Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

Edward Simbeye ajiondoa CHADEMA, adai ni kampuni binafsi

EDWARD SIMBEYE aliyekuwa Katibu mwenezi wa BAVICHA anazungumza na waandishi wa habari kuhusiana na mambo mbalimbali yanayoendelea ndani ya chama hicho huku akimlaumu mweneykiti wa Chama hicho kuwakandamiza baadhi ya viongozi wa chama hicho pamoja na matumizi ya Lugha ya matusi iliyopelekea wengi wao kukihama chama hicho na kuongeza kuwa Chama kimepoteza malengo.

Live hapa
Mbona hatumjui huyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
DA NGOJA NIANDIKE KWA KUPIGA KELELE, YAANI JAMAA KAWAVUA CHUPI CHADEMA DU CHAMA NI SACCOS YA DJ MBOWE NA BADO WATU WANASEMA WAKO IMARA KULIKO JANA
 
Kwasasa kuna watu wanafurahi kwamba CDM kinakufa kwasababu ya viongozi wanaohama, ukweli ni kwamba tangu waanze kuhama hawajafika hata watu 100. Siku siasa za majukwaani yatapoanza rasmi nadhani kuna wanachama na viongozi wa CCM hasa wanaofanya biashara hii watazimia.

Ukweli ni kwamba bila kujali kama mbunge au diwani wa cdm atatangazwa mshindi Chadema iko hai sana kwa wananchi, wananchi wanaipenda sana chadema kuliko watu wa CCM wanavyofikiria na hii ndiyo maana ya vita hii kubwa dhidi ya mbowe.

Huyu kujana barobaro nimemuonea huruma sana anamtaja mashinji kama katibu mkuu huku akijua wazi katibu mkuu wa cdm ni JJ Mnyika. Anaweweseka, moyo wake unahangaika na kichwani vitu vinacheza kama puto ila mdogo unasema asivyoviamini. Sumaye hakufukuzwa na huwezi kumshika kwa nguvu anayeondoka
 
Kama Sumaye...[emoji23] Anapumzika sasa kutafakari chama gani makini chenye lengo la kushika dola [emoji23] [emoji23] [emoji23]. Wanasahau, Chadema ipo mioyoni mwa watu. CCM na Project yao ya akina Zitto hawawezi kuidhoofisha Chadema. Haya ni mawimbi tu. Tutasonga! Acha wapungue

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona hueleweki unasema Project ya kina Zitto unachang'anya yeye na CCM wapinawapi? Angekuwa na CCM angewasema hata nje yanchi wanyimwe pesa?
 
CDM ni kujitahidi kuongeza wana chama wengine iliplace wanaondoka
 
Sina tatizo na kuhama, tatizo ni unahamia wapi au wale uliokuwa unwaona wachafu sasa hivi ni wasafi ?
 
Hivi CCM bado hawasituka tu kuwa hii business watu tumeshaichoka na inajaza hasira kwa wananchi??. CCM amkeni hiii drama inakiua chama chenu.
 
Majibu yanahitajika kutoka kwa bwana Simbeye kwa nini CHADEMA haina wenyeviti wa mitaa na vitongoji? Hawakukubalika kwenye sanduku la kura au nini kilitokea?
 
Back
Top Bottom