Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

What will they be fighting for mkuu? nawaambia hata Mbowe apewe uongozi tume ya Taifa ya uchaguzi, huyo mnaekesha humu mkimdhihaki watanzania ( the majority) tutampa zaidi ya 95% ya kura za urais.

Sent using Jamii Forums mobile app
Atapewa tu hata kama nchi haina maji wala umeme mpaka vichwa vya watanzania vitakapoondolewa dozi ya kulogwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nashukuru Mungu kuwa yote tuliyokuwa tukisema hapa kumbe ni kweli??
 
Kama wangekuwa wanahama CHADEMA na kuhamia chama chochote tofauti na CCM au kujiuzulu siasa kabisa wangeonekana kuwa na hoja za mshiko, lakini kwa kuwa wanakwenda kwenye CCM ileile waliokuwa wanaitukana usiku kucha bado wanazidi kuthibitisha kuwa tatizo siyo CHADEMA tatizo ni njaa zinawasumbua.
 
Mtajuana huko huko, majera aliyotuachia Mbowe 2015 bado hayajapona pambaneni tu .
Slaa asingepata hata theluthi ya kura alizopata lowassa
Hakuwa na jipya zaidi ya kutembea na list ya mwembeyanga
Kwenye list part two kule tabora akamuongeza na magufuli...leo ni kibaraka wake
 
Sasa tushike lipi? Wenzako walisema yote yaliyokuwa yakipiganiwa na Chadema Jiwe anayatekeleza kwa hiyo hakuna haja ya upinzani. Wewe unakuja na Chadema Kampuni ya mtu binafsi. Lipi ni sahihi?

Cdm hawajawahi kupigania watu watekwe, kupigwa risasi, kubambikiwa kesi nk.
 
KWA YANAYOFANYWA NA CHAMA HIKI HUWEZI KUAMINI KUWA NI CHAMA TAWALA TANGU ENZI NA ENZI. UTAFIKIRI NDIO WANAJIFUNZA SIASA. SHAME ON THEM!

Ccm sio chama cha siasa, bali ni kikundi cha dola kilichojivika koti la chama cha siasa ili kuhadaa umma kuwa ni chama cha siasa.
 
Slaa asingepata hata theluthi ya kura alizopata lowassa
Hakuwa na jipya zaidi ya kutembea na list ya mwembeyanga
Kwenye list part two kule tabora akamuongeza na magufuli...leo ni kibaraka wake
Sasa huyo Lowasa yuko wapi, ndio asingepata zile kura lakini imani ya wananchi kwenye chama ingebaki juu.

Wenye akili wote walijiondoa CHADEMA baada ya ile gia ya angani angalia sasa mmonyoko unazidi kukiandama chama.

Mlithamini makapi ya ccm mkaacha makada waliomwaga damu sababu ya chama.

Makapi yamerudi kwao na chama kinazidi kuyumba na ruzuku inazidi kukata.
 
Sasa huyo Lowasa yuko wapi, ndio asingepata zile kura lakini imani ya wananchi kwenye chama ingebaki juu.

Wenye akili wote walijiondoa CHADEMA baada ya ile gia ya angani angalia sasa mmonyoko unazidi kukiandama chama.

Mlithamini makapi ya ccm mkaacha makada waliomwaga damu sababu ya chama.

Makapi yamerudi kwao na chama kinazidi kuyumba na ruzuku inazidi kukata.
Kuyumba kwa chama unakupima kwa hawa wanaoenda ccm?
Chama kipime kwenye uchaguzi
 
Back
Top Bottom