Ngigana
JF-Expert Member
- Apr 16, 2010
- 2,108
- 1,449
La jamani hii warning kali sana! kubana korodan na mlango!?😳Chunga tu mashushushu wanaokula mishahara minono wasijezibana hizo korodani na mlango,....wao kila kitu ni siasa na uadui.
La jamani hii warning kali sana! kubana korodan na mlango!?😳Chunga tu mashushushu wanaokula mishahara minono wasijezibana hizo korodani na mlango,....wao kila kitu ni siasa na uadui.
huyo ni mnazi mmoja bashite ndio anajivinjari katika anga zote hizoBy jingalao,Barbarosa,magonjwa mtambuka,muda wote,Rutashoborwa,stroke and other Lumumba crazies
Eti anasingizia machinga...huku lile dikteta la kihutu liko like " we are in the laiti tlaki"Hii ni baada ya kuliambia bunge kwamba hali ni tete hasa baada ya mapato kwenye sekta ya madini kupungua kutokana na baadhi ya makampuni kusitisha uchimbaji na kukosekana kwa mapato kutoka kwa sekta isiyo rasmi ( machinga ) kunakotokana na kukosekana kwa kumbukumbu za mapato kulikosababishwa na machinga kutokutunza kumbukumbu na kutokuwa na sehemu maalum za kufanyia biashara.
Dr Mpango amedai kwamba kushindwa kuongezwa mishahara ya wafanyakazi , na hivyo kupunguza mzunguko wa pesa ni sababu nyingine ya kuanguka kwa uchumi wa nchi .
Mytake , itafika wakati wote tutaongea lugha moja .
HahahaMbowe kashusha tena uchumi?. Nyinyi chadema nyinyi, mmeshusha uchumi nyinyi.
Kwa hiyo sasa mkuu huu uzi ufungwe tusubiri kitabu chako ama? Wabongo bana😀Kuna kitu kinaitwa ''AN ENTREPRENEUR AND HIS ENVIRONMENT'' hakija kaa sawa Kwenye uchumi wa Tanzania kwenye Kitabu changu ninacho kiandika nimejaribu kuelezea vizuri
Hii ni baada ya kuliambia bunge kwamba hali ni tete hasa baada ya mapato kwenye sekta ya madini kupungua kutokana na baadhi ya makampuni kusitisha uchimbaji na kukosekana kwa mapato kutoka kwa sekta isiyo rasmi ( machinga ) kunakotokana na kukosekana kwa kumbukumbu za mapato kulikosababishwa na machinga kutokutunza kumbukumbu na kutokuwa na sehemu maalum za kufanyia biashara.
Dr Mpango amedai kwamba kushindwa kuongezwa mishahara ya wafanyakazi , na hivyo kupunguza mzunguko wa pesa ni sababu nyingine ya kuanguka kwa uchumi wa nchi .
Mytake , itafika wakati wote tutaongea lugha moja .
Kihutu tunasema "we are in the laiti tilaki"😅We are in right track!
(Crazy? )Zombies would have suited em better.Dr Mpango ni muongo,anamgombanisha Rais na wananchi atumbuliwe haraka sana,hali ya uchumi ni nzuri mno,Rais kafanya kazi nzuri sana kuinua uchumi.
By jingalao,Barbarosa,magonjwa mtambuka,muda wote,Rutashoborwa,stroke and other Lumumba crazies.
Mkuu naona akili zimekurudia sasa unaongea lugha moja na watanzaniaHuku kuporomoka BAGBO anahabari kweli?!
Akitoka tu nje ya geti la bunge utamsikia lugha inabadilika!Kama ni maneno ya waziri, tena ameyatolea bungeni, huku hansad ikimnukuu....then "yaliyopo yanafurahisha"
Namsubiri CAG Polepole katika ufafanuzi wa hili jamboNasubiri mawazo ya stroke na magonjwa mtambuka juu ya hili
Wakati huo huo, tutapeleka vijana wa jeshi wakabangue kwa meno...usiombe uugue kichaa cha kihutu, it is real!Serikali inapesa za kutosha za kununua korosho
Usiache kumtag na CAG PolePole mkuu!Dokta Mpango atumbuliwe haraka sana hawezi kupingana na takwimu za dokta Abbas,Prof.Mukandara,Prof. Qorro,Prof.Mkumbo na wasomi wa hali ya juu duniani waliosema juzi pale UDSM kuwa uchumi unakua kwa kasi kubwa muno na tunatakiwa tutembee vifua mbere.
Ina maana yeye kasoma chuo gani,cha kata?