DSTV yauzwa kwa Canal+ kwa Trilioni 5

DSTV yauzwa kwa Canal+ kwa Trilioni 5

Yeye ndo ameanza kejeli! Anafikiri watu wote wanapost utumbo kama yeye? Apeleke msongo wake wa mawazo kwa mkewe .
Sio yeye ni mimi ndio niliyeandika ile post......Katika hali ya kawaida kampuni yoyote hufanya uchunguzi wa namna ya kupata faida kabla ya kufanya uwekezaji....ukiachana na DStv kuonekana kuwa wako hoi kibiashara kwa mujibu wa data zako..... unadhani canal ni wajinga wafanye huo uwekezaji pasi na kujiridhisha namna ambavyo pesa Yao itarudi?

Mbona kama inaonekana wewe ndio mwenye msongo wa mawazo kwa namna unavyojibu kwa jazba hata kwenye mambo mepesi kama haya!!

Unaweza ukawa na uelewa mkubwa kwenye jambo lakini uwasilishaji wako ukatoa maana nzima ya mantiki yako!!

Unaonekana ni mtu mwenye exposure na uelewa mpana wa mambo lakini una tatizo la UJIVUNI na JAZBA....
 
Sio yeye ni mimi ndio niliyeandika ile post......Katika hali ya kawaida kampuni yoyote hufanya uchunguzi wa namna ya kupata faida kabla ya kufanya uwekezaji....ukiachana na DStv kuonekana kuwa wako hoi kibiashara kwa mujibu wa data zako..... unadhani canal ni wajinga wafanye huo uwekezaji pasi na kujiridhisha namna ambavyo pesa Yao itarudi?

Mbona kama inaonekana wewe ndio mwenye msongo wa mawazo kwa namna unavyojibu kwa jazba hata kwenye mambo mepesi kama haya!!

Unaweza ukawa na uelewa mkubwa kwenye jambo lakini uwasilishaji wako ukatoa maana nzima ya mantiki yako!!

Unaonekana ni mtu mwenye exposure na uelewa mpana wa mambo lakini una tatizo la UJIVUNI na JAZBA....
Nimesema Data Upikwa!! Canal lazima waliajiri Consultant wa kuwashauri juu ya hii deal....Ukisoma kwanza walitoa ofa ya 2 B Kisha wakaongeza to 5B. Kwa hali ya kawaida na uelekeo wa Biashara za cable TV Duniani ,aiingii akilini kwa kampuni kama Canal kununua Biashara ambayo tunaweza sema kwa sasa imeingia jioni ya saa 12 nanusu kuelekea usiku....data zipo wazi.Sasa aiingii akilini mtu anatoka huko anapost Ujinga ujinga Kisha umnyamazie....Sina msongo wa mawazo Wala any mental problems. Nipo timamu ,happy and peacefully na najua kesho yangu. Na nnajua UKWELI so nipo huru pia😁
 
Nimesema Data Upikwa!! Canal lazima waliajiri Consultant wa kuwashauri juu ya hii deal....Ukisoma kwanza walitoa ofa ya 2 B Kisha wakaongeza to 5B. Kwa hali ya kawaida na uelekeo wa Biashara za cable TV Duniani ,aiingii akilini kwa kampuni kama Canal kununua Biashara ambayo tunaweza sema kwa sasa imeingia jioni ya saa 12 nanusu kuelekea usiku....data zipo wazi.Sasa aiingii akilini mtu anatoka huko anapost Ujinga ujinga Kisha umnyamazie....Sina msongo wa mawazo Wala any mental problems. Nipo timamu ,happy and peacefully na najua kesho yangu. Na nnajua UKWELI so nipo huru pia😁
Kuunyamazia "ujinga" sio sawa lakini kumkejeli mjinga sio sawa......tiba ya mjinga ni kuelimishwa
 
Kampuni ya MultiChoice ambayo ni mmiliki wa DStv na GOtv wamekubaliwa kuuzwa kwa Canal+ kampuni ya Ufaransa kwa kiasi dola bilioni 3.1 (Tsh. Trilioni 5).

MultiChoice ina wateja milioni 19.3 na pia inamiliki asilimia 49 ya BetKing.


Hii biashara sijaelewa... Mbona kama sio faida kwa Multi Choice? Kama ina wateja milioni 19 na wakalipa wastani wa 20,000 tu kwa mwezi ni sawa na 380m kwa mwaka ni 4.56Trilion... Sasa hapo imeuzwa kwa 5Trilion, pato la mwaka mmoja tu...

Anyway, sijasomea fedha wala biashara, watajua wenyewe!!!
 
Hii biashara sijaelewa... Mbona kama sio faida kwa Multi Choice? Kama ina wateja milioni 19 na wakalipa wastani wa 20,000 tu kwa mwezi ni sawa na 380m kwa mwaka ni 4.56Trilion... Sasa hapo imeuzwa kwa 5Trilion, pato la mwaka mmoja tu...

Anyway, sijasomea fedha wala biashara, watajua wenyewe!!!
Kwa mfano hata piki piki mtu ukimuuzia mpya kwa jumla faida lakini nne lakini yeye hiyo laki nne ndani ya mwezi mmoja piga hesabu kwa mwaka!!!
 
Wajanjaa saana.
Tunapoenda hakuna watu wa kufuatilia TVs....watu wamehamia kwenye smart TV, android TV kisha tunadownload apps tunazotaka. Sidhani kama wa.euza Showmax???

Bado nashangaa watu wanasubsribe hivi vifurushi wanavyolalamika vinapanda bei kila mwezi.

Solution: wanunue smart tvs then subscribe Showmax wanaonyesha mpira, au apps zingine. Gharama haizidi hata elfu 20.
Mkuu kuna taste fulani hivi ya kufukuzana na ratiba ya vipindi vya TV. Mfano Startv ama Channel 10 huwa wanarusha documentaries mbalimbali kutoka DW na CGTN ambazo zipo youtube, shida ni kwamba ukifungua youtube na ku-play hizo documentaries huwa hazikupi taste na attention kama utakayoipata zikiwekwa kwenye TV stations.

Kwa upande mwingine, jamii ina makundi ya watu ambao hupenda contents tofauti. Kuna kundi kupitisha siku bila kuangalia BBC, ITV, TBC, Aljazeera and the like, haliwezi, na kuna wengine wapenda maigizo wao bila sinema zetu na stations zingine za maudhui hayo wanaona siku haijakwenda kabisa. Hizi huduma zote bado ni premium na bila kulipia huwezi kuzipata kirahisi.

Kama mtu ni mpenzi wa movie, mpira na muziki, wewe huduma za kulipia hazina ulazima kwako maana zimejaa mtandaoni na utazilipia kwa namna ambayo huwezi kujua kama unalipia.

Mwisho, anayelipia huduma ya TV siyo mshamba bali ni kwamba kuna taste wanaipata na kuna maudhui mengi mazuri ambayo kuyapata bure ni mtihani. Kukuta mnet wanarusha movie ya Rambo first blood lazima ushawishike kukaa kuiangalia ilihali kwenye library yako ya PC unayo.
 
Back
Top Bottom