EATV inaboa. . . !


P

Pat Gucci

Senior Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
140
Likes
0
Points
0
P

Pat Gucci

Senior Member
Joined Jun 7, 2011
140 0 0
habari zenu wanaJF,
Kwa wale tunaofuatilia matangazo ya kituo cha televishen EATV (channel 5) utangundua kuwa kituo kimepoteza ubora sababu nyimbo kila siku (kama kwa muda wa wiki 3) hizohizo na kwa mtiririko uleule, sa nyingine wanakatisha nyimbo. Hali hii inakera sana...wahusika fanyeni mabadiliko 2MECHOKA!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
tumekusikia
titakufikia.
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,315
Likes
743
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined Jul 1, 2011
2,315 743 280
kwani lazima uangalie?? weka tbc hukoo uangalie kilimani sensemi
 
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
573
Likes
601
Points
180
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
573 601 180
Kwa mapini ya maana mimi naangalia dtv
 
J

juniorfeb18

Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
36
Likes
1
Points
0
J

juniorfeb18

Member
Joined Apr 12, 2011
36 1 0
mimi nilishangazwa siku moja,kipindi cha ijumaa saa tatu usiku,kinakua live hadi eatv radio,yule mtangazaji sharodoro akapanda juu ya meza akanyua shati kutuonesha watazamaji boxer aliyovaa,eti ni safi!!!!!!!!!mi hadi leo sielewi,wanaohusika ku monitor maadili ya utangazaji wako wapi
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Did you take initiative by reporting your discontentment to the respective authority?
 
J

juniorfeb18

Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
36
Likes
1
Points
0
J

juniorfeb18

Member
Joined Apr 12, 2011
36 1 0
mimi nilishangazwa siku moja,kipindi cha ijumaa saa tatu usiku,kinakua live hadi eatv radio,yule mtangazaji sharodoro akapanda juu ya meza akanyua shati kutuonesha watazamaji boxer aliyovaa,eti ni safi!!!!!!!!!mi hadi leo sielewi,wanaohusika ku monitor maadili ya utangazaji wako wapi
 
J

juniorfeb18

Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
36
Likes
1
Points
0
J

juniorfeb18

Member
Joined Apr 12, 2011
36 1 0
I wish i could!!i have no idea where to report this!!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
ndioo maana kuna chanel kibao kama vipi we angalia CTN
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
habari zenu wanaJF,
Kwa wale tunaofuatilia matangazo ya kituo cha televishen EATV (channel 5) utangundua kuwa kituo kimepoteza ubora sababu nyimbo kila siku (kama kwa muda wa wiki 3) hizohizo na kwa mtiririko uleule, sa nyingine wanakatisha nyimbo. Hali hii inakera sana...wahusika fanyeni mabadiliko 2MECHOKA!
kijana naona umerud likizo kwa mbwembwe, karbu bwana!
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
41
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 41 45
habari zenu wanaJF,
Kwa wale tunaofuatilia matangazo ya kituo cha televishen EATV (channel 5) utangundua kuwa kituo kimepoteza ubora sababu nyimbo kila siku (kama kwa muda wa wiki 3) hizohizo na kwa mtiririko uleule, sa nyingine wanakatisha nyimbo. Hali hii inakera sana...wahusika fanyeni mabadiliko 2MECHOKA!
Hongera ndugu yangu! Sisi hata huo mtiririko hatuwezi kuuona coz umeme tunapewa 6 night hours. Halafu chou unarudi lini wewe?
 
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
917
Likes
61
Points
45
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
917 61 45
[QUOTE=Tbag Hatari kwani lazima uangalie?? weka tbc hukoo uangalie kilimani sensemi

Teh! teh! teh! teh! teh!
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,070
Likes
795
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,070 795 280
Vituo vya Tanzania vinaboa kwani vinajitangazia tu bila kujali wananchi wanataka kuona nini. Ndio maama mm nimejiwekea dish la kuona bure na nikiisha angalia news basi nafungulia channel za kiarabu na kihindi
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
habari zenu wanaJF,
Kwa wale tunaofuatilia matangazo ya kituo cha televishen EATV (channel 5) utangundua kuwa kituo kimepoteza ubora sababu nyimbo kila siku (kama kwa muda wa wiki 3) hizohizo na kwa mtiririko uleule, sa nyingine wanakatisha nyimbo. Hali hii inakera sana...wahusika fanyeni mabadiliko 2MECHOKA!
Ulikuwa wapi dogo...nimekumiss kwenye free style battle
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,383
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,383 280
mimi toka R.I.P. Motie sijawahi kujua hata inapopatikana tena hiyo kitu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
sio iiishu angalia hata ATN basi
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Ndio moja ya matatizo ya kuwa na cheap labour .Innitiative zero.
 

Forum statistics

Threads 1,215,471
Members 463,210
Posts 28,549,989