STDVII
JF-Expert Member
- Nov 24, 2014
- 1,629
- 692
Umenigusa sana. Kama ningepata fursa ya kukutana na Dr. Slaa Nimemwambia maneno haya.
Dr. Slaa umebeba maisha yetu mkononi mwako. Wengine tunaweza kufa kwa pressure iwapo utahama chadema maana itatuchukua miaka mingine 20 kujenga chadema.
Hurumia Roho zetu naza wapendwa wetu zilizopotea kwenye harakati za ukombozi. We need you this time ever
Mwiba hutokea ulipoingilia, tafuteni chanzo muacheni Dr atafakari. Lakini mbona tumeambiwa anatayarisha vikao vya CC


Ina maana tumedanganywa?