DSTV yauzwa kwa Canal+ kwa Trilioni 5

DSTV yauzwa kwa Canal+ kwa Trilioni 5

Dstv vimewaua vitu viwili
1 competitive rivalry within the industry
Kwa Bongo Azam..kachangia sana kuwaua hawa ndugu
Ukizingatia jamaa wanatengeneza part local content na Dstv hawana local content za kutosha
2.Threat of substitute services or products eg online Tv,app enabled tv etc
Acha ushamba ,Dstv iuliwe mpaka ishindwe kujiendesha na takataka ya Azam ? ,,DSTV iko Afrika nzima ,suala ni kwamba DSTV walikuwa wanapitia financial crisis na hawa kuingiza faida ya kutosha
 
Dstv walifanya biashara vizuri sababu ya kuonyesha mpira, sasa hivi watu Wana smart TV hivyo sio lazima uwe na dstv kuona mpira, ni bando lako kidogo tu unacheki mpira
Wala sio kweli labda mipira ya huko kwenu mbwinde niambie epl unaionaje au uefa champions league
 
Acha ushamba ,Dstv iuliwe mpaka ishindwe kujiendesha na takataka ya Azam ? ,,DSTV iko Afrika nzima ,suala ni kwamba DSTV walikuwa wanapitia financial crisis na hawa kuingiza faida ya kutosha
Aisee ungeongea bila kutukana usingeeleweka?hiyo niliyotoa mimi ni perspective yangu aisee kama wewe ulivyotoa opinion yako
Tuheshimiane wote humu sio low IQ wa kushindwa kutoa opinion bila kumuumiza mwenzako wala kufikiria ideas za wenzako
Unapitiaje financial crisis kama unafanya sales?unajua Michael porter framework of competitive forces wewe?or is that a hard concept for you to conceptualize?

No wonder we being colonized
 
Wasauz wajanja sana🤣🤣wasingefika 2030...IPTV,VOD ilikuwa ndo inawamaliza Kila kukicha. Na hao Canal wawe makini sana wanaweza kupata hasara- ROI ikawa tatizo Kutokana na uraisi wa upatikanaji wa Movie na TV programs kupitia Fibre na 5G broadband
IPTV na VOD ndio zinatumikaje Mzee ....
 
Wabongo bhana kwa ujuaji.....yaani wao ndio wajuzi na wachambuzi wa soko kuliko aliefanya maamuzi ya kuwekeza trillion 5
 
IPTV na VOD ndio zinatumikaje Mzee ....
IPTV ni TV inayotumia Internet badala ya satellite dishes au RF Antennas. VOD ni huduma ya kuangalia Movies etc Unayotaka wewe muhusika na sio kama DSTV Movie wanaweka studio na mtazamaji ana uwezo wa kuchagua anachotaka angalia..Mfano Hulu/Netflix . Nna uwezo wa kuchagua Nini cha kuangalia,naweza sogeza Mbele kile nnachoangalia,naweza stopisha niangalie baadae etc.So Huduma kama DSTV azina miaka mingi kwenye soko na Nchi kama USA nyingi zimeshafungwa.Tafuta hii app (nimeatach screen shot yake hapa) ina zaidi ya Movies,series 10,000.unazoweza angalia utakavyo wewe hii ni mfano wa VOD
 

Attachments

  • Screenshot_2025-07-29-07-01-56-843_com.miui.home-edit.jpg
    Screenshot_2025-07-29-07-01-56-843_com.miui.home-edit.jpg
    51.5 KB · Views: 16
Wabongo bhana kwa ujuaji.....yaani wao ndio wajuzi na wachambuzi wa soko kuliko aliefanya maamuzi ya kuwekeza trillion 5
🤣🤣🤣 Pole sana!! Big cooporates Kuna rushwa pia...Washauri wako wanaweza pewa kitu kidogo wakapika Data ukaingizwa mkenge...Na pia kabla ya kuongea au kuposti kitu Fanya utafiti kwanza ata google tu ufiche upumbavu wako.
Reasons for Subscriber Loss:
Price Increases:
DStv has faced criticism for increasing subscription prices, which has led some customers to cancel their subscriptions.
Economic Hardship:
Challenging economic conditions across sub-Saharan Africa have impacted consumers' ability to afford pay-TV subscriptions.
Competition from Streaming Services:
The rise of streaming platforms like Netflix and Showmax has provided alternative entertainment options, contributing to the decline in DStv subscriptions.
Piracy:
The prevalence of piracy has also played a role in the decline of DStv subscribers.
 

Attachments

  • Screenshot_2025-07-29-07-06-17-950_com.android.chrome-edit.jpg
    Screenshot_2025-07-29-07-06-17-950_com.android.chrome-edit.jpg
    738.7 KB · Views: 15
Aisee...multi choice ilikua inapumulia mashine kutokana na ushindani mkubwa uliopo Sasa wakaamua isiwe kesi ..kwaio sasahivi dstv itabadilishwa jina?
Jamaa ata Sauz kwenyewe wapo hoi-wateja wengi wameachana nao.wapo bize na Netflix
 

Attachments

  • Screenshot_2025-07-29-07-06-17-950_com.android.chrome-edit.jpg
    Screenshot_2025-07-29-07-06-17-950_com.android.chrome-edit.jpg
    738.7 KB · Views: 19
Wasauz wajanja sana🤣🤣wasingefika 2030...IPTV,VOD ilikuwa ndo inawamaliza Kila kukicha. Na hao Canal wawe makini sana wanaweza kupata hasara- ROI ikawa tatizo Kutokana na uraisi wa upatikanaji wa Movie na TV programs kupitia Fibre na 5G broadband
Wajanjaa saana.
Tunapoenda hakuna watu wa kufuatilia TVs....watu wamehamia kwenye smart TV, android TV kisha tunadownload apps tunazotaka. Sidhani kama wa.euza Showmax???

Bado nashangaa watu wanasubsribe hivi vifurushi wanavyolalamika vinapanda bei kila mwezi.

Solution: wanunue smart tvs then subscribe Showmax wanaonyesha mpira, au apps zingine. Gharama haizidi hata elfu 20.
 
Acha ushamba ,Dstv iuliwe mpaka ishindwe kujiendesha na takataka ya Azam ? ,,DSTV iko Afrika nzima ,suala ni kwamba DSTV walikuwa wanapitia financial crisis na hawa kuingiza faida ya kutosha
Ukweli ni DSTV wamepoteza soko baada ya ujio wa Runinga Janja.

Soko lao kubwa ni South Africa, Namibia, Botswana lakini watu hawasubscribe kama ilivyokuwa mwanzo.

Uangaliaji wa TV kwa kiasi kikubwa umehamia online. Watu wengi walisubscrine DSTV kuangalia South African Soaps, mpira lakini hivi vyote unavipata Showmax, Netflix ambayo gharama yake ni kidogo saana.

Yale mambo ya kununua Ma-dish na li-tv lenye remote kubwa na kukimbilia subscriptions za kila mwezi zimebaki kwa baadhi ya watu...maisha ya zamani haya.
 
Wajanjaa saana.
Tunapoenda hakuna watu wa kufuatilia TVs....watu wamehamia kwenye smart TV, android TV kisha tunadownload apps tunazotaka. Sidhani kama wa.euza Showmax???

Bado nashangaa watu wanasubsribe hivi vifurushi wanavyolalamika vinapanda bei kila mwezi.

Solution: wanunue smart tvs then subscribe Showmax wanaonyesha mpira, au apps zingine. Gharama haizidi hata elfu 20.
Mimi DSTV niligawa mwaka 2022..na kwakuwa sio mpenzi sana wa mpira wa miguu- nipo na app zangu kadhaa naangalia nivipendavyo,kikubwa bando tu
 
🤣🤣🤣 Pole sana!! Big cooporates Kuna rushwa pia...Washauri wako wanaweza pewa kitu kidogo wakapika Data ukaingizwa mkenge...Na pia kabla ya kuongea au kuposti kitu Fanya utafiti kwanza ata google tu ufiche upumbavu wako.
Reasons for Subscriber Loss:
Price Increases:
DStv has faced criticism for increasing subscription prices, which has led some customers to cancel their subscriptions.
Economic Hardship:
Challenging economic conditions across sub-Saharan Africa have impacted consumers' ability to afford pay-TV subscriptions.
Competition from Streaming Services:
The rise of streaming platforms like Netflix and Showmax has provided alternative entertainment options, contributing to the decline in DStv subscriptions.
Piracy:
The prevalence of piracy has also played a role in the decline of DStv subscribers.
Unaweza kumjibu mtu akakuelewa vyema na mkakubaliana pasi na kutumia lugha za kihuni kejeli au matusi na huo ndio tunauita ukomavu wa akili!!!
 
Unaweza kumjibu akakuelewa vyema na mkakubaliana pasi na kutumia lugha za kihuni kejeli au matusi na huo ndio tunauita ukomavu wa akili!!!
Yeye ndo ameanza kejeli! Anafikiri watu wote wanapost utumbo kama yeye? Apeleke msongo wake wa mawazo kwa mkewe .TIT for TAT akiwa mtarabu ata kuwa treated kistarabu simple.mitandaoni Kuna watu wanaweza kutusi,kuongea vibaya juu ya wengi ata amjuani.... Kisa ana msongo wa mawazo au khasira zake binafsi! Ni ujinga sana
 
IPTV ni TV inayotumia Internet badala ya satellite dishes au RF Antennas. VOD ni huduma ya kuangalia Movies etc Unayotaka wewe muhusika na sio kama DSTV Movie wanaweka studio na mtazamaji ana uwezo wa kuchagua anachotaka angalia..Mfano Hulu/Netflix . Nna uwezo wa kuchagua Nini cha kuangalia,naweza sogeza Mbele kile nnachoangalia,naweza stopisha niangalie baadae etc.So Huduma kama DSTV azina miaka mingi kwenye soko na Nchi kama USA nyingi zimeshafungwa.Tafuta hii app (nimeatach screen shot yake hapa) ina zaidi ya Movies,series 10,000.unazoweza angalia utakavyo wewe hii ni mfano wa VOD
Hizo moviebox,sijui netnaija, mkiri nazifahamu ..turudi hapo kwenye IPTV ....
 
Back
Top Bottom