mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,463
- 138,300
Aisee...multi choice ilikua inapumulia mashine kutokana na ushindani mkubwa uliopo Sasa wakaamua isiwe kesi ..kwaio sasahivi dstv itabadilishwa jina?
Inabidi na wao wasambaze huduma kwa kutumia hizi njia halafu wapunguze bei. Ulaya sasa hivi haya mambo ya madishi na antena ni kama yamekufa kabisa. Karibu kila nyumba ina connection ya internet kwa fiber au cable na TV channels zote zinapatikana. Tatizo la sehemu kama Bongo labda ni miundo mbinu....Wasauz wajanja sana🤣🤣wasingefika 2030...IPTV,VOD ilikuwa ndo inawamaliza Kila kukicha. Na hao Canal wawe makini sana wanaweza kupata hasara- ROI ikawa tatizo Kutokana na uraisi wa upatikanaji wa Movie na TV programs kupitia Fibre na 5G broadband
Kwa Bongo bando vs kulipia TV kipi ni ghali? Na kasi ya internet ni nzuri?Dstv walifanya biashara vizuri sababu ya kuonyesha mpira, sasa hivi watu Wana smart TV hivyo sio lazima uwe na dstv kuona mpira, ni bando lako kidogo tu unacheki mpira
Kuanzia tar 1 August watapandisha tena vifurushi vyao vyote, Mimi nilikuwa nalipa Tsh 39,000/= Kwa mwezi na sasa itakuwa Tsh 40,000Cha kwanza wapunguze bei za vifurushi sahz hata hatulipii maana hamna kitu special zaidi ya epl
Kuanzia tar 1 August watapandisha tena vifurushi vyao vyote yaani ni maumivu juu ya maumivuCha kwanza wapunguze bei za vifurushi sahz hata hatulipii maana hamna kitu special zaidi ya epl
Canal+ vifurushi vyao viki chini sana labda washikwe mkono na viongozi wa kiafrikaCha kwanza wapunguze bei za vifurushi sahz hata hatulipii maana hamna kitu special zaidi ya epl
Pole mkuu chukua sahara mediaNdio ndio
Ukiichunguza sana Canal unaona mkono wa serikali ya Ufaransa.Wasauz wajanja sana🤣🤣wasingefika 2030...IPTV,VOD ilikuwa ndo inawamaliza Kila kukicha. Na hao Canal wawe makini sana wanaweza kupata hasara- ROI ikawa tatizo Kutokana na uraisi wa upatikanaji wa Movie na TV programs kupitia Fibre na 5G broadband
Serikali ya South Africa kuna hisa kadhaa ilikuwa inataka zimilikiwe na raia. Nakumbuka Patrice Mostepe alikuwa interested, na nilivyokuwa nimesoma ni kama alipata favourable deal.Hivi tume za ushindani huwa zinaruhusu hiki kitu? Maana kinaua ushindani sawa na Tigo kununua Zantel. Ni ajabu sana
Kwa tz wateja wao vibanda umiza lazima walipie compact plus na extra view
Ngoja man I, chelsea wakae sawa uone kama watazamaji wamepungua au laaYaan baada ya hii ligi yetu kuoneshwa na azam sahv watu hawana time na ligi za ulaya hata kwa mjini watazamaj wamepungua sana
Kidogo uefa bado inawatazamaji wengi
Bora kulipia kuliko bando, kulipia wawa huruKwa Bongo bando vs kulipia TV kipi ni ghali? Na kasi ya internet ni nzuri?
Kuna Dstv business unachagua channel kutokana na aina ya biashara kama kibanda umiza basi unachagua channel za mpira pekee na few extras. Kama ni nightclub labda unachagua za mziki na michezo n.kKwa tz wateja wao vibanda umiza lazima walipie compact plus na extra view
Watakuwa wametuua mkuuNalipa 45000 kuangalia Canal +. Nadhani gharama zinaweza kupanda
Kumbe sababu inaweza kuwa man u eti!Ngoja man I, chelsea wakae sawa uone kama watazamaji wamepungua au laa