mzeesam Member Joined Aug 7, 2016 Posts 97 Reaction score 78 Sep 16, 2026 #1 Ni mdada WA 30yrs, mchaga, elimu form four, nipo Mbagala, natafuta kazi yoyote ya kwenda na kurudi, dukani, kiwandani, etc.
Ni mdada WA 30yrs, mchaga, elimu form four, nipo Mbagala, natafuta kazi yoyote ya kwenda na kurudi, dukani, kiwandani, etc.
secretarybird JF-Expert Member Joined Aug 22, 2024 Posts 22,712 Reaction score 47,467 Sep 16, 2026 #2 Kila la heri bibie.
Monetary doctor JF-Expert Member Joined Oct 20, 2022 Posts 13,597 Reaction score 25,714 Sep 16, 2026 #3 Mbn mzeesam ??
Mwalimu wa tuisheni JF-Expert Member Joined Oct 19, 2019 Posts 8,556 Reaction score 15,195 Sep 16, 2026 #4 Mzeesam halafu ni mdada, au umeandika kwa niaba
Tate Mkuu JF-Expert Member Joined Jan 24, 2019 Posts 45,585 Reaction score 135,551 Sep 16, 2026 #5 Mzee Samwel unakuwaje tena mdada! Unatuchezea akili?
The-unknown JF-Expert Member Joined Feb 26, 2014 Posts 1,690 Reaction score 1,959 Sep 16, 2026 #6 Tate Mkuu said: Mzee Samwel unakuwaje tena mdada! Unatuchezea akili? Click to expand... hii ndii jf,unaona user Zai lakini uhalisia Hamisi
Tate Mkuu said: Mzee Samwel unakuwaje tena mdada! Unatuchezea akili? Click to expand... hii ndii jf,unaona user Zai lakini uhalisia Hamisi
Medecin JF-Expert Member Joined Nov 29, 2011 Posts 8,801 Reaction score 24,230 Sep 16, 2026 #7 Nashindwa kuelewa