Demu kama huyu nimfanyaje

Demu kama huyu nimfanyaje

Mkuu umewahi kumuuliza kama amewahi kuwa na mwanaume na akakujibu hapana? Kama ndivyo basi kuna mtu anaitumia na anajua we unaamini yeye ni bikira so in that case sahau kuhusu utelezi piga puli tu utamu unao mwenyewe.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Usivunjike moyo endelea kubembeleza, Ila siku atakayojikanyaga, Kunjua rinda mkuu, apo heshima ndo itapatikana.
 
Akubanie awe na bikra sasa, sio unibanie wakati wengine walishakukula ndo nini sasa
 
Kwani unadhurika nn,,,,hiyo romance mbona ni raha sana kuliko hata hiyo in n out,,,,,we mvumilie tu IPO Siku atakulegezea ,,,lkn we nae bwege dem anafika geto kwako na unaukame na sio dadaako unamuachaje[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mwana mzembe sana
 
Nimekuwa nae katika mahusiano almost mwaka sasa kusema ukwel uyu demu ananipenda sana na pia mimi nampenda shida ambayo anayo hataki kabisa kijigi na mimi nimesumbuana nae mda mrefu sana ila leo amenitamkia wazi kuwa
dec48e96e267fb5b9c08612c4724c27d.jpg


Halafu kinachonishangaza nikiamua kuuchuna kama wiki hivi simtafuti huwa ananisumbua sana sorry samahani zinakuwa nying na vizawadi vya hapa na pale haviishi
Mkuu leta mrejesho, ulikula mzigo??
 
Kuna mwanamke anayekataa kutoa pussy siku hizi.Duuuuhh
Unampaaa Kila kitu kadrii ya uwezo wako anachotaka afu hakupi pussy !!!!
Huwa sina muda wa kugharamia pasipo na faida piga chini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom