• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dr. Slaa ameamua kurudi kufanya kazi hii...

VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,232
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,232 0
is this necessary...... There is no need for this bro.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,471
Points
1,225
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,471 1,225
Duh hizi ni mbinu chafu za CCM
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,146
Points
1,250
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,146 1,250
Duh, hapa mmechemka aisee, tangu lini wakatoliki wakawa na kanzu nyeusi? Yaani nyie kila mnachojaribu kuchakachua mnakosea. Poleni!!!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 0
mtachokonoa mtachoka, nothing will shake Slaa or Chadema;
 

Forum statistics

Threads 1,403,310
Members 531,177
Posts 34,420,050
Top