Dr. Francis wa CCM: Tutajenga reli kwa kiwango cha lami

Dr. Francis wa CCM: Tutajenga reli kwa kiwango cha lami

Hizi ni 'kiromita' ngapi digits ngapi vile?

Ni rahisi saana. Kutoka Mbezi Louis mpaka pale Kivukoni ni km 25. Tutatumia vipande 2500 vya reli za lami na mataruma 750000 ya kulaza na kutakuwa na stop over 20 na vyote vitabebwa na malori 40 kwa siku mkuu. Kwa ujenzi wa reli hiyo tutaanzisha ajira za kudumu kwa watz 25000 kwa kipindi choote reli hii inajengwa. Kidumu chama changu na nawaomba hata wale vyama vingine kama vile, Pipoooz wanichague na wale wakunja ngumi pia kwani sina ubaguzi nitakuwa rais wa wote. Asanteni kwa kunipa kura
 
nilivyomsikia nikafikiri kakosea, masako akaustuka kidogo etii! dr akakazia ndio kwa kiwango cha lami. duhh! ilinibidi nizime tv nikalale.
 
Eti reli ya kiwango cha lami!Ukisikia mtu mzima kavaa nepi ndio hapo sasa.
 
Ukiona kipindi cha TV kimeisha na vijana wa bavicha wakakimbilia JF kuanza kumjadili mtu kwa mitusi...jua walizidiwa hoja na wanakuja kupunguza stress...

Mtaisoma namba na hamtaamini walahi ndio mtajua watanzania hatuwezi kushikwa akili na dj na mafisadi...
 
Ccm wamechanganyikiwa,huyu atakuwa dokta wa magimbi,si mihogo tena
 
Ndio yale ya mgombea kuahidi atajenga daraja wakati hilo eneo Hakuna uhitaji wa daraja, akasema basi tutachimba mto halafu tutajenga daraja
 
Tangu BMK huyu jamaa alisha jionyesha ni zezeta,eti mwalimu! ptuu..
 
Kuna injinia mmoja alipata kuelezea mchakato na upembuzi yakinifu wa serikali kuhusu ujenzi wa Reli za Lami. Injinia yule alielezea kwa mbwembwe Reli hizo za Lami kana kwamba kitakuwa kitu kipya hapa nchini, wakati Reli hizi zipo nyingi zimetamalaki kila kona ya nchi.
 
Back
Top Bottom