Dr. Jakaya M. Kikwete ni the best ever!!

Dr. Jakaya M. Kikwete ni the best ever!!

Status
Not open for further replies.
Salamu zangu mpeleke William Malecela na umwambie multiple ID SIO ISHU jF. SO BADILIKA NDUGU.
 
Willium ...kwani Kikwete anataka kuomba third term???? Kama legacy ipo ni ipo tu wall haina haja ya kuitafuta kwa toshi.....yeye ajitahidi kufanya kazi kwa bidii hiii miaka 2 iliyobaki...mwaka 2016 tutaungana kwa pamoja hapa inshaalah kuimba sifa za Kikwete na kumtetea!!

- Well, kwanza mimi sio Willium, na pili huko upande wa pili mna tatizo moja kubwa sana nalo ni kuamini kwamba mnaloona nyinyi ndio sawa, wengine wote hawako sawa ndipo mnapoharibu sana, sasa dalili za kutokujua siasa ni kujaribu kushindana na hii picha you can't huwezi, mimi ningekuwa ni nyinyi hii thread ningeiacha kama ilivyo,

- Nimeiweka hii thread makusudi maana kuna watu nimewaambia kuwaonyesha mfano kwamba humu ndani wanaojua siasa ni wachache sana na wanaojua siasa vizuri humu wana tatizo moja ni kujaribu kuwavuta wengine wote kama vipofu, kwa sababu that is the goal ni kukataa anything good of CCM au Rais kama mlivuopuingia huu mtego, nia na madhumuni yangu ilikuwa kuwaonyesha wahusika flani kwamba uwezo wa wananchi wetu kuelewa siasa ni mdogo sana, wewe unajua siasa vizuri sana ndio maana umeshindwa kuiponda hii picha directly, sasa waonee huruma wenzako wanaojikanyaga kanyaga kwenye hii thread,

- Ndio maana ninasema hili taifa tuna tatizo sana na ninamuomba Mungu anisaidie niishi mpaka mwisho wa maisha yangu CCM ikiwa madarakani kwa sababu Chadema ikishika nchi hii ninahamia Malawi siku hiyo hiyo liwalo na liwe!

Es!
 
salamu zangu mpeleke William Malecela na umwambie multiple ID SIO ISHU jF. SO BADILIKA NDUGU.

- Sema hoja imekushinda, maana kama ni ID mnahitaji kumake your minds people, kila siku mna jipya na ES mara ni mwanamke, mara yupo ubalozini New Yorrk, mara ni William, people vipi mnajielewa kweli?

weka hoja hapa hamna ID hapa!1, yaani the message ya hii picha is so strong mpaka umekimbilia ID, ha! ha! ha!

Es!
 
Mpka leo hajua kama mwangosi ali uawa, lakini kwasababu hakuwa mtu wa bongo movie, alafu ndiyo unakuja kutulete utumbo wa hali ya juu, tumia akili yajo hata kidogo ndiyo utajua karibia Africa nzima tunaongozwa na watu wenye rioho za naman gani

- Duh!

Es!
 
Naunga mikono yt, huyu jamaa anaonekana kwa baadhi ya watu ni mbaya, lkn kama mwanadamu mwingine hakika, Rais wetu ni muungwana sn, siku zote wanaosema sn wakiwa Viongozi nchi itatetemeka, kwa kutumia dola kuongoza badala diplomasia, huyu mkuu wetu, ametukanwa sn na vibonzo lkn amekuwa mtulivu sijaona, dola naamini inatamani waambiwe muwekeni ndani mpaka nitakaporudi, za akina Ouko, lkn anasema waacheni ni uhuru wa kuongea, watalala wakisha sema ya mioyoni mwao, hatujawahi pata mtu kama huyu sijui huko mbele.
Wakenya walipokuwa wanamsifu nakusema tuna Rais mzuri sn mm ni mmoja sikujua sana lkn hakika anatufaa hata kwa miaka mingine kumi ijayo.

- Hana ubaya wowote bro, isipokuwa wanaotaka madaraka kwa nguvu tu ni lazima awe mbaya maana wanajua uwezekano a kupata kura za kushika nchi haupo, sasa wanataka kutumia kila nji za kihuni kushika nchi ikiwa ni pamoja na kuchafua kila mtu siyekubali mawazo yao, wampiga chini maana wananchi wameamuka sana, so ni ndoto kwao kushika nchi watabakia matusi hayo wanayajua sana!!

Es
 
- so hiyo picha imekutesa sana maana inaonyesha Rais msikivu na mwenye huruma!!

Es!!
Kwan Field Marshall ES
tunahitaji raisi wa kuonea huruma na kusikiliza wenye matatizo au wa kutatua matatizo?. Kila mtanzania anajua matatizo ya nchi hii huitaji kutembea ili kuona matatizo ya Wa-Tz.
1.Je imemchukua miaka mingapi kukutana na huyu jamaa?
2.Ametumia shilingi ngapi kufika huko walipokutana ukilinganisha na gharama za safari moja ya kwenda USA?.
3.Safari zake zisizo na tija za kwenda kupanda mikokoteni ya farasi na kupiga picha zimemsaidia nini huyu unayemwona kwenye picha?.
4.Binafsi umejifunza nini kwa picha hii?.

Mimi nimejifunza kuwa raisi Dr. JK. naye ameona ni zamu ya Wa-Tz kutembeza bakuli kwake.
 
Labda hii sio sehemu yake...labda.
Tulipokuwa watoto tuliambiwa tuoshe miguu yetu vizuri kabla ya kwenda kulala. Sababu ya kuosha miguu ni kuwa kama miguu yako ni michafu na itatoa harufu, panya watakuja kula miguu yako. Nilishangaa ni jinsi gani panya ataweza kukun'gata miguu na kuchukua vipande vya mwili wako bila wewe mwenyewe kustuka! Niliambiwa kuwa kabla ya kukuuma, panya hukupuliza na ule upepo unakupoza kiasi ambacho hata akikun'gata husikii maumivu. Ila ukizinduka asubuhi utakumbana na vidonda miguuni.

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2

Mkuu mbona hapa sijakupata!

Oooh, au una maana ni janja tu ya Jk kuuma na kupuliza
 
Siyo tu Kikwete ni the bast ever!! naongezea Kikwete ni mwanaharamu aliyekamilika kama ulikuwa na maana hiyo maana sikuelewi kabisa

Pata muda ujitafakari wewe binafsi,jiulize leo tu imepitaje kwako,umefanya haramu ngapi,wewe ni msafi kiasi gani kwa nafasi yako,mwisho kabisa uje utoe kibanz kwa JK baada ya kuanzia kwako.
 
Kwan Field Marshall ES
tunahitaji raisi wa kuonea huruma na kusikiliza wenye matatizo au wa kutatua matatizo?. Kila mtanzania anajua matatizo ya nchi hii huitaji kutembea ili kuona matatizo ya Wa-Tz.
1.Je imemchukua miaka mingapi kukutana na huyu jamaa?
2.Ametumia shilingi ngapi kufika huko walipokutana ukilinganisha na gharama za safari moja ya kwenda USA?.
3.Safari zake zisizo na tija za kwenda kupanda mikokoteni ya farasi na kupiga picha zimemsaidia nini huyu unayemwona kwenye picha?.
4.Binafsi umejifunza nini kwa picha hii?.

Mimi nimejifunza kuwa raisi Dr. JK. naye ameona ni zamu ya Wa-Tz kutembeza bakuli kwake.

- Huu ni mtizamo wako na Chadema, otheriwse kukinga bakuli mbona mnakinga kwa Sabodo kila siku, kama ni safari zisizo na tija mbona mnakwenda kufungua matawi nje yenye wanahcma watano tu manaacha hapa bongo, kama ni matatizo kwa wananchi afadhali hata bongo huko majuu bila kuwa insurance hutibiwi na ni wengi tu hawana!

- Picha inanifundisha kwamba nina Rais mwenye utu, na ni picha ambayo huwezi kupingana nayo pingana kwa mengine lakini sio hii picha cause iko very powerfull, ndio maana ninasema uelewa wa siasa kwa wengi humu JF ni mdogo sana na ndio maana hamataweza kushika nchi hata siku moja kwa sababu mko arrogant sana, kama kweli unajua siasa huwezi kupingana na hii picha ndio maana Philemon Michael ameiacha hii picha kama ilivyo yeye an anajua siasa na anajua how power full this pic is!

- CCM tuna tatizo moja kubwa sana ambalo nitapigana nalo sana mpaka ieleweke, tuna tatizo la ku-communicate mazuri yetu kwa Taifa, tunayo mazuri mengi sana ambayo hatuyasema sana, Chuo Kikuu cha UDOM peke yake kinatakiwa kufunikza kila kitu as far as mazuri ya CCM is concerned, Uwanja wa Taifa ni another great symbol ya CCM, Bara bara I mean lakini sasa kwa vile tuna uongozi mpya ambao upo serious usishangae kuona mambo kama haya, hii picha nimeirusha jana na leo kila out let ya media imeweka, pole pole mpaka ukweli utakapokuwa wazi kwamba CCM ina mazuri na mabaya yake so is Chadema!!

Es
 
FM - ES, naona umesahau. Mzee Mwinyi alikuwa anakutana na watu wenye matatizo mbalimbali kila alhamisi pale Lumumba - tena kwa siri, bila hata kuruhusu wapiga picha. JK anaonekana amejipanga kabisa ili apigwe picha za kizushi.

Halafu huwa najiuliza, watu wenye matatizo kama haya wapo wengi tu, na wataendelea kuwepo siku za usoni. Kwa nini basi asiandae mkakati wa kutaifa kuwahudumia hata wale ambao hajapiga picha nao?
 
Mimi ni mmoja wa wanamkosoa mno rais Kikwete lakini kwa kweli picha hii imeniathiri. Nadiriki kusema usingeweza kumwona Nyerere, Mwinyi au Mkapa akizungumza na kiumbe kama huyu. Kweli katika makosa yake yote ila dharau,kiburi au kujiona siyo katika tabia yake.
I hope, kwa kuzungumza na bw huyu, rais Kikwete ataruzukiwa hekima ya kuyatambua na kuyapatia utatuzi wa kweli matatizo ya ulemavu Tanzania.
 
Rais Dk Kikwete ni muungwana sana sana, hatutapata rais Tanzania kama yeye itatuchukua muda mrefu sana, natamani katiba mpya ibadilishe vipindi vya urais kutoka 10 yrs to 20 yrs ili tuendelee kuwa nae.
Kama vile nakupata mara ghafla sikuelewielewi vile mkuu! Hebu tukumbushane chaguzi zilizopita na kaulimbiu zake: 2005 ilikuwa ARI MPYA, NGUVU MPYA NA KASI MPYA, 2010 ikawa ARI ZAIDI, NGUVU ZAIDI NA KASI ZAID. Sasa tusaidie unavyohisi 2015 angekuja na kaulimbiu ipi na fungakazi 2020 ambayo utakuwa umeridhika kuwa kikomo cha uongozi wake iweje kaulimbiu? Tafadhali funguka tuone pengine na mimi nikavutika kuunga mkono wazo lako na ukizingatia hatujachelewa kuliingiza katika maoni ya katiba mpya!
 
kwa sanaa hizi kweli jk ni the 'bast' ever

- Maana yake ni kwamba ujumbe umefika!!, brother nenda all media outlet za leo utikuta hii picha na hakuana aliyetukana isipokuwa hapa tu, jifikirie tena na mjipange tena huko cause mnaenda down!!

Es!
 
Kama vile nakupata mara ghafla sikuelewielewi vile mkuu! Hebu tukumbushane chaguzi zilizopita na kaulimbiu zake: 2005 ilikuwa ARI MPYA, NGUVU MPYA NA KASI MPYA, 2010 ikawa ARI ZAIDI, NGUVU ZAIDI NA KASI ZAID. Sasa tusaidie unavyohisi 2015 angekuja na kaulimbiu ipi na fungakazi 2020 ambayo utakuwa umeridhika kuwa kikomo cha uongozi wake iweje kaulimbiu? Tafadhali funguka tuone pengine na mimi nikavutika kuunga mkono wazo lako na ukizingatia hatujachelewa kuliingiza katika maoni ya katiba mpya!

- Kauli mbiu mpya ilisemwa rasmi Mnazi Mmoja: "Umoja ni Nguvu na Umoja ni Ushindi"

Es!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom