mkimdhihaki watanzania ( the majority) tutampa zaidi ya 95% ya kura za urais.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kamakura ni nyingi hivyo si tuzinogeshe kwa kuleta katiba mpya na tume huru iliwakose maneno? Halafu turudie uchaguzi wa serikali za mitaa kukiwa na wasimamizi huru! Tuwapige kisawasawa hawatakuwa na cha kusema.Tuwape na uhuru wa kufanya siasa kabisa!!
 
Mwenyekiti wa BAVICHA ni John Pambalu anasaidiwa na makamu wenyeviti Moza Mushi (Bara) na Omar Nassoro Othman (Zanzibar).Katibu mkuu wa baraza hilo ni Nusrat Hanje na naibu katibu wakuu ni Yohana Kaunya (Bara) na Haji Abeid Haji (Zanzibar).

idawa,
Labda BAVICHA ya Lumumba maana katibu wa BAVICHA ni Nusrat Henje

Mna BAVICHA ngapi hapo Ufipa..?
 
Back
Top Bottom