Dj Fetty wa Clouds FM ahamasisha punyeto


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,041
Likes
3,918
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,041 3,918 280
Unapo piga simu kwenye namba ya AIRTEL halafu mpokeaji akawa hapatikani basi itasikika sauti ya DJ FETTY wa Clouds FM ikisema " AIRTEL YATOSHA blah blah blah , then baadaye inakuja SAMAHANI, NAMBA UNAYO PIGA HAIPATIKANI KWA SASA , then blah blah blah. Hapa kwenye SAMAHANI,NAMBA UNAYOPIGA HAIPATIKANI KWA SASA ndo huwa balaa! sauti imekaa kimahaba balaa, kila inapofikia hapo huwa lazima nisisimkwe! wakati mwingine huwa nalowanisha boxer ! Nimenunua line mpya ya airtel maalumu kwa ajili ya kusikiliza sauti ya DJ FETTY, huwa naizima halafu naipiga ili nimsikie fetty nisisimkwe. Ebana ni nouma sana. NIMEKUBALI, AIRTEL YATOSHA
 
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,502
Likes
15
Points
135
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,502 15 135
Loooh..Maskini pole sana kijana makazi yako yalipaswa kuwa I.C.U.
 
Lucious

Lucious

Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
47
Likes
18
Points
15
Lucious

Lucious

Member
Joined Mar 25, 2011
47 18 15
dah that not how great thinker do...ukitaka kua +ve meik sure u dnt hv -ve mind brodha
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
inavyoonekana wewe unapenda kungonoka......,
Dj Fetty hajahamasisha punyeto hiyo
punyeto umejihamasishia mwenyewe na
tamaa zako za kimwili

ndo uwe unasikiliza kipindi exexel.......,
unarudia kupiga namba zisizopatikana
ili uendelee kuhamasishwa kupiga punyeto
 
M

mititi

Member
Joined
May 16, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
13
M

mititi

Member
Joined May 16, 2013
51 0 13
Sijui kijana una umri gani?.Maana hilo nalo muhimu kulifahamu kabla
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,095
Likes
301
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,095 301 180
Alivostandardize umepata ngap??
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,465
Likes
6,238
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,465 6,238 280
Unapo piga simu kwenye namba ya AIRTEL halafu mpokeaji akawa hapatikani basi itasikika sauti ya DJ FETTY wa Clouds FM ikisema " AIRTEL YATOSHA blah blah blah , then baadaye inakuja SAMAHANI, NAMBA UNAYO PIGA HAIPATIKANI KWA SASA , then blah blah blah. Hapa kwenye SAMAHANI,NAMBA UNAYOPIGA HAIPATIKANI KWA SASA ndo huwa balaa! sauti imekaa kimahaba balaa, kila inapofikia hapo huwa lazima nisisimkwe! wakati mwingine huwa nalowanisha boxer ! Nimenunua line mpya ya airtel maalumu kwa ajili ya kusikiliza sauti ya DJ FETTY, huwa naizima halafu naipiga ili nimsikie fetty nisisimkwe. Ebana ni nouma sana. NIMEKUBALI, AIRTEL YATOSHA
We unapenda puli.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,160
Likes
40,580
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,160 40,580 280
Atengeneze video yake yeye mwenyewe akipiga puli kisha airushe youtube
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Matokeo yenu ya form 4 yametoka tena vip ile 0 wameitoa?au haujabebeka

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Hapana mi ni rijali fulani tu kaka, da ni noma sana haswa anaposema " HAIPATIKANI KWA SASA"
we ni rijali fulani
hata status yako hujaitambua bado
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,041
Likes
3,918
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,041 3,918 280
Matokeo yenu ya form 4 yametoka tena vip ile 0 wameitoa?au haujabebeka

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
U know what? kosa langu is that, nina assume kila mtumiaji wa JF anajua mimi ni tajiri kiasi gani,. So i say everything hoping that u guys will just take it easy coz am so so rich maaaan. So i say everythin i wish, nyinyi msio kuwa na hela ndo mnatumia muda mwingi sana kufikiri.
 
A

Alex Katto

Senior Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
155
Likes
1
Points
0
Age
26
A

Alex Katto

Senior Member
Joined Mar 3, 2013
155 1 0
Unapo piga simu kwenye namba ya AIRTEL halafu mpokeaji akawa hapatikani basi itasikika sauti ya DJ FETTY wa Clouds FM ikisema " AIRTEL YATOSHA blah blah blah , then baadaye inakuja SAMAHANI, NAMBA UNAYO PIGA HAIPATIKANI KWA SASA , then blah blah blah. Hapa kwenye SAMAHANI,NAMBA UNAYOPIGA HAIPATIKANI KWA SASA ndo huwa balaa! sauti imekaa kimahaba balaa, kila inapofikia hapo huwa lazima nisisimkwe! wakati mwingine huwa nalowanisha boxer ! Nimenunua line mpya ya airtel maalumu kwa ajili ya kusikiliza sauti ya DJ FETTY, huwa naizima halafu naipiga ili nimsikie fetty nisisimkwe. Ebana ni nouma sana. NIMEKUBALI, AIRTEL YATOSHA,

sio kuhamasisha sema we unapenda na ushazoea kupiga nyeto.
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,891
Likes
12,846
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,891 12,846 280
Nimeamini wanaosema kuwa Mirembe kuna uhaba wa dawa maana ungekuwa umeshatibiwa!
 
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
99
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 99 145
kuna haja ya kuboresha taratibu za kuwa memba JF
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,465
Likes
6,238
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,465 6,238 280
Hapana mi ni rijali fulani tu kaka, da ni noma sana haswa anaposema " HAIPATIKANI KWA SASA"
Ulijali sidhani kama unapimwa kwa namna hiyo... Mi nijuwavyo unapimwa kwa vilele vingapi mpenzi wako anaweza akafikishwa na wewe... haya mambo ya kuona kuku wanabanjuana we ukadinda halafu uhesabu nda ulijali... wehu mtupu...
 
R

Richard Hayri

New Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
R

Richard Hayri

New Member
Joined Jun 12, 2012
2 0 0
Nahisi hyo jamaaa atakuwa amezungusha.......
 

Forum statistics

Threads 1,273,323
Members 490,351
Posts 30,478,040