Diaspora tumesahaulika Awamu hii ya 5

Diaspora tumesahaulika Awamu hii ya 5

Endeleeni kupiga box....Magu haangalii sura...kazi tu!
 
viongozi wa Awamu hii ya 5 tumewakosea nini sisi Watanzania tunaoishi nje ya nchi (Diaspora)? Tofauti na awamu zilizopita ambapo wana-diaspora walipata Teuzi kwenye baraza la mawaziri (Nyalandu, Membe n.k), na taasisi nyeti serikalini (TTCL & TPDC) mpaka leo zaidi ya siku 100 za awamu ya 5 hakuna mwana-diaspora, kwa nini? sisi tuna uzoefu na exposure ya kutosha kushinda baadhi ya hao #FUKUZAFUKUZATEAM#. Mheshimiwa tupia jicho kwenye dhahabu zilizopo nje ya Tanzania.

Tanzania mumeiingizia kodi ya mapato shilingi ngapi hadi mkumbukwe? Au mnataka tu mteuliwe mlipwe mishahara minene kutoka kwenye kodi za watanzania walioko Tanzania ambao kodi zao zimetumika kuanzisha hayo mashirika?

Mnataka kuvuna msipopanda?
 
As a diaspora sikubaliani na mtazamo wako. Naamini kazi unapewa kama unafikia vigezo na wala si sababu ya kuwa diaspora, jinsia, kabila, rangi au dini. Kwa diaspora ambao bado ni watanzania bado wananafasi ya kugombea nafasi yeyote na wala si jukumu la Rais kuwapa upendeleo. Kwa ambao tayari wamekana uraia wao hao wasahau
 
Kodi ilipwe na raia wanaoishi Tanzania tu labda na wale walio nje ila wanafanya kazi serikalini. Sisi wengine hapana[emoji135] [emoji135] kodi tunazolipa huku zinatosha

pole....naona leo unaenda jino kwa jino na wala vumbi wa Bongo!!
 
Msifanye fujo huko wakawarudisha home huku..kaeni huko huko nasi tunakuja mana huku kugumu hatari
 
Hehehehehe asante sana nimekomaa nao. Ila hilo jina la wala vumbi nimelipenda sanaa

Hahahah...na uwaite kimyakimya
maana wanajua sana kurusha chupa tupu isije kukulenga tu...
 
Diaspora jipangeni upya 2020 mumrejeshe yule mdogo wake mkwere lakini kwa awamu hii muhesabu maumivu Ngosha hana time nanyi
 
Diaspora ni jipu la kutumbua pia maana wengi wenu hamjitambui mnataka nini!! leo hii mnalia lia kukosa uteuzi serikalini? kwa lipi mlichofanyia Tanzania? mmeshindwa hata kuwapa vijana wetu michongo ya scholarships huko ughaibuni mnataka tuwaamini kwenye ngazi ya uwaziri

Pengine sielewi maana ya hawa wanojiita DIASPORA; ukifanya kazi ubalozini je na wewe ni mmoja wa hao? Ninavyofahamu mimi Membe alikwenda Canada kufanya kazi ubalozini [ alikopata taarifa alizomchomea Dr. Kitine} sasa kumuingiza kwenye hilo kundi lenu inakuwaje? Au na yeye aliwahi kubeba box kabla ya kuanza kazi serikalini?

Membe alipokuwa anaufukizia Urais ndipo alipokuja na hoja yake hii ya kutaka hawa DIASPORA wapewe uraia pacha; ilikuwa ni platform yake ya kumfaya Kikwete afunge safari za marekani na wapambe wake mara kwa mara kutumbua fedha za wanyonge. Mungu akawapiga rungu ndoto zao hawa mabanaradhuli hazikutimia.

Nyie DIASPORA mjue kuwa YOU CANNOT EAT YOUR HAMBURGER AND STILL HAVE IT; tatizo lenu ni kutaka kupata kotekote huko pamoja na huku, you just make up your mind and come back home kwani huko wengi wenu mnadhalilika tu.
 
Back
Top Bottom