Umeamua kubadili majina au umetumwa?
sasa sikiliza wewe wasiliana na wenzio hata in private kisha mkirudi jaribuni ku co ordinate war strategy zenu mkiwa tayari hata mkija na na nondo mpya mie nitakuwa nawasubiri tuu kwani najua vita vya majini hamviwezi, vita vya ardhini vimewashinda na hali kadhali vita vya angani najua hamsubutu kuvianzisha
sasa wewe, bulji, DC, na jamaa yenu wa wa Dodoma woote unganeni kisha mkiwa tayari mrudi kama bado kaeni pembeni otherwise mtakuja kuaibika
Ndugu yangu naona unajichanganya, soma posts zote na ona kama kuna sehemu ni memention kuhusu Tereni. Hilo mnalileta wenyewe mi sikutaka kuzungumzia hilo hapa. Hoja yangu ilikuwa kwenye ugawaji wa viwanja vya Magemani, narudia tena someni vizuri posts zangu! Inaonekana hapa mmekutana na wenzenu mnaopigana kwa ajili ya 2015 ndio mnafunguka na mengi kama ya "ushoga", "tereni", n.k.
Kuhusu ushahidi wa tuhuma za Dr Dau kuingilia mchakato wa ugawaji viwanja Mafia mwenyewe umekiri na umeweka mpaka majina ya waliopewa viwanja kuthibitisha madai ya Dr Dau!! Angalia hii post yako ya mwanzo;
"Well another week another Dr Dau thread
Isnt this amazing?
Tatizo hapa mleta hoja hana data wala taarifa za ukweli kuhusu hii issue na kama anazo basi kwa makusudi anajaribu kupindisha ukweli
Kilichotokea ni kuwa viwanja vilitangazwa pale kilindoni Mafia
Dr Dau aliomba akakosa lakini ndugu yake Mbaraka aliomba akafanikiwa kuupata
Huyu Mbunge wa Mafia bwana Buji ili kumnyamzisha naye alipewa yeye na mkewe mpya
Madiwani 5 nao walipewa ili wasinyamazishwe
Lakini suala la msingi hapa ni kuwa kwa sababu Mafia ni kisiwa kidogo na hakuna rasmlimali ya mtu zaidi ya kuwa na Kiwanja au ardhi na waliolalamika ksi Dr Dau pakee bali ni wananchi wa Mafia kuwa priority hawakupewa wao bali wa watu ambao hawana ukazi mafia lakini pia hawana nasaba na pale ili hali wenyeji walioomba wamenyimwa
Na kwa kuongeza tuu ni kuwa idara ya ardhi pale Mafia kumejaa ufisadi wa kupindukia. Imagine mtu kama mbunge wa Songea DEVOTH LIKOLOLA anapewa kiwanja lakini mzaliwa pale Mafia na aliyeoomba kihalali alikosa.
Wananchi wa Mafia waliiolalamika na si Dr Dau pekeee.
As I type imeundwa tume kuchunguza hili suala
Tusisahau kuwa huko nyuma hao maofisa pale wilani wanaogawa kiufisadihivi viwanja Kisiwani Mafia ndio hao hao walioidhinisha lile TAMASHA LA MASHOGA pale kisiwani"