Dr. Slaa ameamua kurudi kufanya kazi hii...


Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Naambiwa kuwa huyu jamaa ni Mwandishi wa habari wa UHURU...............

90cart01102006oo6.jpg
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Rev. Masa usiziweke watakuwa wamejifunza!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,085
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,085 377 180
u seems to be out of ur mind,get a rest pls
 
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
311
Likes
5
Points
35
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
311 5 35
Kuna watu wengine bwana, bangi mnavutia vichakani halafu mnakuja kuzitolea humu JF
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Well ni utani but inaweza kuwa na negative implication. Ni photo shop cheki mikono hiyo ni ya mzungu!
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Jamani hizi chokochoko za personality si kitu kizuri. Hapa ni kwa Great thinkers, hapatakiwi kuwa derailed na feeble minds ambazo zinajikita kuzodowa personalities ambazo zingine ni role modal at international scale. Halafu hawa watu ni wale wale kila siku.

Watendaji wa JF please give credibility to the forums do something to term these demented charaters. Failure to do that, allow us to make direct attacks to their personalities also. Kama haitasababisha hapa pawe uwanja wa fisi.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
user-online.png

JF Senior Expert Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
avatar25348_2.gif

Thanked 10 Times in 10 Post
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
mh, rev masalilo vipi picha zimeisha?
 
Valid_Options

Valid_Options

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
Valid_Options

Valid_Options

Member
Joined Nov 13, 2010
43 0 0
mkwere bwana.. never trust the spiritual leader who cant dance..kweli hatuna rais..this man is a joke
Kuna Rais jamani na si mtu akiance kuna shida gani tena kwenye hafla au party mbona Zuma hamumsemi
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,117
Likes
92
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,117 92 145
duh, hapa mmechemka aisee, tangu lini wakatoliki wakawa na kanzu nyeusi? Yaani nyie kila mnachojaribu kuchakachua mnakosea. Poleni!!!
wana hali mbaya kweli, hata kukosea hawajui
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272