Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Bila Slaa tuna kazi ya kujenga upya upinzani....
 
Sisi tunakupenda sana, na tunajua umeifanyia chadema makubwa na tunajua ulishinda uchaguzi ila walikuibia kura zako. Tunajua hata sasa ungegombea ungeshinda.
Nia ya chadema nini? Jibu ni kuondoa mfumo wa ccm na kama uko tayari basi tunakuomba uwe mvumilivu ili tutumie hii Silaha tuliyoiokota ikiwa imetupwa na maadui zetu ccm tuwauwe wenyewe maana tunajua nia yako ni kutosikia ccm. Tusaidie sisi waja wako tuko nyuma yenu. Mwache EL agombee na tunaomba umsaidie ktk kampeni. Tunajua Ruto wa kenya alikuwa maarufu sana lakini kaamua kumwachia kenyata na mwisho wa siku wakashinda kwa kishindo. MUMGU AKUBARIKI UWE NA HEKIMA KATIKA HILI.
Napenda kukujulisha kuwa Ruto hajamwachia kenyata ila waliungana. Halafu kwa wanasiasa wenye kuchukia rushwa,ufisadi na wizi kama Dr slaa na mlm nyerere huwezi kuwaambia waungane na mlarushwa na fisadi kwani kiongozi bora ni yule mwenye kujua msimamo wake na anaweza kusimamiya msimamo wake.
 
nasikia mnataka kumchukua kwa kumhonga bilioni 10, tafadhali hata akiondoka hatakuwa na madhara kwa ukawa kama lowasa alivyoleta madhara kwenu.
Dr akifanya hivo atasaliti mabadiliko ila ndo itadhihirisha umma naye hakuwa ana maanisha alichokua anakitenda.
 
Mi nashangaa watu wanachukulia eti lowassa kama kifaa,na akishamaliza kaz nao waanze zengwe la kumuwajibisha...zipo coments zina imply hvyo...mi binafs naona ushabiki wetu katika hli tusilitumie kama kgezo cha kupeana moyo kwa kumpokea el ....ukwel ubak kuwa el agombee lakn si kwa mtazamo eti atafanyiwa hvyo...tutatengeneza majanga tu.
 
Yaani kapi la CCM mnaita kifaa? Kweli machadema yamechanganyikiwa na yameishiwa

inaonesha hujui siasa, chama hukua kwa kujiongezea wanachama, rejea hotuba ya mbowe ya kumkabidh kadi lowasa imejibu kila swali lako
 
mkishindwa hii slaa hamieni ya mbatia maana cuf mlishindwa
 
Dr. Slaa nakuomba sana ulihurumie taifa la Tanzania. Ninaomba uweke mbele damu ya Watanzania kuliko kitu chochote. Yote yanayotokea chadema ni kwa sababu watu walijua upo. Ninakuomba Dr. ukubali kuisikiliza sauti ya Roho Mtakatifu. Maisha ni mafupi. Jishushe tu Mungu atakuinua. Hasira ya mwanadamu haitendi haki ya Mungu.

Mungu tukumbuke waTanzania na utuhurumie. Tumeteseka mno.
 
sisi tunakupenda sana, na tunajua umeifanyia chadema makubwa na tunajua ulishinda uchaguzi ila walikuibia kura zako. Tunajua hata sasa ungegombea ungeshinda.
Nia ya chadema nini? Jibu ni kuondoa mfumo wa ccm na kama uko tayari basi tunakuomba uwe mvumilivu ili tutumie hii silaha tuliyoiokota ikiwa imetupwa na maadui zetu ccm tuwauwe wenyewe maana tunajua nia yako ni kutosikia ccm. Tusaidie sisi waja wako tuko nyuma yenu. Mwache el agombee na tunaomba umsaidie ktk kampeni. Tunajua ruto wa kenya alikuwa maarufu sana lakini kaamua kumwachia kenyata na mwisho wa siku wakashinda kwa kishindo. Mumgu akubariki uwe na hekima katika hili.

umenena maneno yenye busara sana!
 
Dr. Slaa nakuomba sana ulihurumie taifa la Tanzania. Ninaomba uweke mbele damu ya Watanzania kuliko kitu chochote. Yote yanayotokea chadema ni kwa sababu watu walijua upo. Ninakuomba Dr. ukubali kuisikiliza sauti ya Roho Mtakatifu. Maisha ni mafupi. Jishushe tu Mungu atakuinua. Hasira ya mwanadamu haitendi haki ya Mungu.

Mungu tukumbuke waTanzania na utuhurumie. Tumeteseka mno.

Umenigusa sana. Kama ningepata fursa ya kukutana na Dr. Slaa Nimemwambia maneno haya.

Dr. Slaa umebeba maisha yetu mkononi mwako. Wengine tunaweza kufa kwa pressure iwapo utahama chadema maana itatuchukua miaka mingine 20 kujenga chadema.

Hurumia Roho zetu naza wapendwa wetu zilizopotea kwenye harakati za ukombozi. We need you this time ever
 
Sisi tunakupenda sana, na tunajua umeifanyia chadema makubwa na tunajua ulishinda uchaguzi ila walikuibia kura zako. Tunajua hata sasa ungegombea ungeshinda.
Nia ya chadema nini? Jibu ni kuondoa mfumo wa ccm na kama uko tayari basi tunakuomba uwe mvumilivu ili tutumie hii Silaha tuliyoiokota ikiwa imetupwa na maadui zetu ccm tuwauwe wenyewe maana tunajua nia yako ni kutosikia ccm. Tusaidie sisi waja wako tuko nyuma yenu. Mwache EL agombee na tunaomba umsaidie ktk kampeni. Tunajua Ruto wa kenya alikuwa maarufu sana lakini kaamua kumwachia kenyata na mwisho wa siku wakashinda kwa kishindo. MUMGU AKUBARIKI UWE NA HEKIMA KATIKA HILI.

Mnamzingua mzee wa watu bure,mwacheni na msimamo wake,km unajua angeshinda mbona mmemnyang'anya tonge mdomoni? Bora aje Act aipeperushe bendera ya Urais,MTU amesota kuunda Ukawa akawa na matumaini ya kuwa rais halafu jamaa anadandia kwa mbele inauma Sana, watu majimboni wakijitokeza mnalalamika hawajakifanyia lolote chama mnawanyima nafasi,cha ajab kwa Edo imekuwa tofauti walioumizwa kwa ajiri ya chama ndo wanachinjiwa baharini. Pole kwa kuumizwa mkono mzee wetu Dr. Slaa karibu ACT
 
Umenigusa sana. Kama ningepata fursa ya kukutana na Dr. Slaa Nimemwambia maneno haya.

Dr. Slaa umebeba maisha yetu mkononi mwako. Wengine tunaweza kufa kwa pressure iwapo utahama chadema maana itatuchukua miaka mingine 20 kujenga chadema.

Hurumia Roho zetu naza wapendwa wetu zilizopotea kwenye harakati za ukombozi. We need you this time ever





mungu ampe uvumilivuu
 
nasikia mnataka kumchukua kwa kumhonga bilioni 10, tafadhali hata akiondoka hatakuwa na madhara kwa ukawa kama lowasa alivyoleta madhara kwenu.

Ikibidi hata B20 wampe ila aje Act agombee
 
Dr. Slaa nakuomba sana ulihurumie taifa la Tanzania. Ninaomba uweke mbele damu ya Watanzania kuliko kitu chochote. Yote yanayotokea chadema ni kwa sababu watu walijua upo. Ninakuomba Dr. ukubali kuisikiliza sauti ya Roho Mtakatifu. Maisha ni mafupi. Jishushe tu Mungu atakuinua. Hasira ya mwanadamu haitendi haki ya Mungu.

Mungu tukumbuke waTanzania na utuhurumie. Tumeteseka mno.

Umeongea kwa uchungu sana, lakini hapa Mungu haingii kwenye hizi deal watu wanajali zaidi maslahi, swala la ukombozi halipo hapo
 
Kwanza kitu walichokifanya leo viongozi wa Chadema kumpokea Lowassa viongozi wote wakubwa na kumpa fomu huku tundu lissu akisema kabisa ukiunda serikali yako(yaani anamwambia lowassa) inamaanisha kuwa uongozi wa Chadema umeshampa nafasi lowassa ya kuwa mgombea wa uraisi kwa iyo zoezi la kuchukua fomu limetangazwa kama geresha tu.
CCM wagombea wote walienda kuchukua fomu na wakifika ofisini wanamkuta mohamed seif khatibu tu anawapa fomu wao ndo wanaenda kujielezea huko. Hamna hata mgombea aliyesindikizwa na mwenyekiti au aliyeanza kama kutangazwa kuwa ndo mshindi.

Hizi ndo mistakes ambazo Chadema mnazifanya na kwa watu wenye akili wanajua kumbe nyie mmeshanunuliwa tayari na vitu vyote mnafanya kama maigizo tu.

Kusema kweli hata mie sijaamini maneno ya tundu lissu na mbowe wakati lowassa anachukua fomu, at least you werte supposed to show that kuna fair ground/play kwenye michakato yenu.

CHADEMA/UKAWA MMETIA AIBU NA SITASHANGAA DR. SLAA AKIAMA KWA SABABU MMEONYESHA NI WANAFIKI WA HALI YA JUU NA KIBAYA ZAIDI HAMUWAFANYII UNAFIKI WATANZANIA TU, HADI NYIE WENYEWE MNAFANYIANA UNAFIKI.

KWELI FEDHA MWANAHARAMU.
 
Mtamuita kila aina ya jina Mh Dr Slaa,kwan hamkujua umhim wake? Naipenda Chadema lkn ya Slaa
 
Back
Top Bottom