EATV inaboa. . . !

Pat Gucci

Senior Member
Jun 7, 2011
140
0
habari zenu wanaJF,
Kwa wale tunaofuatilia matangazo ya kituo cha televishen EATV (channel 5) utangundua kuwa kituo kimepoteza ubora sababu nyimbo kila siku (kama kwa muda wa wiki 3) hizohizo na kwa mtiririko uleule, sa nyingine wanakatisha nyimbo. Hali hii inakera sana...wahusika fanyeni mabadiliko 2MECHOKA!
 

juniorfeb18

Member
Apr 12, 2011
36
0
mimi nilishangazwa siku moja,kipindi cha ijumaa saa tatu usiku,kinakua live hadi eatv radio,yule mtangazaji sharodoro akapanda juu ya meza akanyua shati kutuonesha watazamaji boxer aliyovaa,eti ni safi!!!!!!!!!mi hadi leo sielewi,wanaohusika ku monitor maadili ya utangazaji wako wapi
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Did you take initiative by reporting your discontentment to the respective authority?
 

juniorfeb18

Member
Apr 12, 2011
36
0
mimi nilishangazwa siku moja,kipindi cha ijumaa saa tatu usiku,kinakua live hadi eatv radio,yule mtangazaji sharodoro akapanda juu ya meza akanyua shati kutuonesha watazamaji boxer aliyovaa,eti ni safi!!!!!!!!!mi hadi leo sielewi,wanaohusika ku monitor maadili ya utangazaji wako wapi
 

Eshacky

JF-Expert Member
Apr 26, 2011
963
225
habari zenu wanaJF,
Kwa wale tunaofuatilia matangazo ya kituo cha televishen EATV (channel 5) utangundua kuwa kituo kimepoteza ubora sababu nyimbo kila siku (kama kwa muda wa wiki 3) hizohizo na kwa mtiririko uleule, sa nyingine wanakatisha nyimbo. Hali hii inakera sana...wahusika fanyeni mabadiliko 2MECHOKA!

kijana naona umerud likizo kwa mbwembwe, karbu bwana!
 

furahi

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
945
225
habari zenu wanaJF,
Kwa wale tunaofuatilia matangazo ya kituo cha televishen EATV (channel 5) utangundua kuwa kituo kimepoteza ubora sababu nyimbo kila siku (kama kwa muda wa wiki 3) hizohizo na kwa mtiririko uleule, sa nyingine wanakatisha nyimbo. Hali hii inakera sana...wahusika fanyeni mabadiliko 2MECHOKA!
Hongera ndugu yangu! Sisi hata huo mtiririko hatuwezi kuuona coz umeme tunapewa 6 night hours. Halafu chou unarudi lini wewe?
 

nachid

JF-Expert Member
Apr 14, 2011
932
250
[QUOTE=Tbag Hatari kwani lazima uangalie?? weka tbc hukoo uangalie kilimani sensemi

Teh! teh! teh! teh! teh!
 

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
5,114
2,000
Vituo vya Tanzania vinaboa kwani vinajitangazia tu bila kujali wananchi wanataka kuona nini. Ndio maama mm nimejiwekea dish la kuona bure na nikiisha angalia news basi nafungulia channel za kiarabu na kihindi
 

Gold Addict

Senior Member
Sep 5, 2011
150
0
habari zenu wanaJF,
Kwa wale tunaofuatilia matangazo ya kituo cha televishen EATV (channel 5) utangundua kuwa kituo kimepoteza ubora sababu nyimbo kila siku (kama kwa muda wa wiki 3) hizohizo na kwa mtiririko uleule, sa nyingine wanakatisha nyimbo. Hali hii inakera sana...wahusika fanyeni mabadiliko 2MECHOKA!
Ulikuwa wapi dogo...nimekumiss kwenye free style battle
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom