Dr. Francis wa CCM: Tutajenga reli kwa kiwango cha lami

Dr. Francis wa CCM: Tutajenga reli kwa kiwango cha lami

Wananjaaa..
Kauli mbiu ya mwaka huu eti "kazi tu"
Wameona wakisema muendelezo wa kasi mpya, nguvu mpya na ari mpya itakuwa controversial kwa wananchi wakaibadilisha


Sim yangu
 
Huyu ni kada wa CCM na alikuwa mwalimu wangu pale UDBS chuo kikuu UDSM. Jana alikiwakilisha chama chake cha ccm kwenye kipimajoto ITV.

Akadai wao kama CCM wamepanga kujenga RELI ZOTE KWA KIWANGO CHA LAMI. Hata alipoulizwa na mzee masako alirudia tena. Sasa jamani hawa watu wapo serious kweli?

Dr Francis mwezi uliopita aligombea ubunge jimbo la kigoma mjini kwa tiketi ya CCM lakini aliangushwa kura za maoni na Dr. Waridi Kaburu

Si hadaa za mchana kweupe?

Hahahahahaha daaaah. Kwel tuwapumzshe hawa kyanan.
 
Mgombea wa ccm amekuwa akiinadi sera yake vithuri jambo la kufanya watu kumwwelewa October watu watachagua kiongozi anaye toa sera zinazo eleweka

Kweli na kuonyesha chama kiko mbele kivision kwenye ilani ya 2010-2015 ahadi ya standard gauge haikuwepo lakini jiwe la msingi la ujenzi linawekwa kabla hata ilani ya 2010-2015 haijaanza kutekelezwa big up chama cha ulaghai
 
Na yeye afukuzwe chuo kikuu kwa kujihusisha na siasa kama
 
Dr. Francis alimtoa Mnyika kamasi.....mkaona mje hapa kujifariji kwa kumtukana...

Bavicha mnachekesha sana...
 
UDSM imegeuka janga,ngoja nijipange kijana akikua aende kwa madiba
 
Mhhh laana hizo za kutembea na mabint za watu na wake za watu, huyu Dr. mchafu sana anatumia nafasi yake akiwa kama mwalimu kutembea na wanawake pale chuoni.Sometime malipo ya maovu yanaanza hapahapa duniani

Duh!Kumbe siyo mstaarabu huyu mzee?
 
Huyu naye nadhani hana tofauti na mgombea wa Chadema aliyesema CCM Ouyeeee, kwenye jukwaa la Chadema
 
Hivi kumbe yule ni kada wa Ccm anabishana Na mtangazaji ??? Eti anampa

John Myika Dk nyingi za kuongea !!!!

Hata Mimi niliona mtangazaji hakutoa muda alisema kila moja atoe maelezo kuhusu ilani ya chama chake sasa Mnyika alivyo jipambanua ilimuuuma maana yeye alitoa headlines za ilani ya ccm

Hata ivyo ilani yenyewe haina mashiko
 
Back
Top Bottom