Dr. Shein na Maalimu Seif wanachuana Z'bar


Status
Not open for further replies.
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
1) Kituo Cha Bwawani-Unguja

Maalaim seif CUF 593
Dr Shein CCM 141

Jimbo la Chake Chake-Pemba
Kituo cha Michakaini
Maalim Seif CUF 956
Dr. Shein CCM 246.
Kituo cha Ngwachani
Maalim CUF 623,
Shein CCM 132.

Wadi ya vikokotoni
Maalim Seif CUF 204
Dr Shein CCM 96

Ziwani -Pemba
*
Maalim Seif CUF 1080
Dr Shein CCM 60

Malindi - Unguja
Maalim Seif CUF 104
Dr Shein CCM 28

==================
OFFICIAL RESULTS:

To follow here
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
35
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 35 145
Asiyekuwepo na lake halipo
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
355
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 355 180
1) Kituo Cha Bwawani

Maalaim seif Shariff CUF 593

Dr Shein CCM 141
Natamani sana CUF ichukuwe zanzibar ili kum'disaprove Mkapa kwenye kauli zake za Jana!
 
K

kilimajoy

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
132
Likes
1
Points
35
K

kilimajoy

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
132 1 35
Duh! Huo mwanzo kasi yake inazoa mtu!
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
100
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 100 145
waooooooooooh! mwaka wao ccm huu
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
493
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 493 180
CUF kila uchaguzi huwa wanashinda
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Kweli mwaka huu ni kiama cha CCM.
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
8
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 8 0
Mmmh hapa inaonekana sasa Zenji itakuwa CUF na Bara itakuwa CHADEMA. Mbadiliko ya kweli. Itabidi CUF na CHADEMA wakae pamoja kurudisha heshima ta Taifa hili badala ya kuanza tena malumbano ya muungano n.k.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Hizo ni kura za urais zanzibar za urais muungano chadema ndio wataongoza si mliona watu walivyo jaa kwenye mkutano wa slaa kule zanznibar?
 
E

elly1978

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
180
Likes
8
Points
35
E

elly1978

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
180 8 35
Huko ni Pemba? Au Unguja, wadau tufahamisheni mkojo watakakupita ati
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Bwawani najua ni Unguja
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
Kituo cha Michakaini, Jimbo la Chake Chake-
Maalim Seif CUF 956
Dr. Shein CCM 246.
Kituo cha Ngwachani
Maalim 623,
Shein 132.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
29
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 29 135
duh,me am waiting the final results coz this is giving me hard time here
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
110
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 110 160
Zanzibar Presidential Results

1) Kituo Cha Bwawani-Unguja

Maalaim seif Shariff CUF 593
Dr Shein CCM 141

Jimbo la Chake Chake-Pemba
Kituo cha Michakaini
Maalim Seif CUF 956
Dr. Shein CCM 246.
Kituo cha Ngwachani
Maalim 623,
Shein 132.​

 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
715,065
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 715,065 280
Huu Uraisi unamnukia Hamad......JK kumchagua Dr. Shein alikosea mahesabu....angelimwacha...........Bw. Nuklia aendelee huko kwa sababu ana ngome kubwa Unguja....wazo la waunguja watamchagua mtu yeyote ili mradi wa CCM lipo mashakani sasa....................
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Huu Uraisi unamnukia Hamad......JK kumchagua Dr. Shein alikosea mahesabu....angelimwacha...........Bw. Nuklia aendelee huko kwa sababu ana ngome kubwa Unguja....wazo la waunguja watamchagua mtu yeyote ili mradi wa CCM lipo mashakani sasa....................
naam mabadiliko ya kweli yataletwa na vijana na wazee wazalendo hivyo basi ni tumaini la watanzania mshindi ndiye atakayekabidhiwa serikali !
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,262,901
Members 485,734
Posts 30,135,377