Dr. Francis wa CCM: Tutajenga reli kwa kiwango cha lami

Dr. Francis wa CCM: Tutajenga reli kwa kiwango cha lami

Ukimuuliza tena atakujibu hivyo hivyo...kwanini..kwasababu muda ndio huu wa BABELI KUANGUKA,Muda ndio huu wa lugha zote za wana ccm kubadilishwa kwa kanuni ile ile ya mnara wa Babel ili andiko litimie kwamba hakuna hata jiwe la ccm litakalosalia...
 
Hawa jamaa hawako serious kabisa.Magufuli aliahidi Mtwara kwamba atajenga viwanda vingi ili vijana wapate ajira.Alitoa pia ahadi nyingine nyingi hewa zinazofanana na hizo.Lakini watu hao hao wamekuwepo madarakani for the past fifty years and they have not been able to that.How they will be able to do it now is a million dollar question.Utapeli mtupu.Halafu na sisi kwa uzuzu wetu we fall pray to their cheating.Very stupid indeed.Huwa mimi sipendi hata kuwasikiliza because I know they have nothing knew to offer.
Huyu ni kada wa CCM na alikuwa mwalimu wangu pale UDBS chuo kikuu UDSM. Jana alikiwakilisha chama chake cha ccm kwenye kipimajoto ITV.

Akadai wao kama ccm wamepanga kujenga RELI ZOTE KWA KIWANGO CHA LAMI. Hata alipoulizwa na mzee masako alirudia tena. Sasa jamani hawa watu wapo serious kweli?
Dr Francis mwezi uliopita aligombea ubunge jimbo la kigoma mjini kwa tiketi ya ccm lakini aliangushwa kura za maoni na Dr Waridi Kaburu

Si hadaa za mchana kweupe?
 
Huyu jamaa asingekuwa mgonjwa angetuboreshea elimu maana kasema kipaumbele chake namba 1,2,3 ni elimu. Sasa ona huyu mhadhiri bogus anavyochemka eti reli kiwango cha lami! CCM woote ni kama waziri wa elimu yule aliyehutubia dunia kwamba tz ni muungano wa pemba na zimbabwe!

Mkuu unazidi kunivunja mbavu! hao ndiyo wasomi wetu
 
Hapa alikuwa na point viwanda vingi vya Azam ni yaliyokuwa maghala na viwanda vya taifa na chini ya utawala wa ccm vikabinafsishwa kwa bei ya kutupa
Kiwanda cha Azam cha tazara zamani ilikuwa ndio makao makuu ya NMC. Inasemekana Azam alipewa hapo kama compansation baada ya serekali kutakiwa kumlipa SSB kutokana na serikali kumwaga shehena zake za ngano na Michele kwa kisingizio Kuwa shehena hiyo ilikuwa na vyakula feki. Aliposhitaki mahakamani serikali ilitakiwa kumlipa ndio nasikia akapewa NMC ambayo kipindi hicho alibaki mkurugenzi na walinzi tu na hakukuwa na uzalishaji wowote.
 
Kama watanzania wengi wangekuwa na uelewa sahihi wa kisiasa,kitendo cha ccm kukataa maoni ya wananchi kingetosha kuwatoa madarakani bila hata ukawa kupiga kampeni
 
ukishakua sisiemu hata uwe sir isac Newton unageuka na kuawa taahira.
ona yule alikua pipozz Dr wa mihogo.kaenda huko ameshakua ---- kabisa anadai wakokwenye proses ya kuanzisha shule na vyuo,anaenda kupumzika marekani alafu anadai anashindia mihogo.
haiingi akilini hiii kitu.sisiemu ni laana jamani epukaneni nayo.
 
Kiwanda cha Azam cha tazara zamani ilikuwa ndio makao makuu ya NMC. Inasemekana Azam alipewa hapo kama compansation baada ya serekali kutakiwa kumlipa SSB kutokana na serikali kumwaga shehena zake za ngano na Michele kwa kisingizio Kuwa shehena hiyo ilikuwa na vyakula feki. Aliposhitaki mahakamani serikali ilitakiwa kumlipa ndio nasikia akapewa NMC ambayo kipindi hicho alibaki mkurugenzi na walinzi tu na hakukuwa na uzalishaji wowote.

Lakini kuna msururu wa vingine Mandela rd na Nyerere rd ambavyo havihusiani na hiyo compassion
 
Hakika ninawaeleza,hali ya CCM hivi sasa ni tete,waasisi wa kudondoka kwa CCM ni Viongozi wa CCM wenyewe!!Natarajia kura nyingi za CCM kwa UKAWA.Waliotoka CCM ni wengi mno,waliojitambulisha hadharani ni wachache wengi wanaugulia moyoni ni maelfu kwa maelfu!!
Nimezaliwa miaka ya 70 na nimeishi vijijini ndani kabisa katika mikoa zaidi ya nane (Njombe,Arusha,Kagera,Morogoro ,Iringa,Rukwa,Mbeya,Pwani na Tanga) mijini pamoja na nje ya nchi.Kati ya mataifa yaliyokuwa na rasilimali ambazo asilimia 90 ya watu wa Nchi hiyo hawanufaiki nazo ni Tanzania.Tuna kila ina ya madini.tuna gesi na makaa ya mawe,tuna mbuga na misitu.ardhi safi na vyanzo vya maji,bahari,milima na mabonde yenye rutuba.Wananchi wa Tanzania ni "maskini wa kutupwa" kuna watu kesho yao ni kitendawili kigumu na wengine wapo hata jiji maarufu la Dar es Salaam. Maisha yamekuwa maigizo. Takwimu zinaonesha ujinga umeongezeka kwa asilimia za kutisha,vijana wengi hawajui kusoma wala kuandika.Wanaendelea na masomo ya Vyuo Vikuu ni wale wenye uwezo wa fedha na mali.Wengi wameshindwa kuendelea kwa sababu hawana uwezo ni mikopo ina utata mwingi..Mpaka leo tunavyoandika magonjwa ambayo yametokomea duniani Tanzania ndio mahala pake.Jiji la Dar limekumbwa na ugonjwa wa aibu wa kipindupindu na wengi wameaga dunia kwa sababu ya uchafu.Mahospitalini wagonjwa wamelala mzungu wa nne kwa magonjwa mbalimbali na wakina mama wakijifungulia mitaroni ama vichochoroni!!!..Upande wa pili,watoto wa vigogo wanasoma nje ya nchi ama katika shule ambazo ada ya mwaka ni Milioni 80.Matibabu yao ya mafua na kikohozi ni ulaya na Marekani.Mavazi yao yamedizainiwa na Madizaina maarufu duniani.Mapumziko yao ni Vegas ama London.Benki zao ni Uswisi na Visiwa vya Uingereza. Vyakula vyao vinaagizwa kutoka Italy na Singapore,Usafiri wao ni ndege za kukodi na magari ya kifahari.Barabara za vumbi hawazijui asilani...Kuing’angania CCM ni miongoni wa matatizo yetu Watanzania.Wakati umefika ni LAZIMA IONDOKE ili kama itakuwa na Jipya IJITAFAKARI….
 
Huyu ni kada wa CCM na alikuwa mwalimu wangu pale UDBS chuo kikuu UDSM. Jana alikiwakilisha chama chake cha ccm kwenye kipimajoto ITV.

Akadai wao kama ccm wamepanga kujenga RELI ZOTE KWA KIWANGO CHA LAMI. Hata alipoulizwa na mzee masako alirudia tena. Sasa jamani hawa watu wapo serious kweli?
Dr Francis mwezi uliopita aligombea ubunge jimbo la kigoma mjini kwa tiketi ya ccm lakini aliangushwa kura za maoni na Dr Waridi Kaburu

Si hadaa za mchana kweupe?

Nikiri pia kuwa mwalimu wa OB jana alipiga siasa na taaluma yake akatupa kule!
 
Hii ndiyo shida ya kukaririshwa maneno, sasa sijui hako ka PHD kake ni ka-kata au ni ka-mchina
 
Hii ndiyo shida ya kukaririshwa maneno... sasa sijui kale ka PHD kake ni ka-kata au ni ka-mchina
 
yeah kiukweli jamaa alikuwa amepanick,nilimshangaa pale mwanzoni alipokuwa anamuhoji mtangazaji hewani kwanini amempa mnyika muda mrefu zaidi yake kuelezea ilani yao,ile moja kwa moja ilionesha credibility yake in question,hauwezi mlazimisha mtangazaji akuongezee muda wakati alipopewa nafasi alikuwa busy kuleta zile zile story za miaka 50 iliyopita na kuacha kuelezea kilichopo kwenye ilani,but still kipima joto cha jana kilikuwa pia cha kisanii CCM walijipanga kutudanganya kama kawaida,sijapenda jamaa aliyeenda kuchukua maoni ya wananchi alivyofanya,haiwezekani wote walio hojiwa kusifia ilani ya CCM ambayo ndo iliyotufikisha kwenye huu umasikini,na kwa kujua hilo alificha identity yake ili asijulikane,but all in all October ndo msema kweli,na kuiba kura mwaka huu tutamake sure hakuna
 
Mwalimu wa UDBS anaongea ubuyu kama huu?????kweli kiwango cha elimu cha UDSM kimeshuka
 
Pia alisema ccm imejenga viwanda vingi vya Azam..... Hahaaaaaa Noma

hahaa,wanaazima mafanikio,Huyo bakhresa alipambana kivyake,hakukopa benki za Ccm kwa kuwa zilikuwa muflisi
 
yeah kiukweli jamaa alikuwa amepanick,nilimshangaa pale mwanzoni alipokuwa anamuhoji mtangazaji hewani kwanini amempa mnyika muda mrefu zaidi yake kuelezea ilani yao,ile moja kwa moja ilionesha credibility yake in question,hauwezi mlazimisha mtangazaji akuongezee muda wakati alipopewa nafasi alikuwa busy kuleta zile zile story za miaka 50 iliyopita na kuacha kuelezea kilichopo kwenye ilani,but still kipima joto cha jana kilikuwa pia cha kisanii CCM walijipanga kutudanganya kama kawaida,sijapenda jamaa aliyeenda kuchukua maoni ya wananchi alivyofanya,haiwezekani wote walio hojiwa kusifia ilani ya CCM ambayo ndo iliyotufikisha kwenye huu umasikini,na kwa kujua hilo alificha identity yake ili asijulikane,but all in all October ndo msema kweli,na kuiba kura mwaka huu tutamake sure hakuna
halafu ana meno yameachana achana membamba kama ya panya,nafikiri ni kwa sababu anatoka ukoo wa panya
 
Back
Top Bottom