Dear Wana JF


chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Niwatakieni usiku mwema na ndoto njema. Muote mmepandishwa vyeo makazini kwengu, ongezeko la mshara likiwa 1000%
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Nikushike sikio!
Siku nyingine ukileta msg ya kiivi , basi tuletee wa makundi yote.
Tuliomo humu sio wote tumeajiriwa!
Sawa ?
Jiulize sisi ambao ni wafanya biashara na tumeajiri tutapandishwa vyeo kivipi ? Na hata ikitokea , itakua kwa cheo gani ?
Aidha nani atakaethubutu kutulipa salary ? Refar sie ndo walipaji ?.
Usitutenge kijana eboooh !
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
sijui hii post nayo ni ndoto?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Judgement, kupanda cheo ni pamoja na kuongezeka kifweza. You are in banaaa
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,119
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,119 2,000
Usiku mwema wakati wengine huku tulipo ni saa7mchana!
Niko mji mmoja na Natalia!
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,565
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,565 1,250
Mtoa mada anaota
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
Hivi mimi ambaye ni Rais wa Nchi ya Wadogoli cheo sijui itapanda kwenda wapi sasa...!!!
 
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,244
Points
1,500
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
2,244 1,500
asante mi nimeamka nimepandishwa cheo kuwa chief sanitarian engineer asante
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Nikushike sikio!
Siku nyingine ukileta msg ya kiivi , basi tuletee wa makundi yote.
Tuliomo humu sio wote tumeajiriwa!
Sawa ?
Jiulize sisi ambao ni wafanya biashara na tumeajiri tutapandishwa vyeo kivipi ? Na hata ikitokea , itakua kwa cheo gani ?
Aidha nani atakaethubutu kutulipa salary ? Refar sie ndo walipaji ?.
Usitutenge kijana eboooh !
bamweleze!
 

Forum statistics

Threads 1,296,582
Members 498,672
Posts 31,252,965
Top