Kiranja Mkuu Si kila mtu aliyopo nje ya nchi anabeba mabox.. i know people have better jobs than could ever get in TZ na hamna mambo ya bongo mara bossi anakutaka, mara bosi anakukunjia etc..
by the way...at least hao wanaobeba mabox wanaweza kuafford basic needs kama maji, umeme, good health system etc kuliko wale wengi waliopo tz..
I agree with you!Kuna watu Ulaya,wakirudi hawawezi kuishi maisha ya Bongo.
Watoto wao wanasoma top class education,wanapata first class health,wanaishi nyumba zenye umeme,vyoo vya ndani,na kadhalika.
Elimu ya hawa perhaps very low,ukilinganisha wakirudi bongo,watakaa Manzeshe,
may unemployed,hawataweza kuwasomamesha watoto wao St Mary etc.
Su kubeba maboksi is very simplist way ya kusema hivyo.Kuna wengi proffesionals too, manurse,doctors and engineers.
Lipi bora:ulalalie ngozi ,huna umeme,huna docta mzuri(you see Waziri amekimbilia Nairobi),chance za kupata magonjwa ni very low kama Tanzania.Au ufanye kazi yoyote Ulaya ,uishi vizuri,ule vizuri,low level of crime,chance za kuuawa kwa ajali ni ndogo etc?
Hata watoto wa vigogo wanajua hivyo,baadhi watoto wa Malecela,Salim,
Msekwa na hata tukio la juzi la Balozi Daraja,watoto wote wako majuu!!!