Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Nilikuwa mstari wa mbele sana mtaani kwangu kuwahimiza kuwa ENL fisadi wakati ule bado yupo CCM na kwa jinsi alivyokuwa na nguvu nilijua atagombea tu urais sasa mtaani kwangu sina amani maana nliwaaminisha kuwa UKAWA ndo chama cha ukombozi na DR.SLAA ndo mkombozi mwenyewe niliwahimiza wasichague CCM kwa maana LOWASSA fisadi na nikawahakikishia ufisadi wake kwa kuwasikilizisha maneno ya Tundu LIssu alivyoisimamia shoo sasa ni wiki ya pili hii nakimbia mtaani kwangu kukwepa aibu hii maana niliemsema fisadi ndo kaja kwenye chama nilichowahamasisha wakichague (chama cha ukombozi) af mtu niliyewaambia ndiye mkombozi mwenyewe simuelewi aliko ni aibu tupu kwangu sijui hata nitamsafisha vipi ENL.ili watu warudi kwenye chama cha ukombozi japo mkombozi mwenyewe tumeshampoteza..
DR.SLAA naomba urudi kundini tuendelee na safari yetu ya ukombozi ukiondoka utatupoteza wengi ujue wewe ndio mkombozi wetu sasa safari yetu imeshaingia dosari dereva wetu kipofu(mbowe) ni bora urudi tu DR. ukihama chama ninaachana na siasa....
 
Nilikuwa mstari wa mbele sana mtaani kwangu kuwahimiza kuwa ENL fisadi wakati ule bado yupo CCM na kwa jinsi alivyokuwa na nguvu nilijua atagombea tu urais sasa mtaani kwangu sina amani maana nliwaaminisha kuwa UKAWA ndo chama cha ukombozi na DR.SLAA ndo mkombozi mwenyewe niliwahimiza wasichague CCM kwa maana LOWASSA fisadi na nikawahakikishia ufisadi wake kwa kuwasikilizisha maneno ya Tundu LIssu alivyoisimamia shoo sasa ni wiki ya pili hii nakimbia mtaani kwangu kukwepa aibu hii maana niliemsema fisadi ndo kaja kwenye chama nilichowahamasisha wakichague (chama cha ukombozi) af mtu niliyewaambia ndiye mkombozi mwenyewe simuelewi aliko ni aibu tupu kwangu sijui hata nitamsafisha vipi ENL.ili watu warudi kwenye chama cha ukombozi japo mkombozi mwenyewe tumeshampoteza..
DR.SLAA naomba urudi kundini tuendelee na safari yetu ya ukombozi ukiondoka utatupoteza wengi ujue wewe ndio mkombozi wetu sasa safari yetu imeshaingia dosari dereva wetu kipofu(mbowe) ni bora urudi tu DR. ukihama chama ninaachana na siasa....

Kwa mafuriko ya lowasa sidhani kama dr slaa ana effect yoyote arudi asirudi mapambano mbele kwa mbele
 
akirud itakua vizurinna asiporudi pia hatakuwa mbayaaa chadema si mtu mmoja ni chama cha ukomboziiii
 
asante mkuu,nami naungana na nyie wote nnao penda limfumo hili lililo feli liondoke! MUNGU akutangulie dr.wetu mzee slaa uwe na hekima km kaweida yk.hivo bc tunaomba muwe wamoja.

Hekima ni ipi sasa,kusaliti kauli zake kwamba lowasa siyo fisadi au kujitenga mbali na fisadi lowasa aliebadili chama tu
 
inaonesha hujui siasa, chama hukua kwa kujiongezea wanachama, rejea hotuba ya mbowe ya kumkabidh kadi lowasa imejibu kila swali lako

Maono yako yamekomea kwa mbowe,jiongeze ww usiwe msukule...ivi kwa nn mtu akiwa nje ya chadema hafai lakini akiwa chadema anafaa sana!
 
Watu wa Chadema mnanifurahisha sana anyway siwezi kushanga,sababau waanzilishi wa chama chenu walitoka ccm,yakiwashinda kwa baba yao mzazi inabidi wasongee kwa mjomba, thats whay nawahurumia sana siku zote hamna kipya vyote mnakopi kutoka kwa ccm,mi binafsi naikubali ACT,kuliko SACCOS hyo ya kichaga,sababu wachaga hadi leo hii wanaimanai kuwa nchi haipo huru,walikataa kumpa support mwalimu Nyerere enzi zile wakiamini kuwa wazungu ni mabwana kwao,kwa hiyo sioni ajabu Chadema ikimkumbatia na kumpiga busu ibilisi (LOWASSA).
 
Back
Top Bottom