Do you wanna Bet?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Ukisema itatokea wiki hii, mimi nasema haitatokea; ukisema haitatokea wiki hii mimi nasema itatokea; ninachozungumzia ni kile ambacho wengi tunasubiri kitokee au tunadhani kitatokea au kinapaswa kutokea. In either case, one of us will be wrong... so do you wanna bet.. ?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Ukisema itatokea wiki hii, mimi nasema haitatokea; ukisema haitatokea wiki hii mimi nasema itatokea; ninachozungumzia ni kile ambacho wengi tunasubiri kitokee au tunadhani kitatokea au kinapaswa kutokea. In either case, one of us will be wrong... so do you wanna bet.. ?
Mwanakijiji,

Bet ya namna hiyo haina maslahi. Probability ya kutokea ni 50%
kwahiyo risk ya kukosa ni ndogo ni 50%. Nikiweka pound yangu moja sana sana nitapata pounds 2, hazitatosha hata beer.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Mwanakijiji,

Bet ya namna hiyo haina maslahi. Probability ya kutokea ni 50%
kwahiyo risk ya kukosa ni ndogo ni 50%. Nikiweka pound yangu moja sana sana nitapata pounds 2, hazitatosha hata beer.
but you will still be a winner.. u wanna bet?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
I sure do...now let's go for it
 
B

Binti Maria

Senior Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
159
Likes
0
Points
0
B

Binti Maria

Senior Member
Joined Jun 26, 2007
159 0 0
but bet for what? na nyie!
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Ukisema itatokea wiki hii, mimi nasema haitatokea; ukisema haitatokea wiki hii mimi nasema itatokea; ninachozungumzia ni kile ambacho wengi tunasubiri kitokee au tunadhani kitatokea au kinapaswa kutokea. In either case, one of us will be wrong... so do you wanna bet.. ?
Huwezi kufanya hiyo bet na msanii kama JK. Wengi tulitegemea reshuffle lakini ndiyo unajua kulipana fadhila ndiyo tatizo na matumbo ya wakubwa bado hayajashiba. Ipo siku inakuja na hakuna anayejua nini kitatokea.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,947
Likes
46,593
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,947 46,593 280
It's not happening...
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
I bet, 'may be yes may be not'
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Mi nanawa mikono kama Pilato....mhukumuni kwa sheria yenu!
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Ngojeni hotuba ya mwisho wa mwezi...............
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
FD, are you a betting man?
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,895
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,895 280
I wanna bet,It's not happening
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Ukisema itatokea wiki hii, mimi nasema haitatokea; ukisema haitatokea wiki hii mimi nasema itatokea; ninachozungumzia ni kile ambacho wengi tunasubiri kitokee au tunadhani kitatokea au kinapaswa kutokea. In either case, one of us will be wrong... so do you wanna bet.. ?

Nyie wanafalsafa na wachambuzi wa fikra mmekosa cha kujadili sasa mmeanza biashara ya kubashiri. Naona wiki hii JF imelala, hakuna masuala mazito sana! Ndio maana mnakimbizana na upepo hapa.

Haya, mi nabashiri kikwete atavunja baraza la mawaziri leo au hivi karibuni.

I bet

Asha
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
I bet,It is going to happen.
You will see,it is just a matter of time.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
we are betting this week only.. after that all bets are off..
 

Forum statistics

Threads 1,238,404
Members 475,954
Posts 29,319,438