Dr. Mponjoli: Police smash alleged luxury car theft ring

Dr. Mponjoli: Police smash alleged luxury car theft ring

huyu mr mponjoli ndiye mfandili mkubwa wa JOSEPH MBILINYI au mr 2. mbunge wa m,beya mjini . na ndiye yeye alimpeleka marekani kwa mara ya kwanza. na wakawa wanaishi na kupiga deal pamoja. na baada ya mponjoli kukamatwa na kufungwa kule marekani ndio ikabidi mr 2 arudi dar na baadae ndio akawa mbunge wa chadema . so deal hizo zote mr 2 anazijua vizuri . na ndio zilizomtoa hadi kumfikisha hapo alipo

Acha uongo wewe....Mr. 2 alikuwa hafanyti naye deals zozote sema alikuwa mwenyeji wake coz wako ni washkaji way back bongo
 
We uliyedai hakumzika Mzazi wake ni mnafiki na hizi ndo habari za kupikwa Dr. alikuwepo na kwa uthibitisho muulize Sugu na Shitambala watakujuza,bahati mbaya natumia phone ingekuwa pc ningekuwekea pic yake akiweka shada kwenye Kaburi la mzazi wake( baba). ktk viunga vya mby alikuwa akitanua na AUDI LAKE,MDOGO WAKE WA KIUME ANAITWA GODY ALIKUA AKITUMIA BMW NEW MODEL NA NA VEROSA simsifii but kwanu ni shujaa.
 
"Doctor" gani feki na msanii tu ilhali ni certified-kibaka and convicted felon tu, kudadeki!

Hata muosha vinyeshi vya Wazee Ughaibuni anaweza nunua mtumba wa high-mileage Range Rover Vogue/HSE ya 2004/2005 for less than $7,000. Lakini akipita mitaa ya Bongo utaona anapeta utadhani fisadi fulani, huku injini ya gari ipo tayari ku-throw up wakati wowote. Kubambuzi! Haya magari yamejaa barabara zote DSM kiasi kwamba kila gari la 5 kwenye msururu wa foleni za magari utakuta ni Range Rover Vogue au Land Rover LR3. Lakini apparently, its all image, kwani hakuna magari mabovu kama Range Rover au Land Rover so to speak.
 
jamani hii imekaa kama sinema yote yana ukweli au watu wanaunganisha unganisha tuu?
 
Sasa hizi habari mbona zilipendwa...huyu jamaa menyewe mpaka katoka na yuko bongo sasa hivi katulia.

katulia na chenji za kutosha.......................... ***** bora kawatia adabu WAZUNGU, Jela kitu gani, kuna watu wapo lipango pasi na hatia.
 
Julius,

Dr Ponjo ni hatari sana , alishafanyiza sana hapo Dallas kabla ya kurudishwa nyumbani . Trust me $ 350, 000 kwa dokta ni change tuu ! Huyu jamaa atatoka jela na atarudi kwenye fani yake...
Jamaa alikuwa mishra town wa noma
 
Kwa sababu ya madokta wa wizi kama hawa kila aendapo mtanzania atajulikana mwizi hatapewa dili au kazi yoyote, na hata akipewa itaishia kufanya usafi au kubeba mizigo maana atawekwa kundi moja na nigeria au senegal. Hili ni jipu haifai kutaifisha tu mali bali mvua ya miaka 30 inafaa.wanaojua historia ya huyu jamaa alikuwa kidokozi toka utotoni huko mbeya
 
Kwa sababu ya madokta wa wizi kama hawa kila aendapo mtanzania atajulikana mwizi hatapewa dili au kazi yoyote, na hata akipewa itaishia kufanya usafi au kubeba mizigo maana atawekwa kundi moja na nigeria au senegal. Hili ni jipu haifai kutaifisha tu mali bali mvua ya miaka 30 inafaa.wanaojua historia ya huyu jamaa alikuwa kidokozi toka utotoni huko mbeya

unapenda kuwatukuza WAZUNGU?
cha AJABU KIPI HAPO.................... acheni usela nya kwenye maisha ya wanaume wanaojua kuwatia adabu wazungu.
alafu umekurupuka eti kaanza muda udokozi, tupe ushahidi kama walio tupa hao ngozi nyeupe unaowanyenyekea kuwa jamaa alianza udokozi kitambo
 
Kijana usitetee wizi, tafuta ela kwa halali, au na wewe mwizi?unakumbuka manzese walikuwa wanawafanyia nini wezi? Nenda china kawaibie halafu utupe taarifa kitakachofuata.Nikupe ushahidi halafu iweje.Wewe ni wa kulekule nini? Tunakosa dili za halali sababu ya matapeli ebooo!!
 
Kijana usitetee wizi, tafuta ela kwa halali, au na wewe mwizi?unakumbuka manzese walikuwa wanawafanyia nini wezi? Nenda china kawaibie halafu utupe taarifa kitakachofuata.Nikupe ushahidi halafu iweje.Wewe ni wa kulekule nini? Tunakosa dili za halali sababu ya matapeli ebooo!!

Acha uongo, kwahiyo wale wote waliokosa deal za kuwachambisha Wazungu ni kwasababu ya wizi wa ngozi nyeusi?
Unataka niambia hakuna wazungu wezi, au Mwafrika ndio mvumbuzi wa wizi kiasi kwamba imefikia hatua mnaogopwa?

Kama huna elimu ya kutosha utaendelea sota, acha kuhusisha shida zako na matendo ya mwingine. Mwisho mimi kwangu Dr. Ponjo namuona bado ni shujaa sana, na bahati mbaya nimekuwa nae, nimesoma nae pale Sangu, ingawa nilihama na kumuacha bado nakumbuka hustle zake kipindi kile..... Nimepinga unafki wako kuhusu tabia ya udokozi cuz mimi nimekua nae toka enzi za utoto pande za Ghana..mpaka anakuja Dar mimi nilikuwa miongoni mwa rafiki zake wa Awali kabisa hapa jijini.
 
Hii thread ya Mponjoli ni ya zamani sana; kwahiyo alikwisha toka jela kitambo kama anavyotuaminisha Mwandwanga? Mwenye uhakika atililike humu.
 
Acha uongo, kwahiyo wale wote waliokosa deal za kuwachambisha Wazungu ni kwasababu ya wizi wa ngozi nyeusi?
Unataka niambia hakuna wazungu wezi, au Mwafrika ndio mvumbuzi wa wizi kiasi kwamba imefikia hatua mnaogopwa?

Kama huna elimu ya kutosha utaendelea sota, acha kuhusisha shida zako na matendo ya mwingine. Mwisho mimi kwangu Dr. Ponjo namuona bado ni shujaa sana, na bahati mbaya nimekuwa nae, nimesoma nae pale Sangu, ingawa nilihama na kumuacha bado nakumbuka hustle zake kipindi kile..... Nimepinga unafki wako kuhusu tabia ya udokozi cuz mimi nimekua nae toka enzi za utoto pande za Ghana..mpaka anakuja Dar mimi nilikuwa miongoni mwa rafiki zake wa Awali kabisa hapa jijini.

umeshasema wewe Ni mpambe wake basi umeshamaliza kila kitu sina haja ya kuendelea kuhojiana na wewe majibu nimeshapata.
hii Ni interrogation technique ambayo mwishowe napata nilichokitaka
 
umeshasema wewe Ni mpambe wake basi umeshamaliza kila kitu sina haja ya kuendelea kuhojiana na wewe majibu nimeshapata.
hii Ni interrogation technique ambayo mwishowe napata nilichokitaka
Pimbi kweli wewe.. ...kunyaaa kamalizie assignment ya mmeo
 
Kwanza sio $350,000 bali ni £350,000.For your information,hizo ni currencies 2 tofauti moja ikiwa na thamani zaidi ya mara moja unusu dhidi ya nyingine.

Sijui uko nchi gani lakini kwa taarifa yako pauni 350,000 ni takriban shilingi milioni 800 za Kitanzania.Na kwa vile amekombwa mali yenye thamani ya pauni laki tisa hapo tunazungumzia zaidi ya shilingi bilioni 2.

Najua kuna baadhi ya wabongo wanaoshabikia wahalifu lakini hiyo si hoja hapa.Unachopaswa kuelewa ni kwamba kwenye hizi dili za kihalifu hakuna binding contracts bali ni kuaminiana.Huyo mzembe atakapotoka jela atakuta mali alizokabidhi kwa "jamaa" zake zimeshataifishwa isivyo rasmi.Atakwenda kushtaki wapi?Labda kwa waganga ambapo sote tunajua kuwa "ufundi" umekuwa kimbilio la matapeli lukuki.

Waingereza wana msemo kwamba namna bora ya kuishi ni kuchukulia kila sekunde ya maisha yako kuwa ni muujiza usiojirudia.He had the opportunity but blew it.

ENDELEA KUAMINI KUWA AKITOKA JELA ATAKUWA THE SAME DOKTA
Vipi Mungu wa Dunia hajawa the same Dr?

Maana ni kama chura alipigwa teke.
 
Back
Top Bottom