ras jeff kapita
JF-Expert Member
- Jan 4, 2015
- 22,728
- 34,860
Daah aisee jamaa wameniwahi?
Ulitaka uinunue sioDaah aisee jamaa wameniwahi?
Watapandisha kuanzia tarehe 1Kama nawaona vile wale wa " siangaliagi uchafu labda dstv tu"
Na hapo lazima vifurushi vipande
wala hujachelewa, cha msingi nenda kainunue canal sports utakuwa umemaliza mzizi wa fitna.Daah aisee jamaa wameniwahi?
Hivi tume za ushindani huwa zinaruhusu hiki kitu? Maana kinaua ushindani sawa na Tigo kununua Zantel. Ni ajabu sanaKampuni ya Multichoice ambayo ni mmiliki wa DsTV na GoTV wamekubaliwa kuuzwa kwa Canal Sports ya Ufaransa kwa kiasi cha Trilioni 5.
Vifurushi vinavyoonekana kwenye mini app yao iliyo kwenye Mixx super app, mbona havifanani na hivi ulivyoweka?.
Mimi silipi mpaka ligi zianze, hakuna cha maana cha kutizama kwa sasa kwa sisi wafia soka
Sawa mkuu wacha nizingatie ushauri wakowala hujachelewa, cha msingi nenda kainunue canal sports utakuwa umemaliza mzizi wa fitna.
Ndio ndioUlitaka uinunue sio
Yaan baada ya hii ligi yetu kuoneshwa na azam sahv watu hawana time na ligi za ulaya hata kwa mjini watazamaj wamepungua sanaDstv vimewaua vitu viwili
1 competitive rivalry within the industry
Kwa Bongo Azam..kachangia sana kuwaua hawa ndugu
Ukizingatia jamaa wanatengeneza part local content na Dstv hawana local content za kutosha
2.Threat of substitute services or products eg online Tv,app enabled tv etc
Cha kwanza wapunguze bei za vifurushi sahz hata hatulipii maana hamna kitu special zaidi ya epl
Ana hisa?Namuona mzee wangu mpungwe akikunja mpunga wa nguvu
Ova