Diwani wa Lugata - Sengerema ajiunga Chadema

Diwani wa Lugata - Sengerema ajiunga Chadema

avatar35342_4.gif
mh hivi huyu Lema ana ushawishi gani hasa?
kaa kimya Lema c kama wewe...ambaye demu wako alifuata hela,kazi ...
 
du huyu mheshimiwa namjua nigraduate na pia ni mjasiliamali,mdogo wake ndo mbunge wa Buchosa.

Hapa wamelamba dume CDM.

m4c imefika visiwani(anjuani).
 
huyu lema anahigh convicing power anavyoimaliza ccm huko kanda ya ziwa duh!

Ilianzia Arusha wakasema ni kwasababu ni chama cha kanda sasa bado mpwani ikiwezekana mpaka mama Kikwete ahamie CHADEMA....
 
he haya ni maajabu. hii wiki imekuwa wiki ya neema..
pipooooozzz pawaaaaas.....
 
Magamba midomo wazi kama wameshikwa ugoni, natabiri watetezi wa ccm humu ndani watabadili ID na kujoin M4C.
karibuni, msione haya!
 
Magamba midomo wazi kama wameshikwa ugoni, natabiri watetezi wa ccm humu ndani watabadili ID na kujoin M4C.
karibuni, msione haya!

Wapi Ritz,Wapi Rejao,Wapi Tuntemeke,Wapi WilCard, Wapi Kimbunga?
 
Back
Top Bottom