Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Naunga mkono hoja,ni wakati muaafaka kwa dr slaa kujitokeza ili ijulikane msimamo wake.tunao umia tujue,kutegemea matamko yasiyo rasmi ni kuongeza hofu
 
Silaha (mf. panga) ilyotupwa.......bado ni silaha na inauwa: Umenichekesha sana. Wametupa EL, UKAWA wameokota watawaacha CCM kweli?
 
Mkuu Mbowe ilibidi amshirikishe mapema kuliko kumdanganya na Mbowe kuwa na mgombea wake mfukoni huo ni udhalilishaji. Hadi wanakwenda Mwanza kuwapokea akina Bulaya na Lembeli Lissu alimtaja Jimbo la kahama kama Dr.Slaa ndiye mgombea na bahati mbaya Dr.Slaa alionekana akiwa na gari la wazi akiwapunguia mkono wananchi. Mbowe kusema kabadilisha gia angani hakumtendea haki huyo Kinara wa kupambana na ufisadi Tanzania. Achilia mbali Uraisi Dr.Slaa ndiye aliyemtaja Lowasa kuwa fisadi kwa mtu mwenye msimamo na kusimamia anochokijua na aliyelelewa kwenye maadili safi ya kidini inakuwa ngumu sana kwake kumsafisha Lowasa kwamba sio fisadi.
Na bora hata wangeruhusu na yeye achukue fomu wajumbe wa Mkutano Mkuu wapige KURA kuliko kubaka demokrasia na Lowasa achukue peke yake hata kama nia kuiondoa MACCM madarakani japo baada ya kuwachukua wanaccm tumebadili kauli mbiu imekuwa nia ni kuuondoa mfumo. Napata shida sana kwenye hii kitu. mbowe ilibidi aongezwe na busara sio mihemko kama alivyotuambia mwanza tusiwe na mihemko kumbe yeye ndiye mwenye mihemko.
Kama ishu ni kuondoa mfumo wa ccm naomba na yeye amkabidhi Lowasa nafasi ya UENYEKITI WA CHADEMA NITAMUUNGA MKONO KWA HUU USAJILI WAKE 100%
 
Mimi ni mfuasi wako ingawa simo kwenye chama chako. Tangu nikiwa masomoni,nilikuwa nakufuatilia na umekuwa ukinifunza mambo mengi ingawa nilijifunza bila ridhaa yako. Nimekuwa 'nikikuibia' busara zako, uelewa wako,maono yako na ndoto zako juu ya mustakabali wa Tanzania yetu. Kwakuwa umekuwa ukinivutia kimtazamo katika harakati zako za kisiasa,nimekuwa sijifichi kama mfuasi wako hata kutokea nje ya CHADEMA.

Dr. Slaa, tafadhali fanya kila uwezalo ili uwepo kwenye Mhimili mmojawapo wa nchi hii kati ya Serikali au Bunge. Kama uamuzi wako wa busara kuu utakuongoza kutogombea Urais kupitia CHADEMA/UKAWA mwaka huu, tafadhali gombea Ubunge katika jimbo mojawapo hapa Tanzania. Tangu ulipokoma kuwa Mbunge mwaka 2010, pengo lako ndani ya Bunge letu limekuwa wazi na gumu kuzibika.

Bunge lijalo lapaswa kuwa Bunge la kimabadiliko na lenye kuhitaji Wabunge wa aina yako. Litahitaji Wabunge wanaofikiri vyema,kutafiti na kujenga hoja kwa maslahi ya Tanzania yetu. Sifa hizo zote pamoja na nyinginezo unazo na inakupasa ujiunge na Bunge la kiabadiliko. Umeshajenga CHADEMA yenu kwa kiasi cha kutosha na utaendelea kujenga hata ukiwa Bungeni. Bunge lijalo linakuhiaji kwakuwa litakuwa la kitaifa zaidi kuliko la kichama. Tafadhali nisikie.

Aisome: Dr.W.Slaa, Tumaini Makene kwa kumfikishia ujumbe huu Dr. Slaa
 
tusubiri kimya kingi kina mshindo.. muda rafiki.. tutajua hata dr slaa soon.. porojo nyingi zimesemwa..
 
Mimi ni mfuasi wako ingawa simo kwenye chama chako. Tangu nikiwa masomoni,nilikuwa nakufuatilia na umekuwa ukinifunza mambo mengi ingawa nilijifunza bila ridhaa yako. Nimekuwa 'nikikuibia' busara zako, uelewa wako,maono yako na ndoto zako juu ya mustakabali wa Tanzania yetu. Kwakuwa umekuwa ukinivutia kimtazamo katika harakati zako za kisiasa,nimekuwa sijifichi kama mfuasi wako hata kutokea nje ya CHADEMA.

Dr. Slaa, tafadhali fanya kila uwezalo ili uwepo kwenye Mhimili mmojawapo wa nchi hii kati ya Serikali au Bunge. Kama uamuzi wako wa busara kuu utakuongoza kutogombea Urais kupitia CHADEMA/UKAWA mwaka huu, tafadhali gombea Ubunge katika jimbo mojawapo hapa Tanzania. Tangu ulipokoma kuwa Mbunge mwaka 2010, pengo lako ndani ya Bunge letu limekuwa wazi na gumu kuzibika.

Bunge lijalo lapaswa kuwa Bunge la kimabadiliko na lenye kuhitaji Wabunge wa aina yako. Litahitaji Wabunge wanaofikiri vyema,kutafiti na kujenga hoja kwa maslahi ya Tanzania yetu. Sifa hizo zote pamoja na nyinginezo unazo na inakupasa ujiunge na Bunge la kiabadiliko. Umeshajenga CHADEMA yenu kwa kiasi cha kutosha na utaendelea kujenga hata ukiwa Bungeni. Bunge lijalo linakuhiaji kwakuwa litakuwa la kitaifa zaidi kuliko la kichama. Tafdhali nisikie.

Aisome: Dr.W.Slaa, Tumaini Makene kwa kumfikishia ujumbe huu Dr. Slaa

Mkuu huu waraka wako ni kama unawakilisha walio wengi. Ikumbukwe kuwa kuna sintofahamu kuhusu shughuli zake ktk chama chao cha CHADEMA. Labda kwa kuongezea ni kwamba, inabidi atueleza yuko wapi maana kwa watu ambao wamekuwa wanamfuatilia inakuwa vigumu kutuliza mioyo bila kujua huyu kipenzi wetu yuko wapi!
 
Nadhani anaweza keundelea kuwa katibu mkuu ili kuwa na chama imara cha kuisimamia ama kuiwajibisha serikali.

Hapo haijalishi kama UKAWA wa
tashinda ama la....

Waka
ti ccm wamebadilisha makatibu wakuu kama nguo, Slaa ameendelea kuwa katibu mkuu imara 2010 - 2015
 
Mkuu mbona unatustua zaidi, ina maana ni kweli kaamua kuachana na siasa?? kwa sababu gani hasa? kwani haya mambo ya ujio wa EL ndani ya CHADEMA hawakuyaongelea kabla na kuafikiana?

Hapa kuna kitu kikubwa mno kinanyemelea uhai wa upinzani nchini na mabadiliko yaliyokusudiwa, watu watakata tamaa na wengi mno hawataenda hata kupiga hizo kura!!

UKAWA haiwezi kushika dola bila nguvu ya DR. Slaa, amini amni nawambieni wamtafute wayamalize haya mambo fasta kama ni kweli yametokea.
 
Wishful thinking...

Kumbuka ni kwa ajili ya Tanzania ya Watanzania...
 
Mimi ni mfuasi wako ingawa simo kwenye chama chako. Tangu nikiwa masomoni,nilikuwa nakufuatilia na umekuwa ukinifunza mambo mengi ingawa nilijifunza bila ridhaa yako. Nimekuwa 'nikikuibia' busara zako, uelewa wako,maono yako na ndoto zako juu ya mustakabali wa Tanzania yetu. Kwakuwa umekuwa ukinivutia kimtazamo katika harakati zako za kisiasa,nimekuwa sijifichi kama mfuasi wako hata kutokea nje ya CHADEMA.

Dr. Slaa, tafadhali fanya kila uwezalo ili uwepo kwenye Mhimili mmojawapo wa nchi hii kati ya Serikali au Bunge. Kama uamuzi wako wa busara kuu utakuongoza kutogombea Urais kupitia CHADEMA/UKAWA mwaka huu, tafadhali gombea Ubunge katika jimbo mojawapo hapa Tanzania. Tangu ulipokoma kuwa Mbunge mwaka 2010, pengo lako ndani ya Bunge letu limekuwa wazi na gumu kuzibika.

Bunge lijalo lapaswa kuwa Bunge la kimabadiliko na lenye kuhitaji Wabunge wa aina yako. Litahitaji Wabunge wanaofikiri vyema,kutafiti na kujenga hoja kwa maslahi ya Tanzania yetu. Sifa hizo zote pamoja na nyinginezo unazo na inakupasa ujiunge na Bunge la kiabadiliko. Umeshajenga CHADEMA yenu kwa kiasi cha kutosha na utaendelea kujenga hata ukiwa Bungeni. Bunge lijalo linakuhiaji kwakuwa litakuwa la kitaifa zaidi kuliko la kichama. Tafadhali nisikie.

Aisome: Dr.W.Slaa, Tumaini Makene kwa kumfikishia ujumbe huu Dr. Slaa

Kiongozi,nikupongeze kitu kimoja,hakika wewe ni msomi,najua msimamo wako wa awali,lakini kwa msimamo huu unaonesha sasa ni dhahiri umesoma na kusikiliza maoni mbalimbali kuhusu sakata hili na hatimae umekuja na msimamo mwingine,wewe ni msomi unayesimama katika facts...tofauti na wasomi wengi tulionao ambao usomi wao unavizwa na mioyo yao!si aibu kwa msomi kuambia fact akaitafakari akaona ukweli na kubadilika,huo ndio usomi tunaouhitaji sio usomi wa kutoa mishipoa ya shingo kwa jambo au mambo yasiyo na tija kwa taifa

la pili,usiwe na wasiwasi,kila kitu kipo katika mpangilio uliotukuka,kama ulimsikia vema mh Mbowe alitoa rai ya kwamba anaomba uvumulivu na uelewa toka kwetu wananchi wakati huu wa uteuzi wa wagombea mbalimbali kwa vile mchakato huo ume aim kutoa viongozi watakaounda serikali ya awamu ya 5.Can you imagine serikali ya Chadema bila Dr Slaa??tulia mkuu mambo makubwa yanakuja....Tanzania inaenda kubadilika
 
Mkuu huu waraka wako ni kama unawakilisha walio wengi. Ikumbukwe kuwa kuna sintofahamu kuhusu shughuli zake ktk chama chao cha CHADEMA. Labda kwa kuongezea ni kwamba, inabidi atueleza yuko wapi maana kwa watu ambao wamekuwa wanamfuatilia inakuwa vigumu kutuliza mioyo bila kujua huyu kipenzi wetu yuko wapi!
Isije kuwa wameisha mdhuru? ili watimize malengo yao
 
tusubiri kimya kingi kina mshindo.. muda rafiki.. tutajua hata dr slaa soon.. porojo nyingi zimesemwa..

Dr. Slaa hawezi kamwe kuhama CDM, hii ni ndoto ya Alinacha, yupo na ataendelea kuwepo kama muhimili mkuu wa chama hadi mwisho wa nyakati zilizokusudiwa
 
Watu wanakesha usiku kucha, mchana kutwa wanahoji kujificha au kisepa kwa Dr. Slaa, kwani Mnyika mbona hamuulizi aliko, maana naye haonekani au yeye hana hadhi, naye ni mpiganaji mbona mmemchunia sio vizuri, acheni hizo.
 
Isije kuwa wameisha mdhuru? ili watimize malengo yao

Hiyo hakun mkuu. Roho yako iwe salama. Labda ujue hii issue ni ngumu na hapa inatakiwa majadiriano makali. Lkn nafikiri at the end mabadiliko itashinda!
 
Bila Slaa tuna kazi ya kujenga upya upinzani....
Mkuu nafikiri the same!! sioni UKAWA wakiingia madrakani bila DR.Slaa na watu kukata tamaa!!

Huwezi kutenganisha Siasa za upinzani na DR. Slaa
Huwezi kutenganisha UKAWA na DR.Slaa then UKAWA ikashinda uchaguzi ujao
Huwezi kutenganisha CHADEMA na DR. Slaa na CHADEMA isitikisike mtikisiko wa dharuba

Tunahitaji ukweli wa mambo haya haraka!! please CHADEMA.
 
Dr Slaa amekuwa na mchango mkubwa katika siasa za Tanzania. Hili ni pengo na pigo kwa wapinzani.
 
Dr.W.Slaa tunakuomba usiturudishe miaka mingi mingine nyuma una nafasi pia kubwa ya kuwa kiongozi mkubwa bado nafasi ipo nenda jimboni chukua jimbo mengine yatafuata., mara zote mmekuwa mmekuwa mkituaminisha kwamba chadema kuna majukumu ya kugawana na sio vyeo vya kugawana
 
Last edited by a moderator:
Muwe na kumbukumbu sahihi, hakuna aliehama ssm kwa kukatwa kama edo alishinda uchaguzi, kwa nafasi ya urais

Jifunzeni kidogo historia.. hata kama agejaza viwanja vyote vya dar, yy amekosea njia atakatwa tuuuuuuuuuuu....

Tamaa mbele mauti nyuma..

Kinachomsukuma ni tamaa ya urais c kuwatumikia wanamchi...
 
Back
Top Bottom