Dstv mnawatesa vijana wenu wa mauzo

Dstv mnawatesa vijana wenu wa mauzo

azam yuko vizuri na anapendwa. kipimo ni rahisi tu angalia kwenye majumba, madish mengi ni yapi kati ya azam na dstv
Watu wanafuata VPL na sio kingine, azam haina za kuvutia kihivyo, ila mpira wa ndani unafanya watu wanunue visimbusi vya azam.
 
Hii style kweli sio rafiki kabisa, japo kwa mtazamo wao ni njia yakumfikia mteja kirahisi lakini waangalie kama soko lipo kwanza ndio wazungushe biashara yao,

Utakuta mtu anapita na bidhaa fulani lukuki zimemlemea na amechoka hoi jua linawaka anazunguka tu masaa hata sita hajaulizwa hata bei ya bidhaa na mtu yoyote

Hii inatesa sana vijana
 
"don't work for money, let money work for you" poor dad rich dad.. .. ukifanya kazi ili upate pesa ulipe bills zako kubeba hayo madish kunakuhusu sana, huyo mdada akijitambua ndo itajulikana
Naskia harufu ya Qnet hapa
 
DSTV gharama zao ni kubwa, na wanaomudu kuwa na Dstv ni wale wenye uwezo, vijijini ukikuta dish la dstv basi aidha hapo kuna kibanda cha kuonyesha mpira, lakini madishi mengi yamebaki urembo wa paa tu. Halafu ukifutilia chanel zao vipindi vyao vinajirudia kwa muda mrefu hata mwezi mzima, vinachosha. Azam nao gharama zao zinabadilika mara kwa mara ingawa ndio wenye wateja wengi hasa vijijini. Dstv itapotea kama zilivyopotea simu za vidole.
 
Dstv, Nimekuwa loyal customer wao for good ten years, juzi wananizingua wananipigia watu wa marketing waliopo South Africa kutaka maoni yangu kuhusu kuboresha huduma zao, nawauliza mtanilipa kwa muda wangu wananambia ooh kwa faida yangu, nikawaambia kuna Azam wakakata simu
 
DSTV gharama zao ni kubwa, na wanaomudu kuwa na Dstv ni wale wenye uwezo, vijijini ukikuta dish la dstv basi aidha hapo kuna kibanda cha kuonyesha mpira, lakini madishi mengi yamebaki urembo wa paa tu. Halafu ukifutilia chanel zao vipindi vyao vinajirudia kwa muda mrefu hata mwezi mzima, vinachosha. Azam nao gharama zao zinabadilika mara kwa mara ingawa ndio wenye wateja wengi hasa vijijini. Dstv itapotea kama zilivyopotea simu za vidole.
-Azam complete set wanauza shilingi ngapi?
-Dstv complete set wanauza shilingi ngapi?
Package cheap kwa azam ni shilingi ngapi ukilinganisha na cheap package ya dstv?

Acha kulalama kijana.
 
KaI ni kazi lazima uwafuate wateja walipo
Kabla ya kupewa kazi unaambiwa aina ya kazi utakayofanya,Dstv hawashikii watu bunduki,ungemshauri aache kazi umpe wewe kazi badala ya kuja kulia hapa
Mapovu mazito...uko dstv nini
 
Poor marketing strategy.
Washushe bei, ikiwezekama kuwe na regional charges kwa nchi, na Tz iwe chini.
 
Dstv wameibuka na mtindo wa kutembea na madishi mtaani kuuza.

Jana nikakutana na mdada kachoka kaweka lile liungo chini akiliangalia tu, kuweni na huruma, mdada kutembea siku nzima kabeba liungo si kazi nyepesi,

Hivi kweli katika mbinu zote za kimasoko hii ndo mmeona ndo mbinu ya maana, mmeishiwa kiasi hiki??
Hamna kazi rahisi aise
 
Unaweza kuta unajikweza wakati we mwenyewe huna kazi unakula kwa shikamoo.
 
Back
Top Bottom