Dr. Francis wa CCM: Tutajenga reli kwa kiwango cha lami

Dr. Francis wa CCM: Tutajenga reli kwa kiwango cha lami

Pia alisema ccm imejenga viwanda vingi vya Azam..... Hahaaaaaa Noma
 
Nia tunayo,uwezo tunao na sababu tunazo za kumchagua MAGUFULI, HAPA_KAZI_TU!
Ni kweli Mkuu maana hili ni Taifa la malofa na wapumbavu ndo maana ndani ya miaka 54 ya uhuru tungekuwa tukidanganywa na chama kile kile,chenye watu wale wale,sera zile zile,ahadi zile zile,uongo na mbwembwe zile zile na zero maendeleo na bado tuna nia,uwezo na sababu za kuendelea kuwachagua
 
Pia alisema ccm imejenga viwanda vingi vya Azam..... Hahaaaaaa Noma

Hapa alikuwa na point viwanda vingi vya Azam ni yaliyokuwa maghala na viwanda vya taifa na chini ya utawala wa ccm vikabinafsishwa kwa bei ya kutupa
 
Huyu ni kada wa CCM na alikuwa mwalimu wangu pale UDBS chuo kikuu UDSM. Jana alikiwakilisha chama chake cha ccm kwenye kipimajoto ITV. Akadai wao kama ccm wamepanga kujenga RELI ZOTE KWA KIWANGO CHA LAMI. Hata alipoulizwa na mzee masako alirudia tena. Sasa jamani hawa watu wapo serious kweli? Si hadaa za mchana kweupe?
matatizo tuliokuwa nao watanzania tunadhani professors wote ni waelewa bila kutizama amespecialize kwenye nini, inaelekea hata hajui technology mpya za treni hadi anafananisha na lami,makosa ni yetu vijana tunakazana kuwapigia debe wazee wenye mawazo ya karne ya 20 ndani ya karne ya 21,hii ni aibu kwa mtu msomi kushindwa kujua magnetic-levitation-trains ambayo ndiyo technology ya sasa na kutoa hoja bila utafiti.
 
Etu nini? Samahani umesema mwalimu CHUO KIKUU ? Aisee watz, ccm imetukalia chapati mbaya mbovu.
 
Hivi kumbe yule ni kada wa Ccm anabishana Na mtangazaji ??? Eti anampa

John Myika Dk nyingi za kuongea !!!!
 
Kiwango cha lami alikua anamaanisha itajengwa reli kuunganisha mikoa yote kwa kiwango kilekile kama lami ilivyounganisha mikoa na sio reli kutiwa lami,kama mnavyotafsili
 
Nia tunayo,uwezo tunao na sababu tunazo za kumchagua MAGUFULI, HAPA_KAZI_TU!

Hivi wewe unajitambua kweli! Hizo kazi ziko wapi na najua wewe ni mhanga wa kazi Sasa hizo kazi unazoongelea ziko wapi kama si wehu tu unaokusumbua kwani kama si wewe unayehangaika kutafuta kazi basi ni ndugu zako lukuki waliojazana kila kona kutafuta kazi.
 
teh teh teh hawa sasa wamegeuka comedians bora wakae kimya kwani kina joti hawafui dafu
 
Ni nchi gani hii bro?

Horseshoe;
Hii ndo Tanzania tunayoitazamia pindi akiingia Magufuli. Ni ule mpango wa kuondoa trafic jam darisalama. Kutakuwa na double route kutoka Mbezi Louis mpaka Posta na Kivukoni. Hii si mchezo
 
Huyu ni kada wa CCM na alikuwa mwalimu wangu pale UDBS chuo kikuu UDSM. Jana alikiwakilisha chama chake cha ccm kwenye kipimajoto ITV.

Akadai wao kama ccm wamepanga kujenga RELI ZOTE KWA KIWANGO CHA LAMI. Hata alipoulizwa na mzee masako alirudia tena. Sasa jamani hawa watu wapo serious kweli?
Dr Francis mwezi uliopita aligombea ubunge jimbo la kigoma mjini kwa tiketi ya ccm lakini aliangushwa kura za maoni na Dr Waridi Kaburu

Si hadaa za mchana kweupe?

Mwenyewe nilimsikia.nilicheka balaa..yaani mtu ukizoea uwongo unadanganya mpaka unapitiliza....huyo ndo msomi wetu anatuambia ccm watajenga reli kwa kiwango cha lami...hahahahha alivurugwa
 
Huyu jamaa asingekuwa mgonjwa angetuboreshea elimu maana kasema kipaumbele chake namba 1,2,3 ni elimu. Sasa ona huyu mhadhiri bogus anavyochemka eti reli kiwango cha lami! CCM woote ni kama waziri wa elimu yule aliyehutubia dunia kwamba tz ni muungano wa pemba na zimbabwe!
 
Huyu jamaa tangia alivyoingia kwenye bunge maalumu la katiba nilitegemea angeongea jambo la maana lakini aliendeleza pointless zake kama anavyokuwaga pale udasa na hillpark.
Jana swali lilikuwa wazi kuwa walioalikwa walitakiwa kuelezea maudhui ya ilani za vyama vyao badala yake yeye ameshika ilani anatusomea mstari kwa mstari. Alafu anataka apewe muda sawa na akina Mnyika wakati wao wanaongea points!
Wosomi wanatakiwa kuwa makini sana na ccm maana kila ukiingia huko usomi wako unageuka na kuongea visivyoeleweka na visivyowezekana kama kujenga reli za lami!
 
Horseshoe;
Hii ndo Tanzania tunayoitazamia pindi akiingia Magufuli. Ni ule mpango wa kuondoa trafic jam darisalama. Kutakuwa na double route kutoka Mbezi Louis mpaka Posta na Kivukoni. Hii si mchezo

Hizi ni 'kiromita' ngapi digits ngapi vile?
 
Back
Top Bottom