Dreamliner ya ATC yaleta Neema Tanzania

Dreamliner ya ATC yaleta Neema Tanzania

Mengine sawa lakini LA nafuu ya nauli so kweli, maana baada ya ticket za promotion kuisha nauli iko juu kuliko FN. Ni majuzi ilinibidi kukata FN kwenda Mwz na kurudi maana ilikuwa nafuu kuliko ATCL
Weka hizo gharama za Nauli hapa..... AtcL vs. FN! Ili ipatikane fair ground ya kujadili hoja yako. Otherwise hii itakuwa ni Porojo maridhawa kwa wasomaji.
 
Naamini kuna nchi wanatushangaa sana ni hii dreamliner yetu, yani tunavyoiongelea ni kama magufuli amefanya miujiza fulani hivi hapa duniani ambayo haijawahi kufanywa na mtu yoyote yule, nahisi kuna watu wameajiliwa ili waiongelee kila siku.
Katika mishangao mikubwa kabisa ni ofisi ya Ufipa ilivyo na ruzuku havifanani.
 
1460567015613.jpg

Ruzuku mabilioni,ati makao makuu!!!..utasema ya wachawi.
 
Ndege ya ATC Boeing 787 Dreamliner imeleta Neema za kiuchumi kwa wananchi kwani sasa ni rahisi na nafuu kusafiri nchini tofaut na mwanzo tulipokuwa na mashirika ya kinyonyaji (kibepari). Asante Mwenyekiti.
1. Unafuu wa Nauli. Kulinganisha na PW/FN. Pesa nyingine mtu unafanyia shughuli mbadala.
2. Huduma safi.
3. Biashara nyemelezi (restaurants na taxi) zimeimarika zaidi.
4. Tumezalisha ajira zaidi kwa Watanzania wenzetu (Pilots, Engineers, air hostesses, agents).
Msitume NOAH au NISSANI mtakapoambiwa mtuletee Mahesabu ya hizo mbwembwe zenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jiwe mbili tu,lakini huwa kwenye makaratasi zinaandikwa milioni ishirini monthly.
Toba Yarabi!
Hakika hizo zinazobaki huwa zinaingia kwenye account ya ile kampuni tanzu ya Chama ARETRA WORLD WIDE LTD. kule Dubai.
 
Toba Yarabi!
Hakika hizo zinazobaki huwa zinaingia kwenye account ya ile kampuni tanzu ya Chama ARETRA WORLD WIDE LTD. kule Dubai.
Na kuna nyumba kubwa imeshanunuliwa kule inaingiza fedha nyingi.
 
Naamini kuna nchi wanatushangaa sana ni hii dreamliner yetu, yani tunavyoiongelea ni kama magufuli amefanya miujiza fulani hivi hapa duniani ambayo haijawahi kufanywa na mtu yoyote yule, nahisi kuna watu wameajiliwa ili waiongelee kila siku.

kuna nchi wanamiliki hayo madude zaidi ya 10 tena walichelewa kupata uhuru kuliko sisi ila wametulia tu, ila sisi haka kamoja tu mh jiwe anahisi kama vile ameibeba dunia kichwani kwake, HUU NI UJINGA WA KIWANGO CHA JUU MNO.
Tunaishangilia na tutaendelea kuizungumzia kwa sababu viongozi waliopita hawakuwahi kutushangaza na jambo kama hilo....kwa raha zetu acha tumpongeze Mh Rais kwa kazi nzuri anazofanya.
 
Ndege ya ATC Boeing 787 Dreamliner imeleta Neema za kiuchumi kwa wananchi kwani sasa ni rahisi na nafuu kusafiri nchini tofaut na mwanzo tulipokuwa na mashirika ya kinyonyaji (kibepari). Asante Mwenyekiti.
1. Unafuu wa Nauli. Kulinganisha na PW/FN. Pesa nyingine mtu unafanyia shughuli mbadala.
2. Huduma safi.
3. Biashara nyemelezi (restaurants na taxi) zimeimarika zaidi.
4. Tumezalisha ajira zaidi kwa Watanzania wenzetu (Pilots, Engineers, air hostesses, agents).
Ooooooh God!
 
Back
Top Bottom