E Fm mbona mnakomalia suala la Bashite hivyo?

Bashite ni kibaka mkubwa, kaiba vyeti vya Paul Christian! Kwani nyie huko kwenu vibaka mnawachekea??

Bashite ni lazima aende jela kwa kufoji vyeti.
[emoji106]
 
Jaman jaman kuweni na huruma bhasi , eeh wajameni sio vizuri mwenzenu amelia mpaka bhasi duuh mbona mnakuwa hamna ubinadamu jamen kamaliza makanisa yote kuanzia chalinze mpaka daresilama.. Mwanaume mzima katoa michoz oneni huruma jamaan ,,iiiiih sio vizuri kakosa kakubwa hvo ka kuwa na majina mengi ndio mumukalie shingoni eeeh oneni kahuruma..
 
Yeye hajawahi kua na huruma na mtu,km angekua na huruma asinge gushi cheti.
Bashite mkubwaa
 
Hata tukiongea 24 hrs kuhusu Makonda hatutaletewa vyakula majumbani mwetu. Mleta mada uko sawa kabisa. Life has to go on, tufanye kazi na tuyaache ya Makonda.
Kajambe ndo urudi huku pumbaaaveeeee hujui Kuna wangapi wanateseka walivokumbwa na sekeseke la vyeti kama bashite halafu yeye anakula raha wenzie wameachishwa kazi... P***Mbavuuuu zako!!!!!!
 
Wale ma engenier ulio wafukuza kazi kwamba ni wazembe na hawana sifa...?

Walioba mtu mzima kama yule ulimpiga makofi ( laana hii ukamuombe radhi )

Atumbuaye wenzie naye atumbuliwe sasa zamuyako imefika
 
Mmmh bado Huyo hakuna kumsamehe Huyo kafiri
 
Kajambe ndo urudi huku pumbaaaveeeee hujui Kuna wangapi wanateseka walivokumbwa na sekeseke la vyeti kama bashite halafu yeye anakula raha wenzie wameachishwa kazi... P***Mbavuuuu zako!!!!!!
Sahihi mkuu
 
Wale ma engenier ulio wafukuza kazi kwamba ni wazembe na hawana sifa...?

Walioba mtu mzima kama yule ulimpiga makofi ( laana hii ukamuombe radhi )

Atumbuaye wenzie naye atumbuliwe sasa zamuyako imefika
Dawa jamaa ni kutumbuliwa tu
 
Naunga mkono hoja,jamani itoshe sasa hii ni too much! Tukilala Makonda tukiamka Bashite wengine mpaka tunaota tupo koromije! Loh! Emu kuweni na huruma hata kiduchu.
ALivomtukana yule dada kwa kumuita chizi alikua na huruma?
 
Huyu mtoa mada pengine ndiye mmiliki halali wa cheti . Ndio maana anashauri tupotezee hii issue
Labda umeni quote vibaya mkuu,mm cjasema tupotezee hii mada,ingekua ni uwezo wangu ningemtua mwenyewe yule m*f
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…