Duh! Wali Maharagwe umepanda bei, umefikia 1,500/=

Duh! Wali Maharagwe umepanda bei, umefikia 1,500/=

Buku jero kununua sahani moja ya wali maharage ni kuhujumu uchumi,matumizi ya siku yanatakiwa yawe hivi,asubuhi miogo ya 200 na chai ya 200tsh maji ya kunywa unagongea hapo hapo uliponunua chai imetoka hiyo,ikifika saa 9 unakula matunda ya buku sahani moja mchanganyiko wa tikiti maji tumbo linajaa kinoma huyo mdogo mdogo hadi ghetto,Asubuhi unaamkia na makande ya 500tsh
Au sio..

Biashara yako ya kuuza simu used itakuwa haikulipi kabisa.
 
Leo mchana nimejongea kwa mama ntilie kupata wali maharage baada ya kumaliza kula nikampa buku, cha kushangaza akaniambia bado jero wali maharage ni buku jero.

Hii imenishangaza sana kwani nimezoea wali maharage ni buku buku. Wazee nimepigwa au ndo bei halisi kwa sasa wali maharage shilingi 1,500/=, huko kwenu ni shilingi ngapi wali maharage?
Poverty is a problem. 🙄
 
Poverty is a problem. 🙄
hahaaaaa jamaa alitaka kula wali wa buku duh utakua ukoko huo sio wali, yani mama lishe anunue mchele apike aweke na mboga atumie vyombo vyake, kuni, mkaa, mafuta etc jamaa anataka kula kwa buku, kweli umasikini wetu umefikia kwenye peak sasa.
 
hahaaaaa jamaa alitaka kula wali wa buku duh utakua ukoko huo sio wali, yani mama lishe anunue mchele apike aweke na mboga atumie vyombo vyake, kuni, mkaa, mafuta etc jamaa anataka kula kwa buku, kweli umasikini wetu umefikia kwenye peak sasa.
Wakati kuna watu wanakula ugali wa 20k kwa shilole yy ataka wali wa 1k haha atafutehela tu umaskini mbaya sana
 
Leo mchana nimejongea kwa mama ntilie kupata wali maharage baada ya kumaliza kula nikampa buku, cha kushangaza akaniambia bado jero wali maharage ni buku jero.

Hii imenishangaza sana kwani nimezoea wali maharage ni buku buku. Wazee nimepigwa au ndo bei halisi kwa sasa wali maharage shilingi 1,500/=, huko kwenu ni shilingi ngapi wali maharage?
Kwetu hatuli wali maharage, tunakula maharage wali. 3,000.

Ndiyo maana hamkuwi kimwili na kiakili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom