Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Nasikia Domo kammwaga Zari baada ya kusikia ana watoto watano ukiondoa nillan na tifa!

Halafu madeni ya zari na Ivan, uwongo wa Zari, ( nasikia bidada ana PhD ya uwongo ), kumpekekesha domo, utata wa nillan (DNA), kulipishwa ada za akina pinto, Raphael, na quincy

Zari ana wajukuu kutoka kwa first born wake jamila....duuuh domo kujua yote hayo akasepa mbio za usain bolt
 
Nasikia Domo kammwaga Zari baada ya kusikia ana watoto watano ukiondoa nillan na tifa!

Halafu madeni ya zari na Ivan, uwongo wa Zari, ( nasikia bidada ana PhD ya uwongo ), kumpekekesha domo, utata wa nillan (DNA), kulipishwa ada za akina pinto, Raphael, na quincy

Zari ana wajukuu kutoka kwa first born wake jamila....duuuh domo kujua yote hayo akasepa mbio za usain bolt
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji125] [emoji125] [emoji125] jamanii

Kuzaa baraka witness bwana kakimbia nini sasa na si ana wawili mondi?!!
 
Wanasema usililie uzuri...!

Hakuna kitu kibaya km kuzaa ili uonekane utajutraaaa au upendwe ndo yanayowakuta Zari name Missa though hatutaki kukubali ukweli!
Huo ni ukweli mtupu!

Hizi mtu mbili hazijawahi pendwa na domo
 
Nshasikia kua ni ke dula
Yes ni mtoto wa Ilala, siku najua sikuamini.

Chizi lile ...huwezi andika vitu vya namna hiyo ukawa mzima
Zari ndo aloachwa ila daah!kujibebesha mimba chaap

Matusi plus kejeli alizokua anawaonyesha team Wema na Misaa loohhj!!!

Ngoja tucheke!!japo si ya kucheka
Weuweee .....aliyeachwa ni Zari shtuka! Domo alikuwa ameshammwaga zaituni kiligwaijo kitambo tuu...

Na ndio maana team yake wana hasira kali!
 
True....na ukitaka ukweli fatilia interview ya Domo akiwa Kenya juzi kati,

Listen between the lines ndo utajua nani alimmwaga mwenzake!
Mondi alikua anamtafutia sababu bimdashi akajiongeza akakaa pembeni MPIRA UMERUDI KWA KIPA
 
Huo ni ukweli mtupu!

Hizi mtu mbili hazijawahi pendwa na domo
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji1] [emoji2] [emoji2] [emoji125] [emoji125] jamaniii jamanii

My hamisaaa ntalia Mimi looohh[emoji26] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji26] [emoji26] [emoji26]
 
Halafu hamna lolote sasa...hata anachofanya mjini hakieleweki
[emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji26] [emoji26] [emoji26] [emoji26] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] ntakuchambaaa wit....

Usinisemee misa wanguuu!!![emoji2] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]

Team Wema waliokua kwa mkopo kwa tununu wamerudi jamani kwa Wemaaa
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji125] [emoji125] [emoji125] jamanii

Kuzaa baraka witness bwana kakimbia nini sasa na si ana wawili mondi?!!
Kuzaa sio shida....tatizo uwongo wake umemponza, kujifanya domo eti kamkuta na watoto watatu, kumbe watano na mjukuu mmoja, sasa yy anaficha!

Domo kaja kujua kastaajabu! Unajua why?

Mmama una limkanda la pono mitandaoni, una watoto na wababa tofauti,umegawa kipapa kimtindo,sasa domo kuzaa mtoto mmoja na misa unammaind utafikiri ulikutwa na bikra[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji1] [emoji2] [emoji2] [emoji125] [emoji125] jamaniii jamanii

My hamisaaa ntalia Mimi looohh[emoji26] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji19] [emoji26] [emoji26] [emoji26]
Misa? ....tena huyo hapendwi hata kiduchu bora penny
 
Back
Top Bottom