Dr. Dau aingilia mchakato wa ugawaji viwanja Mafia

Dr. Dau aingilia mchakato wa ugawaji viwanja Mafia

Vipi, anajenga kwa pesa za mfukoni mwake au za NSSF? Unaweza kuzani unamsaidia kumbe ndo unaharibu zaidi,
kama ni pesa za NSSF busara inaelekeza kwamba investments za namna hiyo zikafanyike kwenye maeneo ambayo
NSSF inapata pesa kwa wingi zaidi, sina hakika kama NSSF inaweza kuwa na wananchama Mafia, unless niwe
naiunderstate Mafia.

Wenyewe wanadai wanafadhiliwa na watu nje ya nchi je ushahidi anao kuonyesha hayo?

inasemekana kakodisha ndege 5 kurudisha mahujaji toka maka pesa anatoa wapi huyu?
 
Wenyewe wanadai wanafadhiliwa na watu nje ya nchi je ushahidi anao kuonyesha hayo?

inasemekana kakodisha ndege 5 kurudisha mahujaji toka maka pesa anatoa wapi huyu?



Tatizo liko wapi kama kuna watu wanafadhili maendeleo ya sehemu yake, mbona hulalamiki nchi kufadhiliwa na wahisani, makanisa kufadhiliwa na jumuiya za ulaya. na unataka upewe ushahidi ili iweje.


Inasemekana) kumbe huna uhakika na unachozungumza mi nakushauri nenda kajiandae kisha urudi ukiwa tayari,huwezi kuleta hoja kama tupo tunasoma magazeti ya udaku. hii ni JF(home of great thinkers).
 
Nimetaka kushangaa wiki ianze bila thread ya Dr Dau....so far ukweli umedhihiri mleta habari hana ushahidi, ushaidi wote niliouleta hakuna aliyeupinga na sasa amepata mashabiki wawili watati wanampa support lakini hakuna cha maana kinachozungumzwa

This is so depressing, mnatangaza mechi halafu mnashindwa kupambana pamoja na majeshi yenu ya kukodisha

mimi nasema leteni mpya sio hizi habari mnazo zi recycle.
 
Wenyewe wanadai wanafadhiliwa na watu nje ya nchi je ushahidi anao kuonyesha hayo?

inasemekana kakodisha ndege 5 kurudisha mahujaji toka maka pesa anatoa wapi huyu?

wewe na timu yako hamuishi kutaka ushahidi je nyinyi mna ushaidi gani?

kwa taarofa yako asilimia 95% ya miradi inayofadhiliwa na taasisi MIDEF mafia inatokana na misaada toka nje ya nchi na hizi ni juhudi za watu waliokuwa committed na kisiwa cha Mafia bila kujadi rangi, itikadi na mengineyo, Sasa niambie je kuna ubaya gani watu kufadhiiliwa na misaada toka nje ya nchi?

Advocate Mkono kajenga shule kwao na katumia takriban DOLA MILIONI 100 kwa shule zote zile mbona hamuulizi pesa katoa wapi? mbona hamlalamiki kuwa misaada mingi imetoka nje ya nchi?
 
Mh. NasDaz
1. Imani huja kwa kusikia. Mimi nipo PPF sio NSSF ndio maana hata wewe umeweza kuijua tone yangu, ya NSSF mengi nimeyasikia, ya PPF nina uhakika nayo na ushahidi upo.
2. Lengo langu lilikuwa kumjibu Bw. IFRS9, aliyesema mbona PPF haijadiliwi, kila wakati ni DAU?
3. Dau anayo yake na mimi naweza kuwa nimesikia machache na kunidhihirishia kuwa ana tatizo la udini. Majina ya aliowashusha kutoka Directors na kuwa Managers ni Bwana Sanga, alipelekwa Mwanza, sasa ni ni DG wa LAPF, Bw. Mwakatobe alipelekwa Arusha baadaye Moshi. Bw. Kiwanga huyu katupwa RUKWA kama meneja wa mkoa. Waliochukua nafasi zao kama kuna mkristo nifahamishwe. Japo sio vizuri kuujadili udini hapa JF, ukizidi nakufumbiwa macho utatuangamiza. PPF hatusemi udini haupo, mpaka sasa hivi hakuna mkurugenzi hata mmoja ambaye ni MUISLAM, ywezekana ni mkakati wa PPF kuwa VATICAN NDOGO

Ukitaka ushahidi zaidi wa PPF ninao, wa NSSF tumia huu kidogo changanya na wa kwako.


Kuna swali mimi niliuliza huko nyuma lakini sikupewa majibu

Je NSSF ina staff wangapi

na je kati ya hao waislam wako wangapi

na je kati ya hao wakristo wako wangapi

nadhani majibu unayo

Hiyo ya PPF kuitwa VATICAN ndogo nilikuwa sijui mpaka niliposoma comment yako
 
Utawatisha hao hao akina mwanakijiji na wengine hapa umegonga mwamba Mimi nitakuambia ukweli. Hivi Dau atakutumia mpaka lini wewe? anakulipa shilingi ngapi kuja humu kutetea ufisadi wake? mimi siogopi kitu na utatisha hao hao wengine. Ukweli tutausema na humu ndani siondoki.Tushajua mipango yenu ya kutaka kutuhadaa na taasisi yenu na mipango yenu ya kuendeleza udidni wa nssf mafia. Kwanza kwenu sio mafia nakushangaa unaendelkeza kimbelembele juu ya mafia. anza na kwenu ndio tutakuona wa maana sio kurukia mambo na upambe tuu. Unazungumza mambo ya vita, kwanza anza na mafisadi kwenu. Kwani huyo dau si anao ndugu na wanaweza kuja humu kumtetea ya nini kujipendekeza pendekeza tuu kwa mtu ambaye huna hata undugu nae? sana sana anakutumia tuu na wanaofaidika wengine. mimi nitakuambia ukweli ndugu zake wanakuona nuksi pamoja na huyo mbaraka ambaye huishi kumtetea humu. kachezee hao hao wengine hapa utakimbia mwenyewe. Pesa yenyewe huna unatumiwa tuuu wanaofaidika wengine. Pelekeni udini wenu huko na kama mna malalamiko nendeni mkashtaki mahakamani sio kuja humu kuchafua majina ya watu


hivi hujui kuweka paragraph ukiandika?

hapa hatishwi mtu...if anything kilichokutisha ni hizo attachments na nakushangaa hujarudi na ushaidi kuonyesha contrary....
 
Mkuu, huyo No.13 ni Michael Mdemu au Michelle Mdemu? Nahisi umechanganya na Michael Ezekiel a.k.a Mchupi na ndie aliye bandari. Michelle ni mama mmoja anapenda sana kugongwa na mayanki.....huyu mama yupo halmashauri-Idara ya Elimu,. Au ni mume wa huyo mama?! Manake kwa kipindi kirefu pale hakuwa na mume, cjui mume wake alikuwa wapi!!

Kaka ni MICHELLE...tazama jina number 11

attachment hii hapa ya kuthibitisha:

attachment.php
 
hivi hujui kuweka paragraph ukiandika?

hapa hatishwi mtu...if anything kilichokutisha ni hizo attachments na nakushangaa hujarudi na ushaidi kuonyesha contrary....


Muhimu ujumbe uwe umefika
nishakwambia acha kujipendekeza akina Dau. Ndugu zake wanakuchukia lakini mwenyewe unajiona ni family member. nyinyi mnamngangania mbunge aondoke ili mumweke kijana wenu lakini mmeshindwa kukubali ukweli kuwa mafia haongozwi na mtu mmoja. Hivi kwa nini usiende kuendeleza kwenu?utaendelea kutumiwa na Dau mpaka lini?
 
Tatizo liko wapi kama kuna watu wanafadhili maendeleo ya sehemu yake, mbona hulalamiki nchi kufadhiliwa na wahisani, makanisa kufadhiliwa na jumuiya za ulaya. na unataka upewe ushahidi ili iweje.


Inasemekana) kumbe huna uhakika na unachozungumza mi nakushauri nenda kajiandae kisha urudi ukiwa tayari,huwezi kuleta hoja kama tupo tunasoma magazeti ya udaku. hii ni JF(home of great thinkers).

sasa mafia ni nchi? kuna ubaya gani watu kuuliza mnakopata pesa za miradi yenu mlioijaza sehem moja tuu?
mimi siwakimbii kama wengine walivyowakimbia hapa.
 
Mbona mnakomaa na viwanja vya magemani tu vile vya vinjanazi na ismailia hamzungumzii? Tatizo hapo magemani ndo bwana Mkubwa alilenga viwanja vya beach? Orodha ya watumishi tunaona wengine mmewaacha au kwa kuwa ni wa mafia? HUO NDO UBAGUZI.......!!
 
Muhimu ujumbe uwe umefika
nishakwambia acha kujipendekeza akina Dau. Ndugu zake wanakuchukia lakini mwenyewe unajiona ni family member. nyinyi mnamngangania mbunge aondoke ili mumweke kijana wenu lakini mmeshindwa kukubali ukweli kuwa mafia haongozwi na mtu mmoja. Hivi kwa nini usiende kuendeleza kwenu?utaendelea kutumiwa na Dau mpaka lini?

Strange isnt it? Kusoma kwako kote huko wewe mbona unamtumikia bosi wako fisadi kule Dodoma? unapeleka taarifa za uwongo na ufitini kwa the so called "BRAZA" wako ambaye pamoja na kukupa hifadhi London uliamua kwa kusudi kumsaliti na kuunga timu na watu ambao unajua fika walikuwa wanampinga na kumfanyia madhila ya kila namna. Not only hayo, umeunganisha undugu na the so called "YOUNG TURK" na kumtaftia binti wa Kingazija aoe kama insurance kwako japo unajua kuwa alichukua zaidi ya milioni 400 za kifisadi zilizotolewa na jamaa wa madini...hukuishia hapo, umeamua kuwafanya wan mafia wajinga kwa kuendelea kumtumia mbunge wa Mafia kujinufaisha na mambo mengi ya kifisadi. Umewafanya watu wa mafia wajinga kiasi cha kuanzika barua na correspondences zote za Mbunge including kupanga safari zake na posho. Nyote kama watumishi wa Umma mmevunja miiko ya maadili and if anything mlitakiwa mjuzilu mara moja nafasi zenu.

Unadai kwetu sio Mafia, haya na wewe tuambie wewe kwenu Tabora? Je kwenu Mafia? if anything mpaka leo mmeshindwa kufanya la maana lolote kwenu huko TANGA. Leo unakuja kumtukana Dr Dau na matusi kede kede wakati huo huo ukiwa na shida zako huishi kwenda kumpigia hodi akupe reference ili upate kazi kwa yule swahiba wako wa zamani...mbaya zaidi naye keshastuka kuwa wewe ulikuwa ni MOLE kwake na ndio maana kakutema.

The fact kuwa watu wa Mafia wanayazungumza yao spade by spade na wengine hawalipwi hata senti tano na wameamua kuyaweka bayana humu ndani ya JF ni uthibitisho tosha kuwa japo wako wachache wamepiga hatua na wataendelea kupinga udhalimu unaofanywa na Mbunge aliopo sasa tena kwa kupitia shinikizo lako.

Tunajua kama mmefikisha habari kwa BLAZA na BOSI lakini ukweli ni kuwa wana Mafia ni bigger than those two. na if anything mmedharauliwa na ndio maana mpaka leo ushinguzi unaendelea ili kujua ukweli wa malalamishi ya Dr Dau and Co juu ya madiwani kugawana viwanja.

Kama unalo lingine njoo nalo tuuu this is JAMII FORUMS where we dare talk openly na wana Mafia wanashkur walau wamepata platform.
 
mbona baadhi ya watumishi ambao wamepata viwanja magemani hamjayatoa? AHMAD MWATANDA-DEREVA MAJI na SALUM ALI MAULID-AFISA USHIRIKA najua hao ni wamafia na isitoshe mmoja ni mtt wa mwenyekiti wa MIDEF hii inaonyesha unatumwa na boss wako DAU pia mmeonyesha UBAGUZI....!!
 
Strange isnt it? Kusoma kwako kote huko wewe mbona unamtumikia bosi wako fisadi kule Dodoma? unapeleka taarifa za uwongo na ufitini kwa the so called "BRAZA" wako ambaye pamoja na kukupa hifadhi London uliamua kwa kusudi kumsaliti na kuunga timu na watu ambao unajua fika walikuwa wanampinga na kumfanyia madhila ya kila namna. Not only hayo, umeunganisha undugu na the so called "YOUNG TURK" na kumtaftia binti wa Kingazija aoe kama insurance kwako japo unajua kuwa alichukua zaidi ya milioni 400 za kifisadi zilizotolewa na jamaa wa madini...hukuishia hapo, umeamua kuwafanya wan mafia wajinga kwa kuendelea kumtumia mbunge wa Mafia kujinufaisha na mambo mengi ya kifisadi. Umewafanya watu wa mafia wajinga kiasi cha kuanzika barua na correspondences zote za Mbunge including kupanga safari zake na posho. Nyote kama watumishi wa Umma mmevunja miiko ya maadili and if anything mlitakiwa mjuzilu mara moja nafasi zenu.

Unadai kwetu sio Mafia, haya na wewe tuambie wewe kwenu Tabora? Je kwenu Mafia? if anything mpaka leo mmeshindwa kufanya la maana lolote kwenu huko TANGA. Leo unakuja kumtukana Dr Dau na matusi kede kede wakati huo huo ukiwa na shida zako huishi kwenda kumpigia hodi akupe reference ili upate kazi kwa yule swahiba wako wa zamani...mbaya zaidi naye keshastuka kuwa wewe ulikuwa ni MOLE kwake na ndio maana kakutema.

The fact kuwa watu wa Mafia wanayazungumza yao spade by spade na wengine hawalipwi hata senti tano na wameamua kuyaweka bayana humu ndani ya JF ni uthibitisho tosha kuwa japo wako wachache wamepiga hatua na wataendelea kupinga udhalimu unaofanywa na Mbunge aliopo sasa tena kwa kupitia shinikizo lako.

Tunajua kama mmefikisha habari kwa BLAZA na BOSI lakini ukweli ni kuwa wana Mafia ni bigger than those two. na if anything mmedharauliwa na ndio maana mpaka leo ushinguzi unaendelea ili kujua ukweli wa malalamishi ya Dr Dau and Co juu ya madiwani kugawana viwanja.

Kama unalo lingine njoo nalo tuuu this is JAMII FORUMS where we dare talk openly na wana Mafia wanashkur walau wamepata platform.


naona unaongea ngonjera tuuu

hao akina dau kwani hawana internet mpaka uingie wewe kumtetea kaka yao?

kwa namna ulivyojibu post nitakuwa nimekugusa sana hehehehe

sikunyingine tafiti kisha jadili
 
mbona baadhi ya watumishi ambao wamepata viwanja magemani hamjayatoa? AHMAD MWATANDA-DEREVA MAJI na SALUM ALI MAULID-AFISA USHIRIKA najua hao ni wamafia na isitoshe mmoja ni mtt wa mwenyekiti wa MIDEF hii inaonyesha unatumwa na boss wako DAU pia mmeonyesha UBAGUZI....!!

kinachosikitisha wanavyomsema na kumtesa mbunge utafkiri ni mtoto wao
 
Wenyewe wanadai wanafadhiliwa na watu nje ya nchi je ushahidi anao kuonyesha hayo?

inasemekana kakodisha ndege 5 kurudisha mahujaji toka maka pesa anatoa wapi huyu?

Mi nashangaa sana, na sidhani kama sio pesa zetu za akiba wanazotuifadhia. Sio hizo tu na zile anazowafadhiri Simba Sport Club kimya kimya?
 
hivi Dau anawapa nini nyinyi?

yule SR kakimbia alitaka kutisha tisha watu humu hajarudi tena. Dhiki kitu kibaya sana jamani. Sasa kama mnautaka ubunge kwa nini msifuate taratibu bila kuwapakazia wenzenu?

Mlidhani mmejificha mafia, kumbe mnajidanganya, kama mlikuwa hamtendi haki na kusalimika hapo awali basi kwa sasa haitowezekana tena! Mkitaka fanyeni kazi mlizopewa mfanye, mkifanya kwa matakwa yenu basi zitawashinda soon! Sasa hapa mkuu unakataa nini? Hayo majina hapo hakuna udini kwenye ugawaji viwanja? Linganisha proportion ya waislamu na wakristo mafia na majina yanayoonekana kwenye list hiyo hapo! Wewe Henjewele jifiche na hiyo ID yako ya ........., lakini ukweli ulitenda dhulma na sasa inakutafuna mwenyewe, cheki sasa unavyokosa amani!
 
Mlidhani mmejificha mafia, kumbe mnajidanganya, kama mlikuwa hamtendi haki na kusalimika hapo awali basi kwa sasa haitowezekana tena! Mkitaka fanyeni kazi mlizopewa mfanye, mkifanya kwa matakwa yenu basi zitawashinda soon! Sasa hapa mkuu unakataa nini? Hayo majina hapo hakuna udini kwenye ugawaji viwanja? Linganisha proportion ya waislamu na wakristo mafia na majina yanayoonekana kwenye list hiyo hapo! Wewe Henjewele jifiche na hiyo ID yako ya ........., lakini ukweli ulitenda dhulma na sasa inakutafuna mwenyewe, cheki sasa unavyokosa amani!


bwahahahaha haha

kama kweli lalamika ni Henjewele basi namvulia kofia

sasa huyu si mtumishi wa DC wa Mafia?

lakini twende mbele turudi nyuma kaweza kuwaendesha puta maana mpaka mmeita mamluki!
 
Back
Top Bottom