Manga ML
JF-Expert Member
- Jul 6, 2013
- 9,816
- 15,578
Anakutafuna huyo hata hivyo nakupongeza sanaNampa kila kitu kilicho ndan ya uwezo wang lakn anaona bado namtaman
Anakutafuna huyo hata hivyo nakupongeza sanaNampa kila kitu kilicho ndan ya uwezo wang lakn anaona bado namtaman
Si umesema unampa kila uwezacho atake nini zaidi?Inawezekana sasa kwang anatafuta nn
Ww ndo umelaaniwa tena na mama yako mzazi acha umakumazaniUmelaaniwa ww
Ww ndo umelaaniwa tena na mama yako mzazi acha umakumazani
SanaUnatumia mtandao wa TIGO.
Ye hakugandi we ndo unamganda si ujamega ndo maana umeleta n sms yake humuKinachofanya anigande ni nn
Wanawake tunafanana [emoji23] [emoji23] kitu kidogo tu hapo kimenifanya nigundue hiyo msg siyo yanguNimekuwa nae katika mahusiano almost mwaka sasa kusema ukwel uyu demu ananipenda sana na pia mimi nampenda shida ambayo anayo hataki kabisa kijigi na mimi nimesumbuana nae mda mrefu sana ila leo amenitamkia wazi kuwa![]()
Halafu kinachonishangaza nikiamua kuuchuna kama wiki hivi simtafuti huwa ananisumbua sana sorry samahani zinakuwa nying na vizawadi vya hapa na pale haviishi
Mkaribishe vizuri,tumia nguvu piga pumbu.Baada ya hapo atakuwa anaachia tuu.Nimekuwa nae katika mahusiano almost mwaka sasa kusema ukwel uyu demu ananipenda sana na pia mimi nampenda shida ambayo anayo hataki kabisa kijigi na mimi nimesumbuana nae mda mrefu sana ila leo amenitamkia wazi kuwa![]()
Halafu kinachonishangaza nikiamua kuuchuna kama wiki hivi simtafuti huwa ananisumbua sana sorry samahani zinakuwa nying na vizawadi vya hapa na pale haviishi
Nin hiyoWanawake tunafanana [emoji23] [emoji23] kitu kidogo tu hapo kimenifanya nigundue hiyo msg siyo yangu
The way u talk to her,,labda ndo kinachomfanya akugande[emoji23] [emoji23] [emoji23] tunawaitaga wapenzi hewaInawezekana sasa kwang anatafuta nn
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mkaribishe vizuri,tumia nguvu piga pumbu.Baada ya hapo atakuwa anaachia tuu.