Demu kama huyu nimfanyaje

Demu kama huyu nimfanyaje

Uyu manz sikuwah mtongoza na wala yy akunitongoza tulijkuta tuko in love
Ndio maana mnasumbuana. Hamkuweka msingi wa uhusiano wenu kipindi mnaanza. Mnaumizana vichwa tuu na wala hamna malengo yoyote kwenye huo uhusiano mkoo tuu mnasaidia kusogeza umri wa ujana.

Kaa chini tafakari unachokitaka katika maisha yako ya mahusiano halafu chukua hatua kabla hujaja kuanzisha uzi mwingine wa kulia kwamba umeumizwa moyo
 
Ndio maana mnasumbuana. Hamkuweka msingi wa uhusiano wenu kipindi mnaanza. Mnaumizana vichwa tuu na wala hamna malengo yoyote kwenye huo uhusiano mkoo tuu mnasaidia kusogeza umri wa ujana.

Kaa chini tafakari unachokitaka katika maisha yako ya mahusiano halafu chukua hatua kabla hujaja kuanzisha uzi mwingine wa kulia kwamba umeumizwa moyo
Hawezi kuniumiza moyo mm
 
Huyu ni mwanafunzi au yupo tuu mtaani na bado ni Mdogo. Kama ni mtu mzima above 23 ungefanya maamuzi
 
Ndio maana mnasumbuana. Hamkuweka msingi wa uhusiano wenu kipindi mnaanza. Mnaumizana vichwa tuu na wala hamna malengo yoyote kwenye huo uhusiano mkoo tuu mnasaidia kusogeza umri wa ujana.

Kaa chini tafakari unachokitaka katika maisha yako ya mahusiano halafu chukua hatua kabla hujaja kuanzisha uzi mwingine wa kulia kwamba umeumizwa moyo
Alaf kingine nashindwa kumfanyia ubaya amemzoea sana mama yangu na pia huwa anamletea vizawad vya hapa na pale na out kwa sana
 
So nawaza ngono nimeomba ushauri hv unaweza kuwa na uhusiano na mtu mwaka alaf hamjafanya chochote
Yes inawezekana inategemea na malengo yenu wewe mwaka tuu ushachoka watu wanazungushwa mpaka miaka 3.How old are you
 
Mkuu mapenzi yanahitaji uvumilibu wa hali ya juu ikiwa ni pamoja na kumsoma tabia mwenza wako, usiwe mwepesi wa kuchukua maamuzi, unatakiwa ukae chini na huyo msichana umuukize kwa upole sababu za yeye kuamua kujilinda labda ni kwa faida yako kwa baadae ao anapoona una haraka kiasi hicho uaminifu unapungua ambapo italeta shida mbele so jaribu kufikiria kuhusu future yenu kama mnapendana kweli.
 
Mkuu mapenzi yanahitaji uvumilibu wa hali ya juu ikiwa ni pamoja na kumsoma tabia mwenza wako, usiwe mwepesi wa kuchukua maamuzi, unatakiwa ukae chini na huyo msichana umuukize kwa upole sababu za yeye kuamua kujilinda labda ni kwa faida yako kwa baadae ao anapoona una haraka kiasi hicho uaminifu unapungua ambapo italeta shida mbele so jaribu kufikiria kuhusu future yenu kama mnapendana kweli.
Asante mkuu kwa ushauri kunywa soda nakuja kulipa
 
Under 23 years are still yonger in our country, i think he is around that
 
So nawaza ngono nimeomba ushauri hv unaweza kuwa na uhusiano na mtu mwaka alaf hamjafanya chochote
Ndo maana anakuona hauko serious mwaka mzima bila kumla dah achia wengine wewe soma kwanza dogo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom