mh hivi huyu Lema ana ushawishi gani hasa?
Kuna Gamba moja humu JF liliwahi kusema kuwa Lema hana ushawishi wowote katika siasa za Tz....sasa anaona matokeo yake....Lema jembe la ukweli....na bado...hizi rasha rasha tu...bado masika....hadi 2015, watakuwa wameisha wote....!!!!
mh hivi huyu Lema ana ushawishi gani hasa?
mmmh huyu jamaaa hafaii hata chembe,,aliwai kuja kitaani kwetu alichokifanya alituwekea cd ya luckdube,,akakoleza na sarafina kisha watu 2kawa wapole akaanza kuhubiri na wote tulijikuta tunalia,,,,maaamaaaaa...siku hiyo ndo nlipokea uponyaji nkavaa gwanda mpaka leo,,,,LEMA HAFAI KAMA BDO UNAYAPENDA MAGAMBA BASIIII KAA NAE MBALI NDUGUmh hivi huyu Lema ana ushawishi gani hasa?
Nape sema na hawa sasa!
Nape acha roho ngumu njoo kwa makamanda tukakomboe nchi