Domo zege linanitesa jamani

Domo zege linanitesa jamani

Piga kibapa kidogo na kabalimi kamoja then msimamishe yoyote, then ulete mrejesho hapa
 
Jifunze sound wewe hainaga tuisheni hiyo, acha uboya. Unaogopa nini sasa?
 
Kama unaweza kuongea na kuelewa lugha ya kiingereza ingia youtube mtafute jamaa anaitwa RSDMAX huyu ni mwalimu wa kufundisha watu kuondokana na uoga wa kutongoza..

Anakuonyesha kabisa jinsi ya kumsimamisha msichana usiemfahamu na kuanza kumtongoza

Pia kama wewe ni mtu wa kwenda bar na night club pia ana videos za kukupa mbinu za kutongoza kwenye mazingira hayo

Na mimi miaka 2 nyuma nilikua domozege kama wewe ila saiv niko fiti kutongoza demu yoyote hata mastaa wa bingo movie na bongofleva (joke)

Thank me later
 
Habari za Saa hizi wasichana wa kike na wa kiume,

Binafsi nina tatizo la kutokuweza kutongoza, mashaallah, mimi ni kijana handsome na mashine nimejaaliwa ila wanawake nawaogopa sana.

Yaani kila nikisimamisha msichana nimtongoze najikuta namsalimia tu huku natetemeka yani domo linakua zito, kibaya zaidi hata mwenye simu inakua shida kwangu kutongoza. Naomba nishauriwe cha kufanya.
Nimecheka saana..! We boya sana huna nyege bwege wewe..![emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Nimelia saana.. wasichana wakike na wakiume...!!??
Habari za Saa hizi wasichana wa kike na wa kiume,

Binafsi nina tatizo la kutokuweza kutongoza, mashaallah, mimi ni kijana handsome na mashine nimejaaliwa ila wanawake nawaogopa sana.

Yaani kila nikisimamisha msichana nimtongoze najikuta namsalimia tu huku natetemeka yani domo linakua zito, kibaya zaidi hata mwenye simu inakua shida kwangu kutongoza. Naomba nishauriwe cha kufanya.
 
Wasichana wa kike na wa kiume??????

Handsome na mashine umejaaliwa ila yawezekana haifanyi kazi.

Ungekuwa ushafunguka mwenyewe mkuu.
 
Back
Top Bottom