Simara
JF-Expert Member
- Oct 1, 2014
- 7,615
- 24,263
Na wema nae atulie maana nae kichwa chake kibovu sanaMpk na wafu maana loh!diamond haaminiki my dear!!
Na wema nae atulie maana nae kichwa chake kibovu sanaMpk na wafu maana loh!diamond haaminiki my dear!!
Sasa na bahati mbaya missa hapendwi kihivyo na kakaAnampenda Misa huyo
Dullar square limenimblock...nililichamba mbayaaYaani Leo mambo yako juuuu!!!
[emoji1] [emoji1] [emoji1] duller square anatukana jamani looohh!!!
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] nyieeeeAnampenda Misa huyo
Sasa na bahati mbaya missa hapendwi kihivyo na kaka
Asee safari hii akimwagwa...nakwambia haya matimu watamfata ununio wamchome motoYaani ajitahidi sana asiachwe atachekwa sana Wema hadi na watoto.
Ptuuuu......yaani wanaume mmmh, hapo unawaza gegedo tuu[emoji23] [emoji23] [emoji15]Inaoneka wema papuchi yake ni ile ilovimba kama imeshambulia na nyuki plus joto plus mnato I wish nijeitafune nione na Mimi
Yaaani ni hampendi kabisa...sijui kwanini na kamzalia ka handsome boy[emoji23] [emoji23] [emoji23]Sasa na bahati mbaya missa hapendwi kihivyo na kaka
Chizi lile ...huwezi andika vitu vya namna hiyo ukawa mzimaYule kakaaa km kichaaa!hivi ni mzima yuleee?
Mi nawashangaa si Zari kamuacha mwemyewe sasa sijui wanawashwa washwa niniAsee safari hii akimwagwa...nakwambia haya matimu watamfata ununio wamchome moto
Team Zari wana hasira vibaya mnoi
Hivi mnajua duller square ni mwanamke?Yule kakaaa km kichaaa!hivi ni mzima yuleee?
Tatizo shost aliforce kuzaa [emoji23][emoji23]Yaaani ni hampendi kabisa...sijui kwanini na kamzalia ka handsome boy[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yule the eastafrican naye hampendi Wdma mnoo huko alipo nahisi anatamani kupasuka[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] nyieeee
Nawapenda wote jamani!
Msinitafutie balaa na team Wemaa[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Hiyo ni nature ya binadamu tuliozaliwa na mwanamke tunatamani kujaribu tena na tena [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ptuuuu......yaani wanaume mmmh, hapo unawaza gegedo tuu[emoji23] [emoji23] [emoji15]
Weuweee .....aliyeachwa ni Zari shtuka! Domo alikuwa ameshammwaga zaituni kiligwaijo kitambo tuu...Mi nawashangaa si Zari kamuacha mwemyewe sasa sijui wanawashwa washwa nini
Sure?Hivi mnajua duller square ni mwanamke?