Dreamliner ya ATC yaleta Neema Tanzania

Dreamliner ya ATC yaleta Neema Tanzania

Naamini kuna nchi wanatushangaa sana ni hii dreamliner yetu, yani tunavyoiongelea ni kama magufuli amefanya miujiza fulani hivi hapa duniani ambayo haijawahi kufanywa na mtu yoyote yule, nahisi kuna watu wameajiliwa ili waiongelee kila siku.

kuna nchi wanamiliki hayo madude zaidi ya 10 tena walichelewa kupata uhuru kuliko sisi ila wametulia tu, ila sisi haka kamoja tu mh jiwe anahisi kama vile ameibeba dunia kichwani kwake, HUU NI UJINGA WA KIWANGO CHA JUU MNO.
shauli yao sisi na utamaduni wetu kwani hata wao kunavitu wanajivunia lakini kwetu ni vya kijinga so wacha kuangalia mwingine atakuonaje kwa kufurahia mafanikio yako na usione aibu kwa chako
 
Ndege ya ATC Boeing 787 Dreamliner imeleta Neema za kiuchumi kwa wananchi kwani sasa ni rahisi na nafuu kusafiri nchini tofaut na mwanzo tulipokuwa na mashirika ya kinyonyaji (kibepari). Asante Mwenyekiti.
1. Unafuu wa Nauli. Kulinganisha na PW/FN. Pesa nyingine mtu unafanyia shughuli mbadala.
2. Huduma safi.
3. Biashara nyemelezi (restaurants na taxi) zimeimarika zaidi.
4. Tumezalisha ajira zaidi kwa Watanzania wenzetu (Pilots, Engineers, air hostesses, agents).
Hiyo dreamliner unajua ina hali gani sasa?
Hata CCM wenzako watakushangaa kuizungumzia muda huu
 
likifeli kuluka na huko sijui mtatuambia mnatengeneza nini.
maana wi-fi imefungwa tayari.

halafu mm sio bavicha wala fisiem ila nachukia ujingaujinga mnaoufanya kwa sasa hasa nyie.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa wewe umeona wifi ndio muhimu sana? Kiasi kwamba usipopata basi safari yako haitakamilika. Mibongo imekua milimbukeni kishenzi.
 
Hakuna kitu kibaya maishani kama kuwa mjinga halafu ukajiona mwerevu mbele ya wajinga wenzio.
Wapuuzi kama wewe huwa nawaambia ya kwamba HATA KAMA JIRANI YAKO ANA WATOTO KUMI au ZAIDI, HAIKUNYIMI WEWE na WANAOKUTAKIA MEMA NAFASI YA KUFURAHIA UJIO WA MTOTO WAKO WA KWANZA.
Kama una akili zinazokutosha kiasi utaelewa huo msemo una maana gani.
Ila kama unatumia Wi-Fi ya Ufipa endelea na kibarua chako kamanda.
Kwa hiyo hii ndiyo ndege ya kwanza tangu atc ianzishwe? Mi nakumbuka shirika lilipoanzishwa mwaka 1977 lilikuwa na ndege nyingi tu zikiwemo Boeing kadhaa za mfumo wa jet kama hii hapa chini! Ila hao wakina magufuli ndiyo wanaojua zilipotokomea,unaibiwa milioni halafu mwizi aliyekuibia anakurudishia elfu moja na kukuambia ushangilie na ulivyo zuzu unapiga vigelegele!
Alieturoga.jpg
 
likifeli kuluka na huko sijui mtatuambia mnatengeneza nini.
maana wi-fi imefungwa tayari.

halafu mm sio bavicha wala fisiem ila nachukia ujingaujinga mnaoufanya kwa sasa hasa nyie.

Sent using Jamii Forums mobile app
Naamini usingekuwa nyumbu wa ufipa wala usingekuwa tofauti na aliyoyasema mtoa mada zaidi ya kuomba kufeli tu kila jema na watu wa kushauri panapo shida.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo hii ndiyo ndege ya kwanza tangu atc ianzishwe? Mi nakumbuka shirika lilipoanzishwa mwaka 1977 lilikuwa na ndege nyingi tu zikiwemo Boeing kadhaa za mfumo wa jet kama hii hapa chini! Ila hao wakina magufuli ndiyo wanaojua zilipotokomea,unaibiwa milioni halafu mwizi aliyekuibia anakurudishia elfu moja na kukuambia ushangilie na ulivyo zuzu unapiga vigelegele!View attachment 842119
Tulishaonywa juu ya ufukuaji wa makaburi
 
Ndege ya ATC Boeing 787 Dreamliner imeleta Neema za kiuchumi kwa wananchi kwani sasa ni rahisi na nafuu kusafiri nchini tofaut na mwanzo tulipokuwa na mashirika ya kinyonyaji (kibepari). Asante Mwenyekiti.

1. Unafuu wa Nauli. Kulinganisha na PW/FN. Pesa nyingine mtu unafanyia shughuli mbadala.
2. Huduma safi.
3. Biashara nyemelezi (restaurants na taxi) zimeimarika zaidi.
4. Tumezalisha ajira zaidi kwa Watanzania wenzetu (Pilots, Engineers, air hostesses, agents).
Mkuu naona unaota mchana kweupe,Ndege mmoja ni sawa na kidole kimmoja hakivunji chawa.
Hiyo dreamliner haijaanza safari za nje hata mmoja tiyari umeshavuna? Lo acha propaganda .
Ili tufaidike na biashara ya anga kwanza
Ongeza idadi ya ndege kubwa kubwa kadiri unavyojihimalisha.
Pili-Tumia watalaam kufanya kazi ya shirika
Tatu-Toa au saka mafunzo ya anga kwa ngazi ya vigezo vya kimataifa
Nne-Ongeza kipato cha mwananchi ili wasafiri wazawa wafaidi huduma ya ndege.
 
Hakuna kitu kibaya maishani kama kuwa mjinga halafu ukajiona mwerevu mbele ya wajinga wenzio.
Wapuuzi kama wewe huwa nawaambia ya kwamba HATA KAMA JIRANI YAKO ANA WATOTO KUMI au ZAIDI, HAIKUNYIMI WEWE na WANAOKUTAKIA MEMA NAFASI YA KUFURAHIA UJIO WA MTOTO WAKO WA KWANZA.
Kama una akili zinazokutosha kiasi utaelewa huo msemo una maana gani.
Ila kama unatumia Wi-Fi ya Ufipa endelea na kibarua chako kamanda.
Ni ushamba na ulimbukeni kununua ndege kubwa kama ile kwa cash wakati ambapo shule bora ****, wala better medical facilities
 
Ni ushamba na ulimbukeni kununua ndege kubwa kama ile kwa cash wakati ambapo shule bora ****, wala better medical facilities
Vilevile ni Ushamba na Ulimbukeni kununua TV kubwa, jiko la Gesi na Friji wakati unakaa kwenye chumba kimoja cha kupanga! Achilia mbali wazazi wako wanaoishi maisha duni huko kijijini kwenu kwenye nyumba ya tembe.
Huo ni mfano wa maneno halisi ambayo nimejaribu kukupa kutokana na hoja yako hapo juu. Kama una akili timamu utaelimika na kuelewa. Ila kama unatumia Wi-Fi ya Ufipa utatokwa Povu kunako matundu yote ya mwili.
Siku njema..
 
Vilevile ni Ushamba na Ulimbukeni kununua TV kubwa, jiko la Gesi na Friji wakati unakaa kwenye chumba kimoja cha kupanga! Achilia mbali wazazi wako wanaoishi maisha duni huko kijijini kwenu kwenye nyumba ya tembe.
Huo ni mfano wa maneno halisi ambayo nimejaribu kukupa kutokana na hoja yako hapo juu. Kama una akili timamu utaelimika na kuelewa. Ila kama unatumia Wi-Fi ya Ufipa utatokwa Povu kunako matundu yote ya mwili.
Siku njema..
Kwa hiyo umepigilia msumari hoja yangu. Ukiona mtu anafanya manunuzi ya umma kwa cash fahamu kuwa kuna harufu ya upigaji hapo, no doubt about that. Wenzetu kununua gani tu ya milioni 20 kwa cash ni issue ya kufanyiwa investigation.
 
Kwa hiyo umepigilia msumari hoja yangu. Ukiona mtu anafanya manunuzi ya umma kwa cash fahamu kuwa kuna harufu ya upigaji hapo, no doubt about that. Wenzetu kununua gani tu ya milioni 20 kwa cash ni issue ya kufanyiwa investigation.
Hapana, nimepigilia Ujiti hoja yako mkuu!
Gani milioni 20!? Haya Chesty Ubarikiwe.
 
Naamini kuna nchi wanatushangaa sana ni hii dreamliner yetu, yani tunavyoiongelea ni kama magufuli amefanya miujiza fulani hivi hapa duniani ambayo haijawahi kufanywa na mtu yoyote yule, nahisi kuna watu wameajiliwa ili waiongelee kila siku.

kuna nchi wanamiliki hayo madude zaidi ya 10 tena walichelewa kupata uhuru kuliko sisi ila wametulia tu, ila sisi haka kamoja tu mh jiwe anahisi kama vile ameibeba dunia kichwani kwake, HUU NI UJINGA WA KIWANGO CHA JUU MNO.
Kwanza tuliipokea kwa vigelegele na nderemo pale uwanjani. Ilibakia kidogo tu tutangaze siku ya mapumziko kitaifa. Wacha tushangilie tu, hii ndio matokeo ya kutoendelea wakati wenzetu wanasonga mbele.
 
Currently PW is the most expensive, and is fully booked.

Kinachompandisha mtu ndege ni time table flexibility(pw cutter for most convenient times to fly). huduma n.k so ATC bado sana kibiashara
The word is "cater" not cutter.
 
Back
Top Bottom